Yanga punguzeni ushamba, mnatia aibu bara letu

OKW BOBAN SUNZU

Platinum Member
Aug 24, 2011
49,833
106,659
Yanga wamemtambulisha CEO Kivuli Senzo aliyekuwa Simba SC. Katika utambulisho wameonyesha ujuzi wa bosi huyo pamoja na timu alizopitia.

Yanga imefanya jambo la aibu kwa kuonyesha timu zote alizopitia isipokuwa Simba Sc timu ambayo alikuwa kabla ya kuajiriwa na Yanga.

Hii inatia kinyaa,hakika aliyewapa jina la Utopolo anastahili tuzo

My Take: Huwezi kufanikiwa kwa kumchukia aliye juu yako
 
Yanga wamemtambulisha CEO Kivuli Senzo aliyekuwa Simba SC. Katika utambulisho wameonyesha ujuzi wa bosi huyo pamoja na timu alizopitia.

Yanga imefanya jambo la aibu kwa kuonyesha timu zote alizopitia isipokuwa Simba Sc timu ambayo alikuwa kabla ya kuajiriwa na Yanga.

Hii inatia kinyaa,hakika aliyewapa jina la Utopolo anastahili tuzo

My Take: Huwezi kufanikiwa kwa kumchukia aliye juu yako
mbona unaumia Sana, yahani ushamba wa yanga nyie mikia mnaumia.

Si usubiri hiyo tarehe 22 ukacheze amaboko pale kwa mkapa 😂😂
 
117957892_2706584026297733_6220888400919383280_n.jpg
 
Huku nikuwashwa na yajirani yako!! Sio lazima kutajwa Simba km imekupenya itisha press sema Senzo alipita na Simba😂, kuwashwawashwa kwanini??
 
Back
Top Bottom