Yanga SC leo inaishinda Tanzania Prisons kirahisi isiposhinda nipigwe Ban

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
4,668
2,000
Tanzania Prisons. Nawapa tahadhali.yanga inashinda bao si chini ya Mbili ama sivyo mbadilishe keeper na mabeki wale wawili. Wafungaji wa yanga wamepangwa wawe Molinga na mmoja ya wale wawili waliosajiliwa juzi juzi.

Hali hii itawaweka kwenye mori na kurudisha imani kwa GSM ambao watu walishaanza kuwaona kama ndo chanzo.

Nawaambia leo yanga inampiga TZ PRISONS SI CHINI YA BAO 2. Matokeo yapo tayari. Yanga SC isiposhinda leo nipigwe Ban ya masaa 48.
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,074
2,000
TZ Prisons. Nawapa tahadhali.yanga inashinda bao si chini ya Mbili ama sivyo mbadilishe keeper na mabeki wale wawili. Wafungaji wa yanga wamepangwa wawe Molinga na wale wawili waliosajiliwa juz juz.

Hali hii itawaweka kwenye mori na kurudisha imani kwa GSM ambao watu walishaanza kuwaona kama ndo chanzo.

Nawaambia leo yanga inampiga TZ PRISONS SI CHINI YA BAO 2. Matokeo yapo tayari. Yang isiposhinda leo nipigwe Ban ya masaa 48.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Boaziwaya

JF-Expert Member
Oct 21, 2019
755
1,000
TZ Prisons. Nawapa tahadhali.yanga inashinda bao si chini ya Mbili ama sivyo mbadilishe keeper na mabeki wale wawili. Wafungaji wa yanga wamepangwa wawe Molinga na wale wawili waliosajiliwa juz juz.

Hali hii itawaweka kwenye mori na kurudisha imani kwa GSM ambao watu walishaanza kuwaona kama ndo chanzo.

Nawaambia leo yanga inampiga TZ PRISONS SI CHINI YA BAO 2. Matokeo yapo tayari. Yang isiposhinda leo nipigwe Ban ya masaa 48.
ina maana wasicheze matokeo tayari unayo, tulia nitakucheki baada ya mechi nikupe kubwa moja tu,
 

Van pebles

JF-Expert Member
Oct 23, 2018
2,044
2,000
Endelea kulala ukiamka utakuta Yanga wako lupango wanasubiria watolewe kwa dhamana
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Jan 23, 2018
15,619
2,000
TZ Prisons. Nawapa tahadhali.yanga inashinda bao si chini ya Mbili ama sivyo mbadilishe keeper na mabeki wale wawili. Wafungaji wa yanga wamepangwa wawe Molinga na wale wawili waliosajiliwa juz juz.

Hali hii itawaweka kwenye mori na kurudisha imani kwa GSM ambao watu walishaanza kuwaona kama ndo chanzo.

Nawaambia leo yanga inampiga TZ PRISONS SI CHINI YA BAO 2. Matokeo yapo tayari. Yang isiposhinda leo nipigwe Ban ya masaa 48.
pumbavu kabisa CCM wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,725
2,000
Dkk ya 33 mchezaji wa Yanga Japhary Mohamed ananawa mpira eneo la Hatari mwamuzi anapetta.
Kweli soka letu limekua.....
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
165,181
2,000
Chura fc wamebebwa
TZ Prisons. Nawapa tahadhali.yanga inashinda bao si chini ya Mbili ama sivyo mbadilishe keeper na mabeki wale wawili. Wafungaji wa yanga wamepangwa wawe Molinga na wale wawili waliosajiliwa juz juz.

Hali hii itawaweka kwenye mori na kurudisha imani kwa GSM ambao watu walishaanza kuwaona kama ndo chanzo.

Nawaambia leo yanga inampiga TZ PRISONS SI CHINI YA BAO 2. Matokeo yapo tayari. Yang isiposhinda leo nipigwe Ban ya masaa 48.

Jr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom