Young Africans yazindua jezi mpya msimu wa 2021/2022

Eswa

Member
Dec 14, 2012
89
125
20210825_125355.jpg
 

Wang Shu

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
2,529
2,000
Mimi hainiumi yanga kumpa kazi manara isipokuwa kuna yanga wangapi Tanzania nzima wenye sifa zaidi ya yale matapishi ya simba na je vipi kuhusu bumbuli yanga kindakindaki kwani ye hatoshi na nugaz je
Muda utaongea,,,,
kuna kitu kinaonekana sio poa kwa waliokuwa wanashikilia hayo majukumu tutajua kukikucha
 

Mac Alpho

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
3,732
2,000
Mimi hainiumi yanga kumpa kazi manara isipokuwa kuna yanga wangapi Tanzania nzima wenye sifa zaidi ya yale matapishi ya simba na je vipi kuhusu bumbuli yanga kindakindaki kwani ye hatoshi na nugaz je
Muda utaongea,,,,
Kwakua wewe ni Simba Sc damu kama ulivyodai, hayo maswala waachie Yanga wenyewe walioamua kumpokea.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
42,301
2,000
Ila maisha haya mpaka hapa hamna anayekosoa jezi kama jezi zaidi ya kauli mbofu mbofu.

Nimalizie tu sisi tumezindua jezi aina 10 at once. Teh. 😎😎
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
42,301
2,000
Hii tunaita Casual Kit.

Na kwa kuongezea tu hapo kifuani kwa chini kidogi kuna MMM na WWW zinasimama kama Mwananchi au ukipenda Wananchi. Teh
20210825_210305.jpg
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,866
2,000
Mimi hainiumi yanga kumpa kazi manara isipokuwa kuna yanga wangapi Tanzania nzima wenye sifa zaidi ya yale matapishi ya simba na je vipi kuhusu bumbuli yanga kindakindaki kwani ye hatoshi na nugaz je
Muda utaongea,,,,
Nugaz ni Simba damu pale yupo kikazi tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom