Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

Binamuyako

JF-Expert Member
Apr 7, 2015
879
1,000
Kiungo wa Yanga Khalid Aucho amesema hana tatizo na Yanga na pia anafurahia
"Sina tatizo na klabu ya Yanga, Siendi popote kwa sasa sababu nina mkataba na Yanga SC Pia nina furaha ndani ya Yanga na ninaipenda Yanga" Khalid Aucho
 

Penison

JF-Expert Member
Nov 4, 2017
5,163
2,000
Hiki ndio kile kikundi cha" ILE PESA ITUME KWENYE NAMBA HII"
FB_IMG_1637793152659.jpeg
 

Ppmosile

JF-Expert Member
Aug 7, 2019
1,227
2,000
Kiungo wa Yanga Khalid Aucho amesema hana tatizo na Yanga na pia anafurahia
"Sina tatizo na klabu ya Yanga, Siendi popote kwa sasa sababu nina mkataba na Yanga SC Pia nina furaha ndani ya Yanga na ninaipenda Yanga" Khalid Aucho
Endelee kujipa moyo kama kwa chama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom