Yanga yasajili mkata umeme wa ki jamaica, ni balaa

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
1,891
2,000
TANZANIA imezizima baada ya yanga kushusha kifaa kutoka kingston fc ya jamaica,kifaa hicho kiliwahi kukipiga katika team ya lille ya ufaransa na kinachezea pia team ya taifa jamaica maarufu kama reggae boys
kiu.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom