Yono yawapa siku 14 Babu Tale na ndugu zake kuweka wazi mali za Tiptop


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,104
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,104 280
Yono yawapa siku 14 Babu Tale na Nduguye kuweka wazi mali za TipTop lasivyo watafungwa. Ni baada ya kutomlipa Sheikh Mbonde fadia Tsh 250m.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,495
Likes
3,751
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,495 3,751 280
Habari! Safi sana. Dawa ya deni ni kulipa
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,462
Likes
35,613
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,462 35,613 280
diamond si analipwa m 20 kila siku kenya? siku 25 tu si amsaidie meneja wake ? yale mabilioni ya voda ya diamond kila show m 200 ? why asilipe?
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,729
Likes
2,249
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,729 2,249 280
diamond si analipwa m 20 kila siku kenya? siku 25 tu si amsaidie meneja wake ? yale mabilioni ya voda ya diamond kila show m 200 ? why asilipe?
Daaah mond ana mipesa balaaa
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,564
Likes
9,854
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,564 9,854 280
pesa ya mboga kwa sauti ya nshomile
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,864
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,864 280
KWAMBA HUKO WCB IMESHNDKANA KUMSAIDIA TALE M 250?
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,848
Likes
9,363
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,848 9,363 280
TipTop wana mali?
 
kobilo

kobilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2014
Messages
665
Likes
1,093
Points
180
kobilo

kobilo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2014
665 1,093 180
Dhuluma si nzuri, ona sasa babu TALENT yamemkuta , bado Gaidi Sela sasa
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,361
Likes
4,465
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,361 4,465 280
Huyu wamfunge ili wakina Fella wajifunze kuwa dhuluma sio mchezo mzuri
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,396
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,396 280
halafu watu bana sijui hata wakoje...yaani deni linawahusu tiptop/tale au babutale in connection with tiptop...lakini mijitu humu inahusisha hili suala na WCB/daimond tena...ingekuwa hilo deni (kama kweli lipo) linahusiana na wcb at least diamond asingeweza kukwepa kutupiwa mawe au at least lingekuwa linamuhusu babutale in connection na diamond...hapo pia kusingekuwa na tatizo kumlaumu diamond kwa kushindwa kumsaidia tale kulipa hilo deni.

Wakati mwengine nyie magreat thinker wa humu mnakera sana aise..
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,242
Likes
25,661
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,242 25,661 280
M 250 Hii Si Pesa Ya Kwenda Kununulia Ped Za Wife Shop......???
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,019
Likes
5,273
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,019 5,273 280
Watu wanavyosema Diamond amlipie utadhani ni Sh 250000 vile
 
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,170
Likes
2,623
Points
280
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,170 2,623 280
Wamemfanya nini huyo shekhe?
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,848
Likes
11,685
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,848 11,685 280
Wampige nondo tu huyo babu kijana mzee wafursa
 
chisluk

chisluk

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2016
Messages
251
Likes
152
Points
60
chisluk

chisluk

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2016
251 152 60
Dhuluma sio nzuri kabisa
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,002
Likes
1,055
Points
280
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,002 1,055 280
diamond si analipwa m 20 kila siku kenya? siku 25 tu si amsaidie meneja wake ?
Hesabu ya wapi hii?? Kama analipwa 20m per day na jamaa anadaiwa 250m, maana yake ni siku 13 tu wanalipa deni lote na sio siku 25!! Siku 25 labda kama analipwa 10m per day ndo inakuja 250!!
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Amlipe tu mzee wa watu, hakuna namna kadhurumu kastukiwa alipe,, then apange tena dili jingine.
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,002
Likes
1,055
Points
280
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,002 1,055 280
diamond si analipwa m 20 kila siku kenya? siku 25 tu si amsaidie meneja wake ? yale mabilioni ya voda ya diamond kila show m 200 ? why asilipe?
Kumbe Simba wa Tandale ni Billionea namna hii???
 

Forum statistics

Threads 1,238,390
Members 475,954
Posts 29,318,999