Uchaguzi 2020 Yanayojiri kwenye kampeni za Mgombea Urais wa CHADEMA, Tundu Lissu Njombe na Mbeya

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,219
2,000
Leo tena Rais Mtarajiwa wa awamu ya 6 anazidi kusonga mbele na kampeni zake za kuwaomba wananchi wamchague kwa kura nyingi mno ili aweze kuleta Uhuru kamili .

Endelea kufuatilia hapa hapa JF kwa taarifa za uhakika

Leo Septemba 15_ Mgombea Urais wetu, Tundu LISSU _ @tundualissu _ atafika; Njomb ( 741 X 640 ).jpg


========
UPDATES
Njombe Mjini
Subpost 4 - This is Njombe, - NIYEYE2020 @tundulissutz ( 640 X 640 ).jpg
Subpost 3 - This is Njombe, - NIYEYE2020 @tundulissutz ( 640 X 640 ).jpg
Subpost 1 - This is Njombe, - NIYEYE2020 @tundulissutz ( 640 X 640 ).jpg
Subpost 2 - This is Njombe, - NIYEYE2020 @tundulissutz ( 640 X 640 ).jpg

=========
UPDATES 2
Lissu aingia Mbarali
Subpost 2 - Mbarali muda huu - UhuruHakiNaMaendeleoYaWatu  - TunduLissu2020 ( 334 X 640 ).jpg
Subpost 1 - Mbarali muda huu - UhuruHakiNaMaendeleoYaWatu  - TunduLissu2020 ( 334 X 640 ).jpg

Leo Septemba 15_ Mgombea Urais wetu, Tundu LISSU _ @tundualissu _ atafika; Njomb ( 741 X 640 ).jpg


Subpost 4 - This is Njombe, - NIYEYE2020 @tundulissutz ( 640 X 640 ).jpg
Subpost 3 - This is Njombe, - NIYEYE2020 @tundulissutz ( 640 X 640 ).jpg
Subpost 2 - This is Njombe, - NIYEYE2020 @tundulissutz ( 640 X 640 ).jpg
Subpost 1 - This is Njombe, - NIYEYE2020 @tundulissutz ( 640 X 640 ).jpg
Subpost 2 - Mbarali muda huu - UhuruHakiNaMaendeleoYaWatu  - TunduLissu2020 ( 334 X 640 ).jpg
Subpost 1 - Mbarali muda huu - UhuruHakiNaMaendeleoYaWatu  - TunduLissu2020 ( 334 X 640 ).jpg


Subpost 4 - Hapa - Mbarali watu wameondolewa kwenye makazi yao, wanakamatwa na ku ( 480 X 640 ).jpg
Subpost 3 - Hapa - Mbarali watu wameondolewa kwenye makazi yao, wanakamatwa na ku ( 480 X 640 ).jpg
Subpost 2 - Hapa - Mbarali watu wameondolewa kwenye makazi yao, wanakamatwa na ku ( 482 X 640 ).jpg
Subpost 1 - Hapa - Mbarali watu wameondolewa kwenye makazi yao, wanakamatwa na ku ( 479 X 640 ).jpg
Subpost 3 - Hapa - Mbarali watu wameondolewa kwenye makazi yao, wanakamatwa na ku ( 480 X 640 ).jpg
Subpost 2 - Hapa - Mbarali watu wameondolewa kwenye makazi yao, wanakamatwa na ku ( 482 X 640 ).jpg
Subpost 1 - Hapa - Mbarali watu wameondolewa kwenye makazi yao, wanakamatwa na ku ( 479 X 640 ).jpg
 

LUPEM

Member
Aug 10, 2020
57
125
Leo tena Rais Mtarajiwa wa awamu ya 6 anazidi kusonga mbele na kampeni zake za kuwaomba wananchi wamchague kwa kura nyingi mno ili aweze kuleta Uhuru kamili .

Endelea kufuatilia hapa hapa JF kwa taarifa za uhakika

View attachment 1570337

========
Mbona anarudia Mbeya na Njombe kila siku?Wiki moja na nusu hivi aliwakusanya kwa malori watu wa Njombe ,Mbeya,Songwe.Wakawatambulisha mpaka wabunge.Leoanarudi huko huko.He ,maeneo ya Ruvuma hayaoni?Maeneo ya Kigoma hayaoni?Ameishiwa pumzi huyu.
 

Mr Devil

JF-Expert Member
Jul 7, 2019
2,924
2,000
Mbona anarudia Mbeya na Njombe kila siku?Wiki moja na nusu hivi aliwakusanya kwa malori watu wa Njombe ,Mbeya,Songwe.Wakawatambulisha mpaka wabunge.Leoanarudi huko huko.He ,maeneo ya Ruvuma hayaoni?Maeneo ya Kigoma hayaoni?Ameishiwa pumzi huyu.
Relaxy dawa ikuingie vizuri..kwani kampeni zime isha ni swala la mda tu tuna fika uko
 

infinix

JF-Expert Member
Sep 6, 2018
1,902
2,000
Mbona anarudia Mbeya na Njombe kila siku?Wiki moja na nusu hivi aliwakusanya kwa malori watu wa Njombe ,Mbeya,Songwe.Wakawatambulisha mpaka wabunge.Leoanarudi huko huko.He ,maeneo ya Ruvuma hayaoni?Maeneo ya Kigoma hayaoni?Ameishiwa pumzi huyu.
Jamaa aliyeishi wa pumzi ni yule anayesema jogoo hoyii.

Hapo juzi kati alizindua kwa mara ya pili mkataba wa ujenzi wa bomba la mafuta kutoka Uganda.

Anapumulia mashine,anaweza kukata moto wakati wowote
 

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
5,563
2,000
Mbona anarudia Mbeya na Njombe kila siku?Wiki moja na nusu hivi aliwakusanya kwa malori watu wa Njombe ,Mbeya,Songwe.Wakawatambulisha mpaka wabunge.Leoanarudi huko huko.He ,maeneo ya Ruvuma hayaoni?Maeneo ya Kigoma hayaoni?Ameishiwa pumzi huyu.
Kuna mmoja mpaka aliomba mapumziko, je kaisharudi kwenye kampeni au?
 

Ahjumma

JF-Expert Member
May 19, 2020
274
250
Mbona anarudia Mbeya na Njombe kila siku?Wiki moja na nusu hivi aliwakusanya kwa malori watu wa Njombe ,Mbeya,Songwe.Wakawatambulisha mpaka wabunge.Leoanarudi huko huko.He ,maeneo ya Ruvuma hayaoni?Maeneo ya Kigoma hayaoni?Ameishiwa pumzi huyu.
Ilikuwa kikanda saizi anachanja mbuga wilaya kwa wilaya
 

Elpaul

JF-Expert Member
Jan 19, 2018
309
250
Leo tena Rais Mtarajiwa wa awamu ya 6 anazidi kusonga mbele na kampeni zake za kuwaomba wananchi wamchague kwa kura nyingi mno ili aweze kuleta Uhuru kamili .

Endelea kufuatilia hapa hapa JF kwa taarifa za uhakika

View attachment 1570337

========
Kumbe siku hizi ni mtarajiwa?? Maana hapo awali nilisikia ni Rais tayari, nashukuru umenielewesha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom