Yapi ya msingi kabla ya kununua gari? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yapi ya msingi kabla ya kununua gari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by akohi, Aug 3, 2012.

  1. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    1. Nafasi: based on you family how many passengers?
    2.Matumizi: shamba au town tu?
    3. Engine capacity which will affect fuel consumption and cost of maintenance japo experience inaonyesha cc zikiwa kubwa ndo gari inaweza kua na mwendo mkali pia inatulia sana barabaran na pia ni imara zaidi.
    4.Mfuko wako wa kuweza kumudu maana matengenezo.
    5. Spare availability- ilala viwepo
    6.Technology- usinunue garia ambalo hata kupata indicator tu ni issue

    Haijalishi kama ni auto au manual
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,330
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Speed je??!!
    Ha ha ha ha!!!
     
  3. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Main factor ni matumizi - kubeba abiria au mizigo, kwa biashara au matumizi binafsi, ukubwa, mazingira ( 4WD or not). Mengine ni running cost ( matengenezo, fuel etc)
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tairi likipasuka utaweza ku replace?
    Kuna jamaa yalimkuta haya.
     
  5. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,435
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Kama wewe ni kohi uliyesoma Kagango,ni-PM mkuu.
     
  6. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Parking

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  7. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Gwamala: ndo mimi wa kagango hahaha nimekula mboko sana za yule mwl wa commerce maana ilikua haipandi hahaha.
    Byabato kastaafu...vp tulikuwa darasa moja?

    Km na ww una mpango wa kununua gari basi wana jf wamechangia na kutoa ufahamu wa kutosha maana ni muhimu kuwa makin japo wengi wetu tuna fuata mkumbo tu yaan bendera fuata upepo, we unaenda shambani na vitz au IST....wat do u expect?
     
  8. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiangalie hela ya kujaza wese kila siku unayo??!!!
    kama ipo hakuna la msingi jengine la kuangalia ni kuzama showroom na kuvuta gari inayoendana na hela yako uliyonayo!!
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,091
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    umerudia aliyoandika msema mada
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    na vile sio unanunua gari halfu mfukoni unabaki na elfu kumi ya mafuta kuna jamaa angu mmoja alinunua gari kutoka showrum pale kinondoni tu alivyofika buguruni gari la takataka likaigonga light off jamaa mpaka hii leo nahisi kama alipata brain abcess he 's nt okey
     
  11. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 672
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Sehum ya kulipak usije ukanunua gari ikawa kero kwa majirani kila siku unaomba pa kulihifadhi
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Umenichekesha sana aisee! Sasa si kuna ccm jamani?
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    kakwambia u'PM
     
  14. C

    Cape city Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nice One...
     
  15. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2014
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Ni mimi mkuu, nimeku pm 0764800989 whatsapp number
     
  16. mkalusanga

    mkalusanga Senior Member

    #16
    Oct 8, 2014
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 126
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kanena "Wese" pesa iwepo
     
  17. M

    Mgodo Mgodoki JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2014
    Joined: Jul 25, 2014
    Messages: 557
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 35
    Kabla ya kununua hilo Gari tafuta Baa mbili tatu kitaani kwenu uweke heshima kwanza kwazifunga watu wanywe na kula bureeeeeeeee.......
     
  18. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,611
    Likes Received: 9,953
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi:
    1. Performance, gari iweze kwenda mwendo mrefu bila kuchoka wala kuchemsha.
    2. Iwe manual
    3. Diesel Engine is an added advantage.
    4. Iwe SUV
    5. Iwe na uwezo wa kubeba mizigo mizito.
    6. Iwe na kuanzia na CC 4000.
     
  19. Imussa174

    Imussa174 Member

    #19
    Oct 9, 2014
    Joined: Sep 27, 2014
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zingatia na imetembea km ngapi c'use usijikute unajenga urafiki na mafundi garage.
     
  20. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2014
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kwenye cc 4000..!!??shikamoo..
     
Loading...