Yanga inyang’anywe point zote kwa kumtumia Kessy - Rage


PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
229
Likes
184
Points
60
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
229 184 60
daen-rage-jpg.445009

Mwenyekiti wa zamani wa Simba Ismail Rage ameitaka klabu ya Simba kwenda mbele zaidi kudai haki yao na si kukubali kiasi cha shilingi milioni 50 kama fidia kama livyoamriwa na Kamati ya Katiba, Sheria na Hadhi za Wachezaji.

Katika hatua nyingine Rage amesema, Yanga inatakiwa kupoteza pointi zote katika michezo ambayo walimtumia Kessy kwenye kikosi chao.

“Maadam TFF wanakiri kwamba Kessy alikuwa mchezaji halali wa Simba SC na Yanga wamevunja mkataba kabla ya wakati, Yanga wanatakiwa wanyang’anywe pointi zote walizoshinda dhidi ya timu nyingine kabla ya uamuzi wa TFF,” amesema Rage wakati akihojiwa na kipindi cha michezo cha Sports Extra cha Clouds FM.

“Simba wanatakiwa wasichukue hizo milioni 50 watakuwa wamejidhalilisha sana, kwa mujibu wa mkataba wa Simba, wanatakiwa wapate 1.2 billion kama dola za 600,000 kimarekani. Waende FIFA kwa ushahidi wote uliokuwepo na TFF wameshiriki kuvunja mkataba kwahiyo ushahidi upo wa kuwatia hatiani Yanga.”

“Kessy alikwenda Uturuki na Yanga wakati bado anamkataba na Simba, akaenda Algeria wakati bado yupo ndani ya mkabataba, wakienda ubalozi watakuta ushahidi lakini wakienda uhamiaji watapata pia ushahidi.”

source:Mpenja blog

  • JE Madai Haya Yana Uhalisia Wowote Kisheria?
  • Kwani Kwa sasa (baada ya uamuzi wa kesi)Kessy ni Mchezaji Halali wa Yanga? Kuanzia Lini
 
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,700
Likes
4,533
Points
280
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,700 4,533 280
Hilo ni muhimu lizingatiwe ..
 
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
2,345
Likes
2,547
Points
280
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
2,345 2,547 280
akae atulie huko tabora siasa imemshinda mpira umemshinda amekalia majungu tu
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,861
Likes
7,455
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,861 7,455 280
Naunga nkono hoja
 
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,478
Likes
2,113
Points
280
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,478 2,113 280
Points zipi? Ligi ya mabingwa au shirikisho? Wakati Vpl inaanza kessy alikuwa na mkataba na simba?
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,278
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,278 1,254 280
Points zipi? Ligi ya mabingwa au shirikisho? Wakati Vpl inaanza kessy alikuwa na mkataba na simba?
Haijalishi! Inaangaliwa toka mwanzo wa usajili wake, ulikuwa na uhalali? Kama sivyo wangesubiri wasimtumie hadi mgogoro uishe.Sasa TFF waliwaingiza porini.
 
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Simba fanyeni hivyo wajifunze Sheria za mpira
 
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Alikuwa hajamaliza kesi Na simba je wakati ligi inaanza alikuwa kasajiliwa kuichezea yanga?
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,978
Likes
3,044
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,978 3,044 280
Points zipi? Ligi ya mabingwa au shirikisho? Wakati Vpl inaanza kessy alikuwa na mkataba na simba?
mkuu unapoteza muda wako kuwajibu mbumbumbu,akil zao fupi sana kwenye masuala ya mikataba na soka,ngoja tuje na tamko letu ili tukutane huko caf na fifa
 
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
1,961
Likes
1,295
Points
280
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
1,961 1,295 280
Yetu macho
 
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
1,407
Likes
796
Points
280
Age
18
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
1,407 796 280
Bro Rage Milambo FC inamikakati Gani Ya kurud Super league hizi team za k/koo ungeziacha kwa muda kwanza
 
Mugare

Mugare

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
559
Likes
613
Points
180
Age
32
Mugare

Mugare

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
559 613 180
Litakalokuwa na liwe tumechoka na ubabaishaji wa hizi club mbili, kila siku wao tu wao tu kama hawajui sheria, kanuni na taratibu za soka si wafute club zao waache wanaojua taratibu na kuzitii!!
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,805
Likes
1,342
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,805 1,342 280
Hayo maoni ya rage ni matatizo ya kuvutia bange chooni
Ingekuwa vyema akaisoma vizuri hiyo hukumu kabla ya kuropoka
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487