Yanayojiri Mwanza Mjini: RC, DC na CD hawataweza tena kukalia ofisi zao


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,492
Likes
34,269
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,492 34,269 280
FM Radio zote za jijini Mwanza sasa hivi ni mjadala wa maamuzi ya Rais na zinawekwa Clip za matamko ya Mkuu wa mkoa, Mkuu wa wilaya Nyamagana na Mkurugenzi (CD) wa jiji kuhusu suala la wamachinga waliyotoa siku zilizopita kuhusu suala hilo na kuonekana kuwa walikuwa tofauti kabisa na hiki alichosema Rais.

Hata mbunge wa Nyamagana alipohojiwa amepata nafasi ya kuwaruka kabisa viongozi hao kiasi cha kuonyesha maamuzi yao yalikuwa yao pekee kwa nia ya kukomoa Wamachinga na mama ntilie.

Hii ni fedheha kubwa sana kwa wateule hao wa kisiasa na kiutendaji na wanakosa kabisa sifa ya kuendelea kuwaongoza watu wa Mwanza kwa siku zijazo kwani hawawezi tena kuwa na maamuzi ambayo yatakuwa yamesimama bila kudharauliwa.

Je, wataamua wenyewe kujiuzulu ili kulinda heshima zao au watataka waendelee kufanya kazi kama picha tuu? Maana kila anayehojiwa mtaani anawaponda na kuwadharau kuwa kazi imewashinda ndio maana aliyewateua kaamua kuifanya mwenyewe.
 
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
1,003
Likes
129
Points
160
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
1,003 129 160
Msamiati wa "kujiuzuru" bado upo?
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,857
Likes
24,214
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,857 24,214 280
Bongo siyo Western world, watazikalia hizo ofisi tena vizuri bila haya/soni. Ogopa Bongo!
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
Tanzania hii kuna viongozi wanafanya 'madudu' na hakuna hata mmoja wa kujiuzulu mwenyewe. Mpaka watumbuliwe..

Mfano ni huku mkoa wa Pwani ambako mkuu wa wilaya ya Kisarawe anabariki uporaji wa ardhi ya wakulima maskini na kuwapa wafugaji wenye pesa. Na wala mkuu huyo wa wilaya hatajiuzulu wala nini.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,093
Likes
18,563
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,093 18,563 280
Ukifanya kazi na JPM utegemee sana KADHIA za namna hii.

Haoni shida hata kukugeuka hata kama hilo jambo lilikuwa limekubaliwa collectively na ninyi viongozi wote.

Kwa mfano angeweza kuizuia hii operesheni kwa kutoa maelekezo kimya kimya kwa Waziri au RC na hili Zoezi likasimama bila kuwadharaulisha hawa wateule wake kwa wananchi.

Lakini kaamua tamko alitoe mwenyewe kabisa kupitia kurugenzi yake ya mawasiliano.

Huku ni kutafuta cheap popularity.
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
HATOWEZA KUWAONDOA kati ya vitu ambavyo Pomb@ anaogopa ni ASKALI yaani unapotaja neno askar mbele yake...yupo tayari kukuhonga ata nch... ndo maana ajira nyingi kipaumbele ni haohao...watumishi hewa kote wametafutwa ila makambini thubutu....kwahiyo maRC,DC na wengine msihofu mmepona........Waiter ZUNGUSHAAAAAAAA.....
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Tunahitaji kuwa na mpango kabla kufanya jambo. Kwa mtazamo kwenye ITV huweze kuupeleka umati wote ule mahali kwa mpigo kuwapangia vitalu/ vizimba vya biashara. Ilitakiwa kuwepo ramani tayari imeshaandikwa majina ya wahusika. Hii ilitakiwa wapewe viongozi wa kila Machinga group na kuwaonyesha eneo husika. Othrer wise it was not well planned and coordinated.
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,633
Likes
3,576
Points
280
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,633 3,576 280
kama mtu ana dignity ya ukweli hapo ni kujiuzulu tu, ni kama yule mke wa Lukuvi alipoachia ngazi baada ya kusimangwa hadharai ila hawa hawana kazi nyingine sijui
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,232
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,232 280
Watazificha Wapi Sura Zao?dah
 
B

bne

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,506
Likes
1,498
Points
280
B

bne

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,506 1,498 280
Hii ni aibu ya kufungia mwaka 2016. Mbona m mukuru alikua na nafasi ya kuwazuia mapema tu kwann asubili hadi shughuli ikamilike ndio atoe tamko hilo? Hapa MTU mwenye akili timamu ni kujua kuwa hutakiwi, ondoka. Aibu, aibu mikogo na majigambo yenu mtayaficha wapi? Aibu kwa MKUU wa wilaya ya nyamagana, ilemela, wakurugenzi wa halmashauri hizo, MKUU wa mkoa, mkurugenzi wa jiji, waziri wa tamisemi na naibu wake. Ondokeeeni,aibu!!!!!!???
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,037
Likes
4,557
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,037 4,557 280
Hii iliyofanyika ni timing ya kutafuta mashabiki,unapigwa katafunua na mama ukishaumia baba ndio anakusaidia
 
Z

Zakaria Lang'o

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,620
Likes
1,518
Points
280
Z

Zakaria Lang'o

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,620 1,518 280
Hebu nimnukuu Mwandishi Kondo Tutindaga katika Mwanahalisi la Jumatatu Decemba 5-11,2016, anaposema, "...lakini kwa hulka yake na matendo yake, ni dhahiri aweza kuwa anafurahia mateso ya watu. Ni mtu anayemkanyaga mtu na mtu huyo akilia, rais aweza kuwa anacheka kwa furaha"
Nimeyatafakari sana maneno hayo ya Mwndishi Kondo. Pamoja na ukweli kuwa ustawi wa Machinga ni muhimu, lakini je, hakukuwa na njia nyingine ya kufikisha ujumbe wa kusitisha zoezi hadi iwe ni lazima kuwadhalilisha viongozi hawa?
Sasa ninaanza kuamini kuwa tuna kiongozi mwenye hulka ya kutaka sifa bila kujali kuwa kwa kufanya hivyo anawaumiza wengine!!!
 
DenyceJr

DenyceJr

Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
9
Likes
2
Points
5
DenyceJr

DenyceJr

Member
Joined Nov 23, 2016
9 2 5
Mimi sijui niko upande gani kwenye hili coz naona faida ya kuwepo hawa wafanyabiashara mjini na pia bado naona faida ya kuwepo sehemu ya pamoja.
Geez, aaaaaaaahhhh
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,064
Likes
3,438
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,064 3,438 280
Tanzania hii kuna viongozi wanafanya 'madudu' na hakuna hata mmoja wa kujiuzulu mwenyewe.
Mpaka watumbuliwe..
Mfano ni huku mkoa wa Pwani ambako mkuu wa wilaya ya Kisarawe anabariki uporaji wa ardhi ya wakulima maskini na kuwapa wafugaji wenye pesa. Na wala mkuu huyo wa wilaya hatajiuzulu wala nini...!!!
Kwani mkuu wa Wilaya anamlaka ya kisheria kugawa/kuuza ardhi? Au mihemuko yako tu
 

Forum statistics

Threads 1,274,336
Members 490,676
Posts 30,508,835