Yanga yaanza kazi


Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Mabingwa wa soka Tanzania Jumapili wameianza vizuri Ligi kuu ya Vodacom kwa kuitandika Tanzania Prisons ya Mbeya mabao 4-0...magoli ya Yanga yamefungwa na Boniphace Abani(magoli 2),Athumani Idd 'Chuji' goli 1 na Ben Mwalala goli 1.....Kazi imeanza sasa....Ubingwa huoooooooooooooooooo
 
Vica

Vica

Member
Joined
May 27, 2008
Messages
84
Likes
5
Points
0
Vica

Vica

Member
Joined May 27, 2008
84 5 0
Udhamini wa Kampuni ya Bia, TBL, kwa klabu mbili tu za Yanga na Simba haujalenga kukuza soka la Bara. TBL walitakiwa kupeleka udhamini wao katika klabu changa zinazoundwa na wachezaji chipukizi.(Jambo wanalolifahamu)

Timu za Simba na Yanga hazikustahili kupewa udhamini wa TBL kwa kuwa hazizalishi wachezaji wake zenyewe na badala yake zimekuwa zikichukua wachezaji kutoka katika klabu changa,

Simba na Yanga zimekuwa zikichuma wachezaji kutoka timu kama za Manyema, Ashanti United na Pan African za jijini Dar es Salaam, AFC ya Arusha na Kagera Sugar ya Bukoba.

Simba imesajili wachezaji watano kutoka Ashanti United na mmoja Pan African, wakati Yanga ina wachezaji watatu kutoka Kagera Sugar kwa ajili ya msimu ujao.

``Huu ni mradi wa wakubwa wanaotaka kufanya biashara zao lakini hizi timu hazistahili kupewa udhamini,``alisema na kueleza zaidi, ``hazijui kutengeneza wachezaji wao... zinasubiri zitengenezewe ndio ziwasajili.``(Huu kama sio Ufisadi ni nini?hata kwenye kusaini mikataba ya udhamini ukiangalia Mafisadi wa Simba na Yanga waliokuwepo ndo ungejua kwamba huu ni wizi mkubwa)

TBL haikuzitendea haki timu nyingine 10 zinazoshiriki ligi kuu ya Bara kwa kutoa fedha kwa Simba na Yanga tu. miongoni mwa timu 10 zilizobaki zipo zenye uwezo mkubwa kuonyesha kandanda safi uwanjani, tofauti na vigogo hivyo ambavyo vimezoea kulalamika mara kwa mara.
 
P

Prince

Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

Prince

Member
Joined Jul 13, 2008
30 0 0
tusubiri true test hapo 26 oktoba, tuombe timu isiingie mitini tena ...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
..........yanga bwana.....rahaaaaaa
subiri trh 26 oct 2008..hayo maneno hapo juu yatakuwa kinyume chake..na sikia TFF wanampango wa kuwa peleka uwanjani sikumbili kabla halfu wawafungie mpaka siku ya mechi ili msije mkagoma kupeleka timu dkk za mwisho mnyama anatisha wacheza wote 28 wako fiti..........
 
N

Ngoso Mchila

Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
8
Likes
0
Points
0
N

Ngoso Mchila

Member
Joined Aug 25, 2008
8 0 0
..........yanga bwana.....rahaaaaaa
...Ushindi wa Yanga ilikuwa baada ya kujikakamua saana ili wafanye kama MNYAMA! Lakini mimi nasema kiama kinawasubiri 26-10-2008. This time hata wakitia ngoma kwapani tunawafuata huko huko.

...si unaona hata Dalali (Field Marshall) ilibidi ampishe kwanza aongee wakati wa kutia saini mkataba wa TBL ili Rais wao (Madega) asiingie mitini????

...Julio alikuwa anawatisha je Benzisk si ndo itakuwa balaa??? Tusubiri uhondo siku hiyo!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
subiri trh 26 oct 2008..hayo maneno hapo juu yatakuwa kinyume chake..na sikia TFF wanampango wa kuwa peleka uwanjani sikumbili kabla halfu wawafungie mpaka siku ya mechi ili msije mkagoma kupeleka timu dkk za mwisho mnyama anatisha wacheza wote 28 wako fiti..........
hahaha mie ni mpenzi wa mpira wa soka letu la taifa ila hapa mdau umeniua....hehehe eti wanapelekwa siku mbili kabla uwanjani kisha wafungiwa humo humo ili siku ya mechi wasije kimbia tena like walivyofany alast time!!

ndo shida la soka letu,miaka nenda miaka rudi mpira ni yanga na simba tu plus maneno mengiiiii mpira kidogo, thats why hatuendelei
 
M

magneto

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
58
Likes
0
Points
13
M

magneto

Member
Joined Jul 23, 2008
58 0 13
......yanga bwanaa mechi ya tano hiyo bado rahaaaaa...wameshinda zote kudadadeki! kwa ma maana wna jumla ya point zote.watu ohoo mnyama,mnyama?wamepigwa kitu na prison wakasingizia uwanja tukasema sawa hee wakarudi taifa wakapigwa kitu mbaya na jkt juzi tena wamenusurika dk za mwisho wakadraw.YANGA..BWANA RAHAAA............
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
Kweli kabisa,mla ni mla leo,kusubiri kula tarehe 26/10/2008 mwisho wa dunia ukija kabla ya tarehe hiyo itakuwaje. Yanga raaaaaaaaaaaaaaaaaaaha hadi basi
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Mmetangulia na basikeli ya mbao, subilia kilima, kwanza nyie wachumba tu nawashangaa mnachekelea mme wenu kuaziliwa.....tutaufunga huu modo trh 26 oct 2008
 
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
Mmetangulia na basikeli ya mbao, subilia kilima, kwanza nyie wachumba tu nawashangaa mnachekelea mme wenu kuaziliwa.....tutaufunga huu modo trh 26 oct 2008
Unaota mchana?? Wewe unaweza kupoteza pointi nane katika mechi tatu halafu unatoa maneno ya namna hiyo? Hata kma Simba imekuwa inatufunga kwa miaka ya hivi karibuni, hawajacheza soka lolote la kutisha na ukiacha mchecheto wanaokuwa nao wachezaji wa Yangu na tuhuma za Simba kuwanunua baadhi ya wachezaji, Yanga imeendelea kuwa imara na kunyakuwa ubingwa mara kadhaa. Bado tuna rekodi ya kuchukua ubingwa mara nyingi kuliko timu yoyote ile hapa nchini. Mwaka huu Simba msipojiangalia mtapambana na washuka daraja huko chini wakati sisi haooooooooooo!!! kuelekea kwenye ubingwa.. tehe tehe tehe!
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Haya kama kichwa kinavyosema hapo juu, Yanga wanapeta Simba wanajiandaa for 26 October 2008.... Jana Villa squad kachukua 5-0, wakati watani wa Jadi naona mmejitahidi mkapiga sare ya 2-2 na mandata..... Kuna wakuu wa Simba huko nyuma wanasema eti Yanga waendelee kujifurahisha wao wanangojea 26/10/2008, na hilo ndio tatizo la Simba, wengine wanacheza soka wapate vikombe nyinyi mnafanya zoezi eti ili mumfunge Yanga......

Madega na vijana wote silaha begani mbele tuendelee kutandaza kabumbu.... Yanga hoyeee!!!
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,260
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,260 280
Hao wakenya naona wameamua kucheza mpira ,yaani kila mechi wanafunga wao tu
Boniface Ambani mechi 5 magoli 8
 
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
Wanamwonyesha Mwaikimba kuwa mpira si kuuza sura uwanjani. Ni mabao tu kama the Gunnerz!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Wakuu mechi na Toto African imeisha,tumewapiga Toto 3-0,,wafungaji ni Boniface 'Magoli' Ambani (magoli mawili) na Ben Mwalala goli moja ...jamani tunatisha.....Mnyama anapiga kesho na Mtibwa sugar tusubiri...
 
M

magneto

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
58
Likes
0
Points
13
M

magneto

Member
Joined Jul 23, 2008
58 0 13
Mmetangulia na basikeli ya mbao, subilia kilima, kwanza nyie wachumba tu nawashangaa mnachekelea mme wenu kuaziliwa.....tutaufunga huu modo trh 26 oct 2008
haa haaa teh tehteh yaga bwana..... raha tu...
tarehe 26 imepita
yangaaaaa ah rahaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,925