Yanga mnatia taifa aibu nie si wakufanya hivi


kuku mweus

kuku mweus

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
520
Likes
363
Points
80
kuku mweus

kuku mweus

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
520 363 80
Habar wana Jf mimi huwa si mdau Wa kuandika humu ila kwa hili ngoja niseme Leo nikiwa katika pita pita zangu huku mkoani Iringa ghafla nakutana na Gari ya timu ya Yanga inaelekea maeneo ninayo ishi nikajiuliza Nini tatizo
Bahat nzuri nikaona walipofikia duuuu ama kwel njaa ni mbaya Yanga iliyokuwa ikilala hotel kubwa Leo ndo wamefikia lodge ya sh elfu 5 wapo hapa country side Lodge wanaomba chakula mpaka kwa wanafunzi Wa Tumaini chuo
Ama kwel njaa haina baunsa mnaomba chakula kwa wanafunzi isitoshe wanafunzi hao ni certificate na diploma bora wangekuwa degree wenye boom mlaaniwe
Na wanafunzi Wa Tumaini kuweni makini na hao omba omba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr Amour

Mr Amour

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
319
Likes
243
Points
60
Age
21
Mr Amour

Mr Amour

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
319 243 60
Habar wana Jf mimi huwa si mdau Wa kuandika humu ila kwa hili ngoja niseme Leo nikiwa katika pita pita zangu huku mkoani Iringa ghafla nakutana na Gari ya timu ya Yanga inaelekea maeneo ninayo ishi nikajiuliza Nini tatizo
Bahat nzuri nikaona walipofikia duuuu ama kwel njaa ni mbaya Yanga iliyokuwa ikilala hotel kubwa Leo ndo wamefikia lodge ya sh elfu 5 wapo hapa country side Lodge wanaomba chakula mpaka kwa wanafunzi Wa Tumaini chuo
Ama kwel njaa haina baunsa mnaomba chakula kwa wanafunzi isitoshe wanafunzi hao ni certificate na diploma bora wangekuwa degree wenye boom mlaaniwe
Na wanafunzi Wa Tumaini kuweni makini na hao omba omba

Sent using Jamii Forums mobile app
Huo ni umama mwanaume umbea umbea tu utaja liwa jicho ohoo mjini hapa.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,659
Likes
8,168
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,659 8,168 280
Habar wana Jf mimi huwa si mdau Wa kuandika humu ila kwa hili ngoja niseme Leo nikiwa katika pita pita zangu huku mkoani Iringa ghafla nakutana na Gari ya timu ya Yanga inaelekea maeneo ninayo ishi nikajiuliza Nini tatizo
Bahat nzuri nikaona walipofikia duuuu ama kwel njaa ni mbaya Yanga iliyokuwa ikilala hotel kubwa Leo ndo wamefikia lodge ya sh elfu 5 wapo hapa country side Lodge wanaomba chakula mpaka kwa wanafunzi Wa Tumaini chuo
Ama kwel njaa haina baunsa mnaomba chakula kwa wanafunzi isitoshe wanafunzi hao ni certificate na diploma bora wangekuwa degree wenye boom mlaaniwe
Na wanafunzi Wa Tumaini kuweni makini na hao omba omba

Sent using Jamii Forums mobile app
Mikia wanahitaji kuku weusi wengi kwa ajili ya kafara mechi dhidi ya Vita. Utawafaa sana.
 
kuku mweus

kuku mweus

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
520
Likes
363
Points
80
kuku mweus

kuku mweus

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
520 363 80

Forum statistics

Threads 1,272,369
Members 489,924
Posts 30,449,122