Yeyote mwenye kazi, anisaidie nipo jijini Mwanza

Maliseli

Member
Jan 9, 2021
5
20
Habarini za kazi, mimi ni kijana wa miaka 23 mkazi wa Mwanza, naomba kwa yeyote mwenye kazi anisaidie kwani nimesota sana.

Elimu yangu ni Certificate ya Medical Attendant.

Natanguliza shukrani
 

pet geo pet

JF-Expert Member
Jun 30, 2018
395
500
Kama upo tayar nenda Ilemela shule ya msingi kuna hapo hapo kuna ofisi za mtendaji kuna tangazo LA kujitolea katika zahanati ya Ilemela.
 

Erickford4

JF-Expert Member
May 22, 2017
1,136
2,000
Mcheki huyu jamaa fasta +255 693 816 143 Yupo Bwiru anatafuta mtu wa kumkampan kwenye maabara yake Anaitwa Dr. Alex
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom