Yasemwayo na mke wa mtu wakati wa Zinaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yasemwayo na mke wa mtu wakati wa Zinaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Dec 29, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakati unakula mke wa mtu utasikia anakuambia. Hivi unajua mimi sijazoea kabisa mambo haya. Hivi kweli unanifanya namsaliti mume wangu!!!

    Kama hujazoea si uache????
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kipofu vs kiziwi
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    What do u mean!!
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 6,174
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Tehe
     
  5. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesahau " unajua mume wangu ananiamini sana........."
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    deaf and blind
     
  7. M

    Munghiki Senior Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    'nakupa lakini usirudie tena kuniambia haya mambo'.Hii ulisahau te te teh
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 519
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    staili za kukuibia hizo!
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    achante!!!!!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ina maana umenidanganya mpaka leo namsaliti mume wangu,kumbe ndio mchezo wake na ameshazoea.
     
  11. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kazi Kweli kweli
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yani siamini kama namsaliti mme wangu pls tusirudie tena cjui nitamtizamaje mme wangu
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    umesahau na hii... Hv unajua toka nifunge ndoa ww ndo mwnaume wa kwnza knifundisha kutoka nje ya ndoa yng?. Cjui umeniwekea nin mpk nmekukbalia!
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,231
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhhhhhhh, kumbe nyie mnakula sana wake za watu eeh...subirini cha moto....
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,328
    Likes Received: 1,794
    Trophy Points: 280
    Hii dunia ya empowerment tunaona rangi zote waziwazi bila kificho hata kidogo ati.
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,856
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    Mmmh! 2011 inakuja keshokutwa ebu kwa wale wanaotembea na wake za watu au waume za watu wacheni hizi tabia, ni mbaya sana wajameni
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mh... hii mada kali na kuchangia ni kasheshe zaidi

    yangu macho dah, JF ni kiboko aisee
     
  18. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,112
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wake za watu hujidai kwakushindwa kusema hawapati makwao wapatacho nje
     
  19. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chek hii

    "Sio vizuri, m-bakshie mwenzio cha jioni"
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,856
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    waongo tu
     
Loading...