Yanga 0 Tusker 0


M

macinkus

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2007
Messages
260
Likes
3
Points
33
M

macinkus

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2007
260 3 33
Hivi Sasa Ni Mapumziko, Hadi Sasa Bado Kufungana

Macinkus
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Dk ya 53, Tusker 1 Yanga 0
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,586
Likes
1,806
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,586 1,806 280
Dakika ya 66 Yanga 0 Kinywaji cha Tuske 1
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
goli la bahati ni lipi bro?
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,586
Likes
1,806
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,586 1,806 280
Dk ya 89, bado ngoma nzito kwa Yanga japo anashambulia mwaikimba Off side
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,586
Likes
1,806
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,586 1,806 280
Yanga wamepata Faul kwenye semi circle Nurdin Bakar amekosa
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,586
Likes
1,806
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,586 1,806 280
Ngoma imelala, Yanga nje, atakutana na Mnyama Jumapili mshindi wa 3. Yanga na Simba hawachekani. Baba yao ni mmoja ambaye ni JMK


Yanga 0 Tusker 1
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Ngoma imelala, Yanga nje, atakutana na Mnyama Jumapili mshindi wa 3. Yanga na Simba hawachekani. Baba yao ni mmoja ambaye ni JMK


Yanga 0 Tusker 1
Hii mbaya..kuna mkono wa mtu tu ..tutakuwapo Jumapili kushuhudia
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Kaaz kweli kweli yaani na sisi nje!!!! Haya mnyama tunamngojea tumpe kilicho chake!!!
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Kanda2 poleni mwe! mlichonga sana jana.........
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,291
Likes
3,014
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,291 3,014 280
wale makocha wa nne wazungu wa yanga hawakuwepo nini.........ndio tatizo la kuchukua mzungu ni mzungu hata kama kwao walikuwa mafundi uashi wanajipakazia ukocha..ukiuliza cv zao ugomvi!!!
 
SIMBA DUME

SIMBA DUME

Member
Joined
Jul 6, 2008
Messages
30
Likes
0
Points
0
SIMBA DUME

SIMBA DUME

Member
Joined Jul 6, 2008
30 0 0
pole wana yanga
mume kafa na ukimwi mke je?
wana yanga juma2 msije kufukuza wachezaji tena kipigo kipo palepale tena cha nguvu
 

Forum statistics

Threads 1,212,979
Members 461,889
Posts 28,462,624