• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Yanga watashinda kwa penalty na kuelekea mbele

BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
8,872
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
8,872 2,000
Najuaa itawaumizaa kidogo wanna Yanga na kuwafurhisha

Timu yetuu itapata wakati.mgumu sana na kama Ht watatoka drw yà 0-0

Basii tujiandaee kisaikolojia na ushindi via penalty
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
8,872
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
8,872 2,000
Naonaa redcard moja mpaka SASA sijajua upandegani

Molinga atafunga
...Kamaa wataendaa penalty akipiga Morrison mjiandae kisaikolojia kupoteza ingawa MWISHO watapitaa Yangaa
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,633
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,633 2,000
Gwambina nawapenda hamjawahi kuniangusha kama jina lenu lilivo kwenu kila siku burudani
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,633
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,633 2,000
Hawautaki uzi wao, naona hausogei kabisa
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
8,872
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
8,872 2,000
Najuaa itawaumizaa kidogo wanna Yanga na kuwafurhisha

Timu yetuu itapata wakati.mgumu sana na kama Ht watatoka drw yà 0-0

Basii tujiandaee kisaikolojia na ushindi via penalty
Kwa ht hii 1-0 wanashinda yanga ft
Wangekosea MASHARRTI WALIKUWA wanaliwa
 
mnyonge wa hali ya chini

mnyonge wa hali ya chini

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
835
Points
1,000
mnyonge wa hali ya chini

mnyonge wa hali ya chini

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
835 1,000
Penalti zinaendelea ......................................................................................................... ........................................zimeisha sasa and Gwambina wameshinda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,633
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,633 2,000
Hapa Shadeeya bado haamini kama kweli leo wamegoma kuvaa sare za nursary
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
10,171
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
10,171 2,000
Stori za mbumbumbu wakiwa wanakunywa pombe za kienyeji
 

Forum statistics

Threads 1,405,572
Members 532,041
Posts 34,489,451
Top