Yanga SC imekula kwenu mbona goli la mkono la amisi tambwe mlikaa kimya?


K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
793
Likes
612
Points
180
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
793 612 180
Yanga mmeumia sana na Ushindi Wa Simba DHIDI ya Mbeya city.Mbona Goli la mkono la AMISI TAMBWE macho ya Simba vs Yanga hamkupiga KELELE? Kateni RUFAA basi. Kubalini Matokeo Simba 1 Mbeya City 0
 
K

kikokotoleo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
338
Likes
290
Points
80
Age
49
K

kikokotoleo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
338 290 80
Umeona wanavyowashwaaa? Hapo mbeya city hata hawalalamiki wanalalamika vyura.
 
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,444
Likes
2,070
Points
280
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,444 2,070 280
Kiongozi yupi wa yanga kalalamika hilo goli?
 
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
978
Likes
1,255
Points
180
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
978 1,255 180
Simbaa weraaaaà.....ngoja manara awalipue wachuuzi hawa
 
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
793
Likes
612
Points
180
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
793 612 180
Kwani kulalamika mpaka awe kiongozi? TAMBWE aliupakata mpira mkashangilia usiku kucha
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
9,239
Likes
11,973
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
9,239 11,973 280
Kiongozi yupi wa yanga kalalamika hilo goli?

Mashabiki Wake Kindakindaki Tunaowahamu Ndiyo Wanaolalamika na Kulialia Kama Kwamba Wao Ndiyo Wasemaji Wa Mbeya City..
 

Forum statistics

Threads 1,261,503
Members 485,225
Posts 30,093,200