Yawaje sasa kwangu akuite ni kichinjioni?


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280

[PHOTO:STANDARD/COURTESY] [h=2]Pulse Cover Girl[/h]


Huyu binti ni mateso kwani kauli yake ni matope!
Mie kupenda yeye sasa kanigeuzia kibao kijumla!
Nimemfungulia moyo wangu kwake sasa ni kivuno!
Kumkaribisha kwangu kang'aka tena kwa ghadhabu!
Yawaje sasa kwangu akuite ni kichinjioni?

Yaani hii kauli yake ilinitia majonzi manene...
Nami kufadhaika na kupatwa na kigugumizi..
Sikutarajia kudhalilishwa kwani nampenda vilivyo...
Sikutarajia anikosee adabu hata kunikashifu hivyo..
Yawaje sasa kwangu akuite ni kichinjioni?

Malengo yangu kwake hayana harufu ya utata..
Kumjua haikwepeki, nikikhofu kununua mapanki..
Nia yangu dhahiri kama mtihani atafaulu juu kwa juu.....
Mie siafiki zoezi la kusaili kufanyika bila ya majaribio..
Yawaje sasa kwangu akuite ni kichinjioni?

Moyo wangu wataabika ingawaje yeye aniona vinginevyo..
Kumchumbia siyo hoja na hata trela ningelifungasha
Lakini hii kauli yake kweli yanitia kichefuchefu....
Kumtapika sasa ni lazima na mateso kukaa nayo mbali!
Yawaje sasa kwangu akuite ni kichinjioni?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Sasa kama kila akifika hapo kwako anakukuta kisu mkononi unataka kumchinja, asemeje?
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,018
Likes
4,529
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,018 4,529 280
Heri yako, mie niliwahi kuitwa KIGODORO.................................
Tehe tehe tehe kigodoro sasa we ulichukua hatua gani?
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,018
Likes
4,529
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,018 4,529 280
Ruta labda ulizidisha sana kumfyeka huyo binti,ndio maana akakuta kwako ni kichinjioni.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
he he he, bora hajaongelea kisu kimchinjacho.

Na ingekuwa hatari zaidi kama angepaita manyongani.
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,518
Likes
7,945
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,518 7,945 280
Sasa kama kila akifika hapo kwako anakukuta kisu mkononi unataka kumchinja, asemeje?
Hahahaaaa hapo sasa King'asti na kibao cha kukatia kishaandaliwa
 
Last edited by a moderator:
wahida

wahida

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
386
Likes
0
Points
0
wahida

wahida

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
386 0 0
hahaha,, balaaa dunian ,, sasa utakubalije uyo kimwana akurushe roho? na jengine nn maana ya kununua mapanki? haha ruta watoto wako tele wazuriii, find parfect match f u best :A S thumbs_up: ,atajua thamani yako huyo ikiwa hakuon
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Keshapata mwingine huyo!kwako anazuga tu..
Purple, basi acha aishie.kheri nusu ya shari kulikoni shari kamili..........
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
hahaha,, balaaa dunian ,, sasa utakubalije uyo kimwana akurushe roho? na jengine nn maana ya kununua mapanki? haha ruta watoto wako tele wazuriii, find parfect match f u best
,atajua thamani yako huyo ikiwa hakuon
wahida mbona unanikatisha tamaa hivyo......nilidhani anatikisa kiberiti tu kumbe ndiyo hanitaki..........
 
Last edited by a moderator:
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
dah hii ya leo kali anayekuita kichinjio hajakosea kabisa!!kabinti size namba ngapi?nikusaidie maunjanja kijana.
ummu kulthum.....ana 24...............msaada wa haraka unahitajika
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
sasa kama kila akija kwako anaishia 'kuchinjwa' apaitaje?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Hahahaaaa hapo sasa King'asti na kibao cha kukatia kishaandaliwa
Za leo [MENTION]BlakiWomani[/MENTION]...............uko mjini?
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957