Yanga punguzeni ushamba, mnatia aibu bara letu

Wamejazana Airport kuwapokea wakongo inaonekana wengi hawana shuguri ya kufanya
Akili za mashabiki wa Yanga na Simba zinafana tu. Mwaka jana kwenye Simba day mashabiki na wapenzi wa timu ya Simba walianza kujazana uwanjani tokea asubuhi halafu ilikuwa ni siku ya kazi siku hiyo. Sasa jiulize hao nao hawakuwa na shughuli za kufanya?
 
Huu naufananisha na huu hapa.
IMG-20200820-WA0025.jpg
 
Yanga wamemtambulisha CEO Kivuli Senzo aliyekuwa Simba SC. Katika utambulisho wameonyesha ujuzi wa bosi huyo pamoja na timu alizopitia.

Yanga imefanya jambo la aibu kwa kuonyesha timu zote alizopitia isipokuwa Simba Sc timu ambayo alikuwa kabla ya kuajiriwa na Yanga.

Hii inatia kinyaa,hakika aliyewapa jina la Utopolo anastahili tuzo

My Take: Huwezi kufanikiwa kwa kumchukia aliye juu yako
Ninyi mnajisahaulisha morisumu

Huyu senzo msikilize yeye mwenyewe wenzetu hawana longolongo hata punje

Alisema yanga walimfuata akiwa mbioni kuondoka msukule club na hajajua hata yeye walijuaje kwa hiyo huko msukuleni kuna kutoelewana wanaotoa Siri za ndani

Kumbuka muhamadishaji wenu aliandikaje kukosa furaha ndani ya msukule fc kaja mudi kamkatia chake kamfunga mdomo akajidai kukaa kando kwa ugonjwa kapigwa chake kageuka

Endeleeni na usukule wenu kwa mudi mumwingizie pesa
 
Ipo Shida Sana Kwenye Hiyo Timu
Hata Mheshimiwa Ndugu Jakaya Kikwete Alisema
Yanga Bariidii Haina Mvuto
Tazameni Wenzenu Simba Walivyochangamka
😁😂😀🙄😄😃😃🤣🤔
 
Back
Top Bottom