Yaliyowasibu Viongozi Wa CCM Mbeya


M

maggid

Verified Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,084
Likes
398
Points
180
M

maggid

Verified Member
Joined Dec 3, 2006
1,084 398 180
Jana na leo nilibahatika kutembelea Jiji la Mbeya. Gumzo kubwa karibu kila kona ya Jiji hili la Mbeya ni viongozi waandamizi wa chama na serikali kuzomewa walipokuwa hapa Mbeya. Habari hizo zimeripotiwa kwenye vyombo vya habari pia. Fuatilia habari katika picha juu ya tukio hilo kwa kutembelea; http://mjengwa.blogspot.com
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,898
Likes
12,879
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,898 12,879 280
Ntayafukua, tuone JF ya zamani n.a. sasa
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
2,938
Likes
1,041
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
2,938 1,041 280
Dah pele zamani
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,672