Yanga kufungwa 5-0 na Simba je wana Yanga wamejiunza nini?


M

Mchokozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
215
Likes
0
Points
33
M

Mchokozi

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
215 0 33
Wana JF hebu nifahamisheni kile kipigo cha Yanga jana dhidi ya mtani wake Simba je wana Yanga watakuwa wamejifunza nini, maana nimetafakari toka jana lakini sijapata jibu sahihi mpaka naleta maada hii:spy:
 
E

EGPTIAN

Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
E

EGPTIAN

Member
Joined Feb 1, 2011
34 0 0
We endelea kulia tu na 5 hizo. Mtachapana bakora na mwisho mtashindwa kusajiri timu mpya. Timu imefulia na uhakika wa kuunda timu bora hamna! Imekula kwenu. Viva Simba Afrika!
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,546
Likes
7,176
Points
280
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,546 7,176 280
Wamejifunza kwamba Simba ya leo ya 5-0 ina huruma zaidi kuliko ile Simba ya 7-0 ya enzi zileee!
 
N

Ndevumzazi

Member
Joined
May 4, 2012
Messages
34
Likes
0
Points
0
Age
28
N

Ndevumzazi

Member
Joined May 4, 2012
34 0 0
Msimu ujao ukianza uliza ilo swali.
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,061
Likes
289
Points
180
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,061 289 180
migogoro ni kitu kibaya sana , hata arumeru tulishindwa kutokana na migogoro
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,223
Likes
33,381
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,223 33,381 280
wamejifunza kuwa mpira sio ngumi wala sio ugomvi ..
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Kwani simba kukosa makombe ya tusker, kagame na ligi kuu mwaka jana simba walijifunza nini,. Mpira ndo ulivyo,. Bacelona walifunga real 6, man u kwa aseno 8, man city kwa man u 6,. Yanga itabaki mabingwa wa kihistori tanzania,. Subirini kagame muone,.
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,268
Likes
1,714
Points
280
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,268 1,714 280
ukweli tumeipat wach tuwe wakweli japo wenzangu waniangalia na kuruka ila tumepigwa vilivyo! ingekuwa bao mbili tungesema ndo mambo ya mpira lakini tano mhn!mbaya sana hii lakini ngoja tujipange
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Wana JF hebu nifahamisheni kile kipigo cha Yanga jana dhidi ya mtani wake Simba je wana Yanga watakuwa wamejifunza nini, maana nimetafakari toka jana lakini sijapata jibu sahihi mpaka naleta maada hii:spy:
Laana ya wazee wa Yanga kuna mmoja alionyesha korodani zake ndo laana hiyo
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,363
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,363 280
Nilichojifunza mimi kwamba Rangi ya kijani na njano ndio imewatia umaskini Watanzania, kwa hiyo watu huwa wanachukulia kama wanaiuwa CCM, kumbe tunaathirika wengi hata tusioipenda CCM

Nikiwa kama mpenzi wa Yanga nashauri sasa ni wakati muhafaka wa kubadili rangi ya jezi zetu, hii mirangi ya njano inachukiwa mno na Watanzania. Ni hayo tu.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Yanga taifa kubwa maisha kunakupanda na kushuka,. Ntakupenda yanga bila kujali shida wala raha make we ni moja ya utamaduni wa tanzania,. Nakushukuru kwa kutuletea uhuru,. Achana na lile timu la wabeba maboksi kwa middle class i mean wahindi na waarabu wa enzi hizo kariakoo
 
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
2,683
Likes
727
Points
280
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
2,683 727 280
Nilichojifunza mimi kwamba Rangi ya kijani na njano ndio imewatia umaskini Watanzania, kwa hiyo watu huwa wanachukulia kama wanaiuwa CCM, kumbe tunaathirika wengi hata tusioipenda CCM

Nikiwa kama mpenzi wa Yanga nashauri sasa ni wakati muhafaka wa kubadili rangi ya jezi zetu, hii mirangi ya njano inachukiwa mno na Watanzania. Ni hayo tu.
Hiyo rangi kuna uwezekano wakazikwa nayo
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,363
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,363 280
Yanga taifa kubwa maisha kunakupanda na kushuka,. Ntakupenda yanga bila kujali shida wala raha make we ni moja ya utamaduni wa tanzania,. Nakushukuru kwa kutuletea uhuru,. Achana na lile timu la wabeba maboksi kwa middle class i mean wahindi na waarabu wa enzi hizo kariakoo
Akili za kijinga kama hizi ndio zinaongeza chuki za watu kuichukia Yanga maana ukishaifungamanisha Yanga na CCM matokeo yake ndio kama yale ya jana, maana watu wanaconsider kwamba wanaiuwa CCM.
 
Frank Alfred

Frank Alfred

Member
Joined
May 4, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
0
Age
35
Frank Alfred

Frank Alfred

Member
Joined May 4, 2012
12 0 0
Kwani simba kukosa makombe ya tusker, kagame na ligi kuu mwaka jana simba walijifunza nini,. Mpira ndo ulivyo,. Bacelona walifunga real 6, man u kwa aseno 8, man city kwa man u 6,. Yanga itabaki mabingwa wa kihistori tanzania,. Subirini kagame muone,.
bora umesema!
 
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
1,475
Likes
178
Points
160
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
1,475 178 160
Mchokozi
We ni mchokozi kama ID yako ilivyo kumbuka asiyekubali kushindwa si mshindani.
Ukweli mtupu
Usifananishe rangi ya YANGA ni sawa CCM hizo ni rangi ambazo hazina uhusiano wowote ule kama ni njano hata TAMICO wanayo sasa nao ni CCM? Tui ni tui si maziwa.
 
Last edited by a moderator:
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,889
Likes
202
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,889 202 160
Nadhani,wamejfunza kwamba mpira ni dk 90 uwanjani,waache midomo nje ya uwanja.
 
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
2,683
Likes
727
Points
280
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
2,683 727 280
Akili za kijinga kama hizi ndio zinaongeza chuki za watu kuichukia Yanga maana ukishaifungamanisha Yanga na CCM matokeo yake ndio kama yale ya jana, maana watu wanaconsider kwamba wanaiuwa CCM.
Na ndo kitakachowamaliza yanga.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Nyie ndo mnauzi kwa propaganda zenu eti yanga ni ccm,. Watu tupo yanga kabla hatujui chadema na bado chadema imekuja tupo chadema na niviongozi,. Acheni upuzi wa kutugawa wanachama wa chadema kiushabiki,. Mbona nyie mwenyekiti wenu ni mbunge wa ccm
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
Nilichojifunza mimi kwamba Rangi ya kijani na njano ndio imewatia umaskini Watanzania, kwa hiyo watu huwa wanachukulia kama wanaiuwa CCM, kumbe tunaathirika wengi hata tusioipenda CCM

Nikiwa kama mpenzi wa Yanga nashauri sasa ni wakati muhafaka wa kubadili rangi ya jezi zetu, hii mirangi ya njano inachukiwa mno na Watanzania. Ni hayo tu.
Huu ndio ukweli!!! Tubadiri jezi ziwe chanikiwiti!
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,769