Yanayotokea kwa mbunge wa Arusha mjini G. Lema, ni fundisho tosha kwake


KAKADO

KAKADO

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
205
Likes
290
Points
80
KAKADO

KAKADO

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
205 290 80
Hakika kwa kauli kama hizi sio mara ya kwanza kusikika masikioni mwa watanzania,mara ya kwanza tulisikia kutoka Kwa Mbunge wa iringa mjini mh.Mchungaji msigwa ambapo aliwahi kuSema jambo linalofanana na hili ila toauti ni kwamba yeye alimlenga mh LowAsa.

Niwazi kwa yanayotokea kwa mbunge wa Arusha mjini,ni fundisho tosha dhidi ya mienendo na tabia yake ambayo Kwa hakika ilishaota Mizizi.zifuatazo ni baadhi kumbukumbu za matukio ya Lema tangu ameapishwa kuwa mbunge wa Arusha mjini.

1.baada yakuapishwa alianzisha vuguvugu la kumkataa meya wa jiji ambapo alisababisha maandamano na vifo visivyo vya lazima.

2.alichochoea na kuleta vurugu chuo kikuu cha uasibu njiro,kiasi cha wanafunzi 17 kufukuzwa chuo.

3.wakati wa uandhikishaji wapiga kura kata ya SINON napo alileta tafrani iliyoleta usumbufu usio wa lazima.

4.hivi karibuni alileta fujo katika uzinduzi wa ujenzi ya hospitali ya mama na mtoto.

5.kushawishi wanannchi kuvunja uzio wa soko lakilombero bila yakuwa na ruhusa kufanya hivyo...

6.lema na mke wake kutuhumiwa kutuma ujumbe mfupi wa matusi dhidi ya mkuu wa mkoa uliosomeka "karibu Arusha tutakudhibiti kama uarabuni wanavyodhibiti mashoga"

7.mara ya mwisho napo amenukuliwa akitoa maneno ya uchochezi dhidi ya mkuu wa kaya.


Kwa kumbukumbu hakuna mbunge mwingine yeyote aliwahi kufanya siasa zinazofanana na hizi za mh Lema ni wazi hazina mashiko,pamoja na hayo tunamtakia kila la kheri uko alipo kisongo, Mungu amjalie wepesi na afya tele, atakapomaliza tatizo hili bhasi akabadili mbinu na hatimae atufanyie siasa zenye tija wanawaArusha.

Nawasilisha.
 
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Na wanampinga walikwisha thibitika kuwa ni kati ya wale wanne ambao mmoja in kichaa
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,086
Likes
9,407
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,086 9,407 280
nje ya mahakamani jana....
 
M

medee

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
476
Likes
46
Points
45
M

medee

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
476 46 45
Namuona Lema kama shujaa MANDELA
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,299
Likes
12,461
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,299 12,461 280
Lema ahukumiwe kwa makosa aliyoyatenda si haya mambo ya ndoto !! Kesi gani hii ya kuturejeshea sheria kandamizi ya KIZUIZINI ?!

Tatizo Arusha si Lema ni Gambo, hawa wateule ni shida. Mbona majangili yamepewa dhamana nani akapimwe akili ?!
 
L

Lumwagoz

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
917
Likes
766
Points
180
Age
40
L

Lumwagoz

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
917 766 180
Hakika kwa kauli kama hizi sio mara ya kwanza kusikika masikioni mwa watanzania,mara ya kwanza tulisikia kutoka Kwa Mbunge wa iringa mjini mh.Mchungaji msigwa ambapo aliwahi kuSema jambo linalofanana na hili ila toauti ni kwamba yeye alimlenga mh LowAsa.

Niwazi kwa yanayotokea kwa mbunge wa Arusha mjini,ni fundisho tosha dhidi ya mienendo na tabia yake ambayo Kwa hakika ilishaota Mizizi.zifuatazo ni baadhi kumbukumbu za matukio ya Lema tangu ameapishwa kuwa mbunge wa Arusha mjini.

1.baada yakuapishwa alianzisha vuguvugu la kumkataa meya wa jiji ambapo alisababisha maandamano na vifo visivyo vya lazima.

2.alichochoea na kuleta vurugu chuo kikuu cha uasibu njiro,kiasi cha wanafunzi 17 kufukuzwa chuo.

3.wakati wa uandhikishaji wapiga kura kata ya SINON napo alileta tafrani iliyoleta usumbufu usio wa lazima.

4.hivi karibuni alileta fujo katika uzinduzi wa ujenzi ya hospitali ya mama na mtoto.

5.kushawishi wanannchi kuvunja uzio wa soko lakilombero bila yakuwa na ruhusa kufanya hivyo...

6.lema na mke wake kutuhumiwa kutuma ujumbe mfupi wa matusi dhidi ya mkuu wa mkoa uliosomeka "karibu Arusha tutakudhibiti kama uarabuni wanavyodhibiti mashoga"

7.mara ya mwisho napo amenukuliwa akitoa maneno ya uchochezi dhidi ya mkuu wa kaya.


Kwa kumbukumbu hakuna mbunge mwingine yeyote aliwahi kufanya siasa zinazofanana na hizi za mh Lema ni wazi hazina mashiko,pamoja na hayo tunamtakia kila la kheri uko alipo kisongo, Mungu amjalie wepesi na afya tele, atakapomaliza tatizo hili bhasi akabadili mbinu na hatimae atufanyie siasa zenye tija wanawaArusha.

Nawasilisha.
ungeaanza pima yako we ulieandika then ndo umwambie na mwenzako apime, Tunapojadili tuwe na ufahamu nan chizi kati yenu.
 
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
2,872
Likes
1,144
Points
280
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
2,872 1,144 280
Hakika kwa kauli kama hizi sio mara ya kwanza kusikika masikioni mwa watanzania,mara ya kwanza tulisikia kutoka Kwa Mbunge wa iringa mjini mh.Mchungaji msigwa ambapo aliwahi kuSema jambo linalofanana na hili ila toauti ni kwamba yeye alimlenga mh LowAsa.

Niwazi kwa yanayotokea kwa mbunge wa Arusha mjini,ni fundisho tosha dhidi ya mienendo na tabia yake ambayo Kwa hakika ilishaota Mizizi.zifuatazo ni baadhi kumbukumbu za matukio ya Lema tangu ameapishwa kuwa mbunge wa Arusha mjini.

1.baada yakuapishwa alianzisha vuguvugu la kumkataa meya wa jiji ambapo alisababisha maandamano na vifo visivyo vya lazima.

2.alichochoea na kuleta vurugu chuo kikuu cha uasibu njiro,kiasi cha wanafunzi 17 kufukuzwa chuo.

3.wakati wa uandhikishaji wapiga kura kata ya SINON napo alileta tafrani iliyoleta usumbufu usio wa lazima.

4.hivi karibuni alileta fujo katika uzinduzi wa ujenzi ya hospitali ya mama na mtoto.

5.kushawishi wanannchi kuvunja uzio wa soko lakilombero bila yakuwa na ruhusa kufanya hivyo...

6.lema na mke wake kutuhumiwa kutuma ujumbe mfupi wa matusi dhidi ya mkuu wa mkoa uliosomeka "karibu Arusha tutakudhibiti kama uarabuni wanavyodhibiti mashoga"

7.mara ya mwisho napo amenukuliwa akitoa maneno ya uchochezi dhidi ya mkuu wa kaya.


Kwa kumbukumbu hakuna mbunge mwingine yeyote aliwahi kufanya siasa zinazofanana na hizi za mh Lema ni wazi hazina mashiko,pamoja na hayo tunamtakia kila la kheri uko alipo kisongo, Mungu amjalie wepesi na afya tele, atakapomaliza tatizo hili bhasi akabadili mbinu na hatimae atufanyie siasa zenye tija wanawaArusha.

Nawasilisha.
Ukikutwa mtoni unaoga, alafu mtu akakimbia na mavao yako na ww ukatoka ndani ya maji na kumkimbiza ni nani ataaibika??
 
KAKADO

KAKADO

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
205
Likes
290
Points
80
KAKADO

KAKADO

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
205 290 80
Lema ahukumiwe kwa makosa aliyoyatenda si haya mambo ya ndoto !! Kesi gani hii ya kuturejeshea sheria kandamizi ya KIZUIZINI ?!

Tatizo Arusha si Lema ni Gambo, hawa wateule ni shida. Mbona majangili yamepewa dhamana nani akapimwe akili ?!
Tatizo Arusha ni lema kabla ya lema hakukuwa na ujinga unaoendelea
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,477
Likes
6,784
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,477 6,784 280
nilikuwa arusha..nilichojifunza ni kuwa watu wa arusha wanampenda sana lema
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
17,157
Likes
22,845
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
17,157 22,845 280
Tatizo Arusha ni lema kabla ya lema hakukuwa na ujinga unaoendelea
Kwa bahati mbaya wananchi wa Arusha sio wa kuambia ubaya wa mtu kwa njia ya propaganda. Watu wa Arusha sio watu wa nidhamu ya woga wala unafiki kasoro wanaccm wachache kama wewe. Kinachoendelea mpaka sasa ni madaraka kutumika kwa ajili ya kumkoa Lema, na watu wengi hawapati shida kwani hiyo ndio tabia ya siasa za waafrika, mwenye madaraka hutumia madarka yake kumnyanyasa asiye wa upande wake. Hivyo kuorodhesha hapa mambo ambayo unadhani watu wataona kwamba Lema ni mkosaji sana ni kama unapoteza muda wako. Ni kweli Lema ana mapungufu kama binadamu wengine, lakini ukweli utabaki utawala huu unatumia madaraka yake kama sehemu ya kukomoa wapinzani wake na hili kila mtu analijua na kuliona.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,299
Likes
12,461
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,299 12,461 280
Tatizo Arusha ni lema kabla ya lema hakukuwa na ujinga unaoendelea
Lema alipokuwa na mkuu wa mkoa aliepigwa fitna somebody Tibenda hakukuwa na hekaheka hizi. Tabu alipoingia mfitini na kutaka kujitangaza shida ikaanza.
 
A

Angelo007

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
1,796
Likes
1,157
Points
280
A

Angelo007

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
1,796 1,157 280
On behalf of myself nasema lema vizuri asikilizwe na dhamana apewe
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331