Uchaguzi 2020 Yanayojiri kwenye kampeni za Mgombea Urais wa CHADEMA, Tundu Lissu Njombe na Mbeya

Karibu Sana

JF-Expert Member
Mar 14, 2020
746
1,000
Aisee hii dhihaka haisadii kitu, mtu aliyepaswa kuwa amekufa miaka mitatu iliopita kitendo cha kuwa hai tu ni ushuhuda let alone kutembea.

Aliyemsaidia huyo unayemkejeli asafirishwe Nairobi ndio amepewa R.I.P na huyo huyo unayemkejeli. Maisha hayana formula kwahiyo usijione upo safe sana
Kwani kuna popote nimemkejeli au unaropoka tu
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,224
2,000
Kumbe 70% ya mashamba ya wananchi mbarali yamepelekwa TANAPA , Lissu atashughulikia jambo hili
 

Turnkey

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
6,432
2,000
Vita ya Zanzibar, Kusini, Kusini Nyanda za juu ,kaskazini na Pwani...pamoja na kanda ya ziwa na kati ...Magu mapemaa achia nchi
 

Trillion

JF-Expert Member
Apr 24, 2018
979
1,000
Mungu atupe nini tena watanzania Tanganyika Lissu, Zanzibar Maalim Seif, viongozi wenye akili zao timamu ndio hawa... sio yule muovu mwezi mchanga, ukiandama, na yeye anatuandama kwa matusi na masimango. Karaha juu ya Karaha.
ViVa Lissu ✌🏽
#NIYEYE #LISSURAIS2020
 

zitto junior

JF-Expert Member
Oct 7, 2013
11,916
2,000
Kwani kuna popote nimemkejeli au unaropoka tu
Unapost vp picha ya hivyo alafu unasema sio kejeli?
Kwa sheria ya cybercrime hata kushare tu malicious content ni kosa. Kwa muktadha huo kutuma picha inayokejeli ina maana na wewe umehusika kwenye hiyo parody.

Kwahiyo kisheria nipo sahihi kabisa sijaropoka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom