Yanayokuboa kuhusu Bongo ni yepi?


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Nafikiria niende Bongo Summer time lakini nimeambiwa kuwa December is the best time sasa kila ninapofikiria mambo haya basi n=huwa nachoka mwenyewe

je wewe yepi yanayokuboa kuhusu Bongo?

WANASIASA NA VYETI VYAO FEKI


ca31-1.jpg



STOCK MARKET ISIYO NA COMPUTER


ca20-1.jpg


KWENDA KUCHUKUA BARUA POSTA WAKATI NISHAZOEA ROYAL MAIL WANANILETEA BARUA NYUMBANI

posta-1.jpg



VYOOVYETU VILIVYOJAA BIMBILI ZA MAVI

uanicopy.jpg
 
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2007
Messages
284
Likes
3
Points
0
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2007
284 3 0
Mkimbia kwao huitwa mkimbizi na mdharau kwa hutiwa utumwani. Ukitaka kujua uzuri wa Bongo kumbuka marafiki zako uliocheza nao chandimu au kupikapika, siku za sikukuu kutembelea beach, kula nao lamba lamba, karanga za majambo, wali wa nazi, mtori, ndizi mshale, matoke, ugali na maziwa ya mgando, marafiki zako uliokuwa ukichunga nao ng'ombe na huko machungani kunyonya maziwa ya ng'ombe mnaposikia kiu, pilau siku ya iddi au krismas, nyama choma kwa JF, bia za safari, kilimanjaro na serengeti. Sahau habari za kwenda posta, siku hizi watu wanatumiana sms na e-mails. Kama kuna document muhimu EMS wanakuletea nyumbani kwako. Kila kwenye mjumuiko kuna vyoo vya kulipia kuanzia feri,posta ya zamani, mwenge hadi ubungo mwisho.

Wanasiasa wenye kugushi na kununua vyeti wasubiri wakati wa kampeni, kama anasema ana digrii ya uhandisi akipita anga zao mtwangwe swali la kihandisi. Kisha muulize chuo alichosoma na walimu wake mbele ya kadamsi.

Bado tu bongo si mahala pazuri kwako?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Nafikiria niende Bongo Summer time lakini nimeambiwa kuwa December is the best time sasa kila ninapofikiria mambo haya basi n=huwa nachoka mwenyewe

je wewe yepi yanayokuboa kuhusu Bongo?

VYOOVYETU VILIVYOJAA BIMBILI ZA MAVI

uanicopy.jpg
Hivi wewe kukaa kote nje hata choo kwenu hujawatengezea, aibu brazameni!
 

Forum statistics

Threads 1,237,041
Members 475,401
Posts 29,276,364