Yanayoendelea CCM kuhusu wizi wa 200b za escrow

Yericko Nyerere

Verified Member
Dec 22, 2010
16,783
2,000
Juzi tarehe 26/05/2014 cabinet imekutana kwa "siri" kujadili escrow na leo huenda party caucus ya ccm ikakutana kuhusu escrow. Wabunge wa ccm wamegawanyika. Wengine wanaunga mkono hoja ya kuundwa kamati teule ya bunge kuchunguza na wengine wanashauri kudhibiti suala hili kupitia CAG na PCCB.
 

MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
15,926
2,000
Mambo nyeti ya nchi yanaamuliwa kwanza kichama!!!!!!!!!! maana yake maslahi ya kichama yanaangaliwa kwanza!!!!!! Chama kwanza nchi baadae.............mbona iko wazi sana......kwanini kama CCM wanadhamira safi wasiruhusu mjadala wazi ili sisi wananchi tujue wanachukia ufisadi na wabunge wao wapo huru kujadili kwa maslahi ya taifa?

Tunahitaji katiba bora itayosimamia hivi vyama ambavyo bado vinaota falsafa ya chama kushika hatamu.........
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,407
2,000
Juzi tarehe 26/05/2014 cabinet imekutana kwa "siri" kujadili escrow na leo huenda party caucus ya ccm ikakutana kuhusu escrow. Wabunge wa ccm wamegawanyika. Wengine wanaunga mkono hoja ya kuundwa kamati teule ya bunge kuchunguza na wengine wanashauri kudhibiti suala hili kupitia CAG na PCCB.

Hii kashfa haitakufa hivihivi lazima laana itawamaliza wahusika
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Siyo kweli muongo hizi hoja ulizoweka hazibebi uhalisia wa mambo unayotaka kuyasema ni mawako yenye harufu ya ukawa ndani yake bila ushahidi tupishe ndugu.
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Juzi tarehe 26/05/2014 cabinet imekutana kwa "siri" kujadili escrow na leo huenda party caucus ya ccm ikakutana kuhusu escrow. Wabunge wa ccm wamegawanyika. Wengine wanaunga mkono hoja ya kuundwa kamati teule ya bunge kuchunguza na wengine wanashauri kudhibiti suala hili kupitia CAG na PCCB.
Kama imekutana kwa siri wewe umejuaje kama ni kwa siri kwavile umeweza kujua kuwa ni kwa siri tuambie pia wajumbe walioketi kwenye hicho kikao ni nani na nani.
 

taffu69

JF-Expert Member
Feb 26, 2007
2,087
1,195
Kama imekutana kwa siri wewe umejuaje kama ni kwa siri kwavile umeweza kujua kuwa ni kwa siri tuambie pia wajumbe walioketi kwenye hicho kikao ni nani na nani.

Mkutano wa wezi na wahujumu hata ufanywe kwenye pango kamwe hauwezi kubaki kuwa siri! Dhambi wanayotenda kwa umma wa Watanzania itawatafuna wao na vizazi vyao.

Ole wao wanaowashabikia kwa kurushiwa ama kujishibisha kwa masazo na makombo wanayobakishiwa ama kurushiwa na hao wezi kwani siku si nyingi watakumbwa na aibu ama fedheha ya ajabu!
 

suleym

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
1,921
2,000
Kama imekutana kwa siri wewe umejuaje kama ni kwa siri kwavile umeweza kujua kuwa ni kwa siri tuambie pia wajumbe walioketi kwenye hicho kikao ni nani na nani.

unajua kama kuna kitu kinaitwa MTONYAJI au CHANZO CHA KUAMINIKA?
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,386
2,000
Kama imekutana kwa siri wewe umejuaje kama ni kwa siri kwavile umeweza kujua kuwa ni kwa siri tuambie pia wajumbe walioketi kwenye hicho kikao ni nani na nani.

Wajua SIRI ni ya mtu mmoja tu?Ikifika kwa wa pili basi balaa limekukuta.Pole dada'ngu
 

kapiki

JF-Expert Member
Jun 19, 2011
382
225
Kama imekutana kwa siri wewe umejuaje kama ni kwa siri kwavile umeweza kujua kuwa ni kwa siri tuambie pia wajumbe walioketi kwenye hicho kikao ni nani na nani.

Hivi hujui nani ni wajumbe wa cabinet? Unajuaje kama mmoja wa wajumbe ndiye aliyempa hizi taarifa?
Je, hujui kuwa si wajumbe wote wa cabinet wanapenda ufisadi?
Tafakari.
 

aye

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
2,094
2,000
Siyo kweli muongo hizi hoja ulizoweka hazibebi uhalisia wa mambo unayotaka kuyasema ni mawako yenye harufu ya ukawa ndani yake bila ushahidi tupishe ndugu.

mkuu nakufananisha na yule waziri wa Iraq aliekua anatoa habaro kuusu vita vinavyoendelea kazi yake ilikua kukanusha kila habari
 

MoudyBoka

JF-Expert Member
Dec 31, 2011
909
1,000
Kama imekutana kwa siri wewe umejuaje kama ni kwa siri kwavile umeweza kujua kuwa ni kwa siri tuambie pia wajumbe walioketi kwenye hicho kikao ni nani na nani.

Wacha kuleta ushenzi kwa hoja ya za kipumbavu,wale waliogawana hizo pesa za escrow waliitisha mkutano wa hadhara wa kugawana??!! Mbona imejulikana??!!

Mara ngapi CCM wanaitishaga vikao vya siri kwa ajili ya kuzima hoja muhimu zinazohusu maslahi ya umma na uchumi wa Taifa??!!

Kazi yenu ya diversion ya hoja muhimu ni ya kulaaniwa,kuta kucha mnashinda mitandaoni kwa ids zile zile kutetea uozo kwa hoja za kipuuzi,ptuuuuuu!!!
 

de'levis

JF-Expert Member
Nov 14, 2011
1,202
2,000
Mambo nyeti ya nchi yanaamuliwa kwanza kichama!!!!!!!!!! maana yake maslahi ya kichama yanaangaliwa kwanza!!!!!! Chama kwanza nchi baadae.............mbona iko wazi sana......kwanini kama CCM wanadhamira safi wasiruhusu mjadala wazi ili sisi wananchi tujue wanachukia ufisadi na wabunge wao wapo huru kujadili kwa maslahi ya taifa?

Tunahitaji katiba bora itayosimamia hivi vyama ambavyo bado vinaota falsafa ya chama kushika hatamu.........


hilo ndilo tatizo pekee na udhaifu mkubwa aliouacha hayati baba wa taifa.....aliposema bila ccm madhubuti nchi itayumba...badala ya kuweka nguvu kubwa kwenye taasisi kama mahakama etc...nguvu zote za taasisi zikabebwa na chama...na hili ndilo limeua sana mashirika mengi ya nchi hii....maana waamuzi wakubwa wa mambo walikuwa viongozi wa chama katika mashirika hayo tena wasio na ujuzi na elimu yoyote....hali hiyo imeendelea kuwepo hadi leo katika namna nyingine kama hiyo hapo juu kwenye thread.
 

Yericko Nyerere

Verified Member
Dec 22, 2010
16,783
2,000
Wacha kuleta ushenzi kwa hoja ya za kipumbavu,wale waliogawana hizo pesa za escrow waliitisha mkutano wa hadhara wa kugawana??!! Mbona imejulikana??!!

Mara ngapi CCM wanaitishaga vikao vya siri kwa ajili ya kuzima hoja muhimu zinazohusu maslahi ya umma na uchumi wa Taifa??!!

Kazi yenu ya diversion ya hoja muhimu ni ya kulaaniwa,kuta kucha mnashinda mitandaoni kwa ids zile zile kutetea uozo kwa hoja za kipuuzi,ptuuuuuu!!!

Thanks mkuu kwakumpa ukweli
 

Yericko Nyerere

Verified Member
Dec 22, 2010
16,783
2,000
hilo ndilo tatizo pekee na udhaifu mkubwa aliouacha hayati baba wa taifa.....aliposema bila ccm madhubuti nchi itayumba...badala ya kuweka nguvu kubwa kwenye taasisi kama mahakama etc...nguvu zote za taasisi zikabebwa na chama...na hili ndilo limeua sana mashirika mengi ya nchi hii....maana waamuzi wakubwa wa mambo walikuwa viongozi wa chama katika mashirika hayo tena wasio na ujuzi na elimu yoyote....hali hiyo imeendelea kuwepo hadi leo katika namna nyingine kama hiyo hapo juu kwenye thread.

Upo sahihi kabisa mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom