Yameanza kutimia: Bandari kavu zalia kukosa mizigo


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,842
Likes
65,124
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,842 65,124 280
Hiyo ni moja ya habari za kibiashara katika Taarifa ya habari ya ITV saa 2 usiku huu.

Bandari hizo kavu zinafikiria kupunguza wafanyakazi kwani zinashindwa kujiendesha. Kwa mujibu wa Afisa mmoja wa Bandari hizo, Bandari hizo zimeajiri watu takribani 500 huku wengine wakiwa wameajiriwa kwa utaratibu wa ajira za kudumu.

Mizigo iliyopungua katika bandari hizo ni pamoja na magari na bidhaa nyinginezo.

Chanzo:ITV

Hata sisi tusio wachumi tulishatabiri haya kwa kuleta uzi hapa JF tangu mwezi December mwaka jana na tulitoa mpaka suluhisho ila wale vijana wa Lumumba walitubeza sana sasa leo sijui wapinga na hii habari?

Uzi husika huu hapa:

2020 Magufuli atapata kura za vijijini na si mijini

Nasubiri utekelezaji wa Bajeti ya shilingi trilioni 29.5

Pitia hapa pia:

Mzunguko wa hela mtaani umekuwa mdogo, hiyo kodi utakusanya kutoka wapi?
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,138
Likes
3,188
Points
280
Age
30
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,138 3,188 280
Usisahau Watalii nao wameripotiwa kufuta safari zao za kuja nchini.
watajipanga,watapanga bajet zao vizuri,watakuja siku ingine,kwani gharama za utali zmepanda kias gani
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Hiyo ni moja ya habari za kibiashara katika Taarifa ya habari ya ITV saa 2 usiku huu.

Bandari hizo kavu zinafikiria kupunguza wafanyakazi kwani zinashindwa kujiendesha.Mizigo iliyopungua katika bandari hizo ni pamoja na magari na bidhaa nyingine.

Chanzo:ITV

Nasubiri utekelezaji wa Bajeti ya shilingi trilioni 29.5
Wanajua kupiga ngoma tu uchwara hawa
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,543
Likes
17,813
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,543 17,813 280
Jamaa anahubiri njozi za mapinduzi ya viwanda wakati hata mizigo inazidi kupungua bandarini. Yeye ameamua kupambana na wafanyabaishara huku akitegemea wachina kuleta mapinduzi ya viwanda. Mbona hao wachina hawaleti hiyo mizigo bandarini sasa? Nimesikia wafanyakazi karibia mia tano ajira zao ziko mashakani. Kuongoza ni kushirikiana na wenzako na kupata uzoefu, kama hujawahi hata kufanya biashara ya kuuza machungwa huwezi kujua biashara inaendeshwaje, lazima ukae vizuri na wafanyabiashara. Naona tukianguka kwa kasi kiuchumi, hili balaa linaanza kunyemelea lile la Nyerere watu kupanga mistari kupata bidhaa.
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,690
Likes
3,187
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,690 3,187 280
Wanasema pamoja na mizigo kupungua lakini mapato yameongezeka sijui kwa kutumia formula gani.
Umesahau makontena yalikuwa 'yanapotea'? Wingi wa makontena bandarini haiminishi kuwa mapato nayo yatakuwa mengi kama mfumo wa kukusanya mapato ni mbovu & vice versa.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
watajipanga,watapanga bajet zao vizuri,watakuja siku ingine,kwani gharama za utali zmepanda kias gani
Wacha ujinga, kibiashara ukipoteza mteja mmoja kiswain ni sawa umepoteza 10000
Hii awamu yenu ipite aisee mnakurupuka Bila kutathmini mambo sijui ni ukosefu WA bursara ama hekima sugar imeshindikana kushuka bei licha ya mikwala mbuzi tunaanzaje Kuwa Na imani kwa mfano no way
 

Forum statistics

Threads 1,237,398
Members 475,533
Posts 29,287,085