Uchaguzi 2020 Yanayojiri kwenye kampeni za Mgombea Urais wa CHADEMA, Tundu Lissu Njombe na Mbeya

Coaster2015

JF-Expert Member
Aug 21, 2018
2,146
2,000
Khahahahaha,jamaa zake wote kimya.hawaamini kinachotokea.tume nao wamejaribu kutikiisa kiberiti,jamaa amewapa za USO sidhanii kama watarudia
Sisi waafrika tumeshindwa kabisa kujitawala wenyewe, nadhani ifike mahala Umoja wa mataifa waje wakae pale Tume ya Taifa ya Uchaguzi ili wasimamie uchaguzi na kutoa takwimu sahihi za matokeo ya Upigaji kura
 

Mr Mvua

Member
Aug 29, 2020
67
125
Sisi waafrika tumeshindwa kabisa kujitawala wenyewe, nadhani ifike mahala Umoja wa mataifa waje wakae pale Tume ya Taifa ya Uchaguzi ili wasimamie uchaguzi na kutoa takwimu sahihi za matokeo ya Upigaji kura
Hakika,maana imefikia hatua mwafrika akishika hatamu anataka ubaya usisemwe.afu anaanza kuzima wasiompenda.huwezi pendwa na wote.Hata mungu mwenyewe anapingwa sembuse binaadamu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom