Yanayojiri katika Mkutano wa CHADEMA Iringa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayojiri katika Mkutano wa CHADEMA Iringa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WISTON MWINUKA, Jun 16, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nipo kwenye eneo la mkutano watu wamejaa ajabu,viongozi punde watafika hapa kuhutubia,mengi nitazidi kuwajuza!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,058
    Likes Received: 8,511
    Trophy Points: 280
    Weka picha basi kamanda
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Picha muhimu mkuu!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hao viongozi wanaotarajiwa kuhutubia ni akina nani? Usisahau kutupatia update zinazoandamana na picha tafadhali
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,578
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    mkutano gani..magamba au?
     
  6. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkutano wa chadema wakuu!
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    "watu kibao?"
     
  8. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natuma picha muda si mrefu
     
  9. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mzee picha kidogo
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu alituarifu jana kuwa Nape amesambaratisha Chadema Iringa.
     
  11. d

    deecharity JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    umesimama kwa wapi mkuu nipo eneo la tukio..
     
  12. NIMO

    NIMO Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu ni wengi na wengi ni vijana walio kuja kwa nauli zao wala sio malory.

    Jamani nimeshindwa kuweka picha naomba msaada
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani hukuona picha za mkutano wake...hakika hata mwenyekiti wa chadema kata moja wapo hapo iringa ange mfunika............
     
  14. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    siyo mbaya lakini ni sehemu gani hapo Iringa?
     
  15. NIMO

    NIMO Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu ni wengi na wengi ni vijana walio kuja kwa nauli zao wala sio malory.

    Jamani nimeshindwa kuweka picha naomba msaada
     
  16. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Eneo la sokoni kihesa hapa manispaa ya Iringa
     
  17. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo CHADEMA wapo irina. Muda huu mkutano ndo unaanza. Tunaye kamanda Tundu Lissu, kamanda Mnyika, Halima Mdee, dogo Nassari na wengine wengi.
    Ninachoona sasa CCM haina kitu Iringa.
     
  18. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    .nipo hapa kwa juu wanauza mitumba kuna view nzuri
     
  19. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akina Zitto na wenzake ndo wanaingia
     
  20. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 953
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Hii si mchezo naona Dar yupo kamanda, jembe, jemedari LEMA pamoja na heche don Bosco
     
Loading...