You Decide Who Is More Beautiful Aishwarya Rai Vs Angelina Jolie | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

You Decide Who Is More Beautiful Aishwarya Rai Vs Angelina Jolie

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Sep 20, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    [​IMG]Ais
    [​IMG]
    [​IMG]air
    [​IMG]aj
    [​IMG]aj
    [​IMG]ar
    [​IMG]aj
    [​IMG]ar
    [​IMG]aj
    [​IMG]ar
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu hapo! Wewe unajua nini maana ya mwanamke mzuri? Ngoja nikupe definition:

    1. Mwanamke mzuri si lazima awe mrembo
    2. Mwanamke mzuri ni msafi naturally, si usafi wa nje na ndani kuchafu.
    3. Mwanamke mzuri ni yule umewahi kudhibitisha kuwa hanuki while u do that shit
    4. mwanamke mzuri is civilized n she talks lowly.

    Hiyo ni kwa ufupi. Finally mwanamke mzuri ni mke wako wa ndoa ambaye umekuta anatimiza the above mentioned criteria.

    Upo kijana? kaaaa chonjo!!!!!!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    :becky::becky::becky: asante kwa maelezo matamu ila nahisi cjui hatukuelewana swali..mie nimeweka kati ya hao wawili nani anamzidi mwenzie sio wanawake wote duniani
     
  4. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ur perfrct
     
  5. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anjelina Jolie......
     
  6. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Angelina Jolie
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Mie binafsi naona muhindi murembo sana ana vimacho vizuri vinameremeta kama taa ..
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe kwa asilimia zote.
    wahindi ni bomba jamani. Angelina Jolie ni umaharufu lakini kwa uzuri hawazidi hao mabinti wa kidosi.
    Ila wahindi wa bongo siwapendi.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Kwa nini huwapendi wahindi wa Bongo?
     
  10. s

    schulstrasse Senior Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angela Jolie ana lips zenye Mvuto na uso mzuri sana tena labda bila surgery ...so kwa first impresssion Angela anavutia ukizingatia ni Mama wa watoto watatu!!!:A S 8:
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,507
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    You Guys decide and I'll take care of the other matters but as for me Jolie is wow!
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hawa wazungu wenye midomo minene huwa wanaongeza mavitu through injection (nimesahau jina). Na si kwenye midomo tu bali nyuso zilizokunyaa kwa uzee (through plastic surgery), maziwa (silicone) na Mungu anajua vitu gani vyengine.

    Si ajabu ukiangalia picha ya Angelina Jolie alipokuwa mdogo utakuta alikuwa na lips nyembamba kama wazungu wengine.

    Lakini wahindi bomba uzuri wao natural kwa wale ambao Mungu amewapa huo uzuri.
     
  13. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    nasikia harufu ya ubanguzi wa rangi hapa...

    wamekuajiri halafu wanakulipa kiduchu nini mkuu?????
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mh wakuu mi hapo nashindwa hata kulinganisha maana naona wote wana midomo kama samaki ,sasa dah nimeshindwa!!!!!!
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    bwana we msisikieeee bomba ni AISHWARIYA RAI..hakuna kama yeye ukizingatia alitoka miss world vilevile..na hkuna anepata uzuri wake wa macho..mbona abusheki ana chombo hicho kisicho na doa jamani hilo jizungu halina lolote tu mi nawashangaa saana:lol:
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,221
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Aishwarya Rai Mzuri mtoto Utafikiri haendi Toilet Ahhhhhhhhhhhh Wachaaaaaaaaaaa Udenda unanitoka
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,441
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Beauty is only skin deep!
     
  18. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angelina_jolie.jpg thumbnailCAP34F51.jpg
    Young Angelina
    thumbnailCA9VJ7HB.jpg thumbnailCAN6JYMC.jpg
    thumbnailCAIHTJZP.jpg Agelina Jolie

    thumbnailCAP8JTKD.jpg
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wote wazuri
     
Loading...