Yeye huwa analeta mwanaume nisipokuwepo!


LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
10
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 10 0
Wanabodi,
Jana kulikuwa na kizaza mitaa ya kwetu.
Kijana anaishi na rafiki yake wa kike chumba kimoja wakiwa na mtoto tayari mwenye miaka mitatu.
Wao bado wanaitana wachumba aka 'girfriend and boyfriend' mpaka watakapofunga ndoa.
Kingine ni kwamba, wote ni wanafunzi wa vyuo ambayo inawafanya mtoto wao alelewe na bibi wa upande wa mwanamke.
Ijumaa, girfriend ameenda likizo kwa mwezi mzima. Jumapili, boyfriend kavusha mdada mwingine kwenye geto lao.
Baba mwenyenyuma mchuro, akaamua kuwavamia mchana kweupe kwa kugonga. Bahati mbaya, kumbe ulikuwa wakati wa mechi.
Kijana akafungua kwa kujiamini, lakini baba mwenye nyumba akaingia mpaka ndani. Kamkuta mdada aka girlfriend namba mbili yupo kama alivyoumbwa. Baba mwenye nyumba akawa amechukizwa na tabia ile na kuahidi kumwambia girfriend original.

Kijana alimwomba sana baba mwenye nyumba asimseme kwa girlfriend namba one. Sasa kichekesho kilikuja kwenye kujastify kwa nini asimwambie.

Kijana akasema,' hata yeye (girlfriend) alikuwa analeta mwanaume wakati jamaa alipokuwa likizo'

Hivi hii ni sababau kweli au ndo kukutwa kwenye kona unakosa cha kujitetea?
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Inakuwaje baba mwenye nyumba anaiglia privacy ya mpangaji wake kama anamfumania? Inaelekea huyo baba nyumba kichwani hayupo vizuri!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Huyo baba mwennye nyumba safi sana............hiko hiko chumba umempeleka mwajuma

usivyo na haya wala kujua vibaya unaenda na Anitha.......kamkomesha
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Huyo mshenzi ningekuwa mimi ndie baba mwenye nyumba ningemkata makofi. Wenzake wakikamata vimeo wanamalizanavyo juu kwa juu. Home hapana peleka kimeo hiyo ni nuksi.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
mambo ya shule bwana.....
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,841
Likes
450
Points
180
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,841 450 180
Huyo baba mwennye nyumba safi sana............hiko hiko chumba umempeleka mwajuma

usivyo na haya wala kujua vibaya unaenda na Anitha.......kamkomesha
Huyo mwenye nyumba alijuaje kuwa Anitha si mtoto wa shangazi yake baba mdogo kwa babu ambaye ni ndugu yake na bibi mzaa baba yake mama yangu wa kambo? na kukuru kakara zilizosikika toka ndani tulikuwa tunamtafuta panya?

Huyo mwenye nyumba kaingilia privacy kwa kweli na ni illegal
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Huyo mwenye nyumba alijuaje kuwa Anitha si mtoto wa shangazi yake baba mdogo kwa babu ambaye ni ndugu yake na bibi mzaa baba yake mama yangu wa kambo? na kukuru kakara zilizosikika toka ndani tulikuwa tunamtafuta panya?

Huyo mwenye nyumba kaingilia privacy kwa kweli na ni illegal
hahahahaaaaaaa mnatafuta panya uchi wa mnyama.......lol.......muache tu baba mwenye nyumba

kawaza mengi hivi haka kangekuwa kabint kangu halafu kanadanganywa hivi...kuingilia privacy

mara moja moja si mbaya.........
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,841
Likes
450
Points
180
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,841 450 180
hahahahaaaaaaa mnatafuta panya uchi wa mnyama.......lol.......muache tu baba mwenye nyumba

kawaza mengi hivi haka kangekuwa kabint kangu halafu kanadanganywa hivi...kuingilia privacy

mara moja moja si mbaya.........
Mabinti zake walishamshinda siku nyingi anakuja kuingilia habari za mabinti wa watu.
Mi sitetei uovu lakini haiwezekani mi kodi nalipa uniingilie kiasi hicho aisee! How does one dare!
Hivi angekuta wanajisomea angesemaje?
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
mzee mwehu huyo,..
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Huyo kijana ni mshamba wa umalaya hata hajui grade ya mwanamke anaetakiwa alalie kitanda chake...
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Land lord wengine bhana, usikute na yey mwenyew ukiwa likizo anambanjua shemeji alaf anajifanya anijali sana ndoa yenu
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Mabinti zake walishamshinda siku nyingi anakuja kuingilia habari za mabinti wa watu.
Mi sitetei uovu lakini haiwezekani mi kodi nalipa uniingilie kiasi hicho aisee! How does one dare!
Hivi angekuta wanajisomea angesemaje?
Angekuta wanasoma ingekuwa habari nyingine.....lakin hawakuwa wanasoma hapo

vijana wamezidi uzinzi ndio maana hata baba wenye nyumba wanaingilia...nyumba inakuwa

ka guest house....mi natamani BF wangu apange kwenye nyumba ka hiyo...
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Pamoja na kwamba kitendo cha kijana ni cha kipuuzi....ila hata huyo baba mwenye nyumba ni mpuuzi sana..

Babu DC!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Land lord wengine bhana, usikute na yey mwenyew ukiwa likizo anambanjua shemeji alaf anajifanya anijali sana ndoa yenu

Huyo baba mwenye nyumba ni mtata ....no doubt about that!!

Babu DC!!
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
181
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 181 160
hahaha Heaven on Earth kunaumuhmu wa kuptia vpengele vya mkataba vizur kabla hatujapangshana.
 
Last edited by a moderator:
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
181
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 181 160
babu Dark City hembu ongeo wewe mzee mwenzie. Sio kwamba landlord altaka kuona kipoch manyoya ya mjukuu kweli?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241