Yanga mlipeni hela zake Aucho na muache janja janja

Mchochezi

JF-Expert Member
Feb 29, 2012
9,268
2,000
Mkuu nilikuwa nakuheshimu kumbe nawewe wale wale wakosefu wa akili za kufikiria. Katika mechi tano zilizochezwa, Aucho kakosa mechi moja tu dhidi ya Ruvu. Ni hakucheza kwavile alikuwa hakuwa na utimamu wa mwili. Na mechi ya leo Aucho hatokuwa sehemu ya kikosi kutokana na majeraha aliyoyapata wakati akichezea timu yake ya Uganda. Yaani unaandika kama vile Aucho ni roboti hawezi kuumia.

Mchezaji kacheza mechi kibao kakosa mechi mbili tu mnasambaza uzushi. Wachezaji wote walipwe ndio Aucho pekee ndio asilipwe
Nyani Fc mnamshambulia bure mtoa mada, mechi ya mwisho ya uganda alicheza na mali na huyo aucho alicheza dk zote 90 pasipo kutoka haya tuambieni aliumia wapi

CB90F349-0F1E-4B73-9DF4-D8143CA9A335.jpeg
 

Ndu wa kweru

Member
Nov 18, 2021
25
75
Yaani Aucho akiwa timu ya taifa ni mzima na anacheza tena kuna muda anavaa hadi kitambaa cha Unahodha.

Akiwa Yanga utasikia, Aucho anaumwa hivyo atakosa mechi kadhaa😂😂

Waambieni ukweli mashabiki wenu, kwanini hamtaki kumlipa Sheikh Aucho? Kupost video instagram na kusema anaumwa bila kumuonesha sura yake 😂😂😂huo ni Utopolo mwingine!!

Njooni mniue sasa kwamaana nshawaambia ukweli wenu, tukutane baadae Ilulu
Wamlipe stahiki zake awatumikie,club zetu ziache janja janja.
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
19,337
2,000
Yaani Aucho akiwa timu ya taifa ni mzima na anacheza tena kuna muda anavaa hadi kitambaa cha Unahodha.

Akiwa Yanga utasikia, Aucho anaumwa hivyo atakosa mechi kadhaa😂😂

Waambieni ukweli mashabiki wenu, kwanini hamtaki kumlipa Sheikh Aucho? Kupost video instagram na kusema anaumwa bila kumuonesha sura yake 😂😂😂huo ni Utopolo mwingine!!

Njooni mniue sasa kwamaana nshawaambia ukweli wenu, tukutane baadae Ilulu
Taarifa zako siku hizi zimekaa kimbumbumbu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom