Yanga ipo mbioni kumsainisha kiungo machachari "fundi,mnyumbulifu" kutoka zesco

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,472
4,430
42f95d67cfd0702d12b5612900181b5a.jpg


4e0d83fb8fb779ac20f5588a2647bf7e.jpg



Zimisileni moyo kiungo wa zanaco nadhani wengi mnamfahamu mechi kati ya yanga na zanaco alikichafua sana aliwapoteza vibaya mno wakina niyonzima,kamusoko pale kati

Na mguu wake wa kushoto alikuwa anafanya anachotaka kila sehemu unamkuta akiomba mpira na mpira ukiwa mguuni kwake ni kama vile smaku na rasta zake utafikiri Edgar Davids

Usajili bora kama dili ikikamilika
 
42f95d67cfd0702d12b5612900181b5a.jpg


4e0d83fb8fb779ac20f5588a2647bf7e.jpg



Zimisileni moyo kiungo wa zesco utd nadhani wengi mnamfahamu mechi kati ya yanga na zesco alikichafua sana aliwapoteza vibaya mno wakina niyonzima,kamusoko pale kati

Na mguu wake wa kushoto alikuwa anafanya anachotaka kila sehemu unamkuta akiomba mpira na mpira ukiwa mguuni kwake ni kama vile smaku na rasta zake utafikiri Edgar Davids

Usajili bora kama dili ikikamilika
HIVI LILE GARASA.....kishoka MKATA UMEME bado yupo ? KANDAMBILI BHANA....wanavituko!!! Wananikumbusha yule beach boy mchoma mishikaki aliyeletwa na tapeli MAXIMO.....
 
HIVI LILE GARASA.....kishoka MKATA UMEME bado yupo ? KANDAMBILI BHANA....wanavituko!!! Wananikumbusha yule beach boy mchoma mishikaki aliyeletwa na tapeli MAXIMO.....

Teh teh teeeh. Yupo mkuu nahisi bado alikuwa anakula kozi Mtera, kidatu, nyumba ya Mungu na sasa anamalizia kozi yake Kinyerezi. Msubirieni msimu ujao.
 
Yanga kwakuchangishana wapo vizuri Ngoma kasainishwa na makomando tu unaona leo wanatamba mbaya uku mtaani kama wamepewa hati ya jengo la kaunda vile
 
Jumamosi Zanaco wanacheza na National ya Misri SAA saba mchana ZBC 2 wanaonyesha..mtazame Moyo alafu linganisha na wachezaji wetu
 
Back
Top Bottom