Yaliyotokea kwenye majimbo haya yamenisikitisha sana


K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
851
Likes
161
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
851 161 60
Kibaha mjini
Segerea
Shinyanga mjini
karagwe
Kigoma mjini
Mbeya vijijini
Sumbawanga vijijini
Tarime
Kilombero
ulanga magharibi
Mbozi mashariki
hanang
Busanda
Muleba
Nkasi
Ukonga

Majimbo haya usingekuwa uchakachuaji, yalishakuwa mikononi mwa chadema, na CCM walishapoteza udhibiti wa bunge theluthi mbili ya kupitisha maamuzi. Kwa ujanja wakahakikisha kuwa tukichanganya wapinzani wote tuishie below 60 seats.
imenisonosesha na kuumiza roho yangu.

Ipo siku hukumu ya watanzania itawashukia CCM na mafisadi wao.

Ee Mungu tunakuomba uwatie nguvu watanzania ili wajinasue katika minyororo ya CCM kabla ya mwaka 2015. Amen
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,708
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,708 267 180
Kinachotakiwa ni kufungua kesi za pingamizi bila kuchelewa
 
A

allydou

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
1,578
Likes
695
Points
280
A

allydou

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
1,578 695 280
you are right bro.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Hayo majimbo mbona yatarudi Lissu namwaminia pamoja na Marando by next year hayo majimbo yako CHADEMA
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,160
Likes
3,121
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,160 3,121 280
Kibaha mjini
Segerea
Shinyanga mjini
karagwe
Kigoma mjini
Mbeya vijijini
Sumbawanga vijijini
Tarime
Kilombero
ulanga magharibi
Mbozi mashariki
hanang
Bukombe

Muleba
Nkasi
Ukonga

Majimbo haya usingekuwa uchakachuaji, yalishakuwa mikononi mwa chadema, na CCM walishapoteza udhibiti wa bunge theluthi mbili ya kupitisha maamuzi. Kwa ujanja wakahakikisha kuwa tukichanganya wapinzani wote tuishie below 60 seats.
imenisonosesha na kuumiza roho yangu.

Ipo siku hukumu ya watanzania itawashukia CCM na mafisadi wao.

Ee Mungu tunakuomba uwatie nguvu watanzania ili wajinasue katika minyororo ya CCM kabla ya mwaka 2015. Amen
Mkuu Bukombe si wameshinda Chadema?
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,157
Likes
700
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,157 700 280
Wazo la kufungua kesi ni zuri sana. kufungua kesi 16 katika majimbo hayo itatakiwa kuwa shs.5, 000,000 x majimbo 16 = shs.80,000,000
Hizi si pesa nyingi ukilinganisha na manufaa ya kushinda kesi hizo


Manufaa
  • Credibility ya chama itaongezeka na hivyo kujijenga kupitia ushindi wa kesi
  • Uwezekana wa kushinda uchaguzi mdogo unakuwa mkubwa
  • Kuongeza idadi ya viti bungeni
Njia za kupta shs.80,000,000
  • Tukifungua kesi mapema wakati wananchi bado wa machungu ya kudhulumiwa tunaweza kuchangisha wanachama kwa kila jimbo lillilopoteza na kuomba msaada majimbo mengine hii itafanyika kwa kufanya harambee kwenye mikutano ya hadhara na kutangaza mapato hapo hapo kama alivyokuwa anafanya Zitto
  • Kutumia baadhi ya mapato ya chama ili kulipia kesi hizo
Naamini tukishirikisha wanachama gharama hazitatushinda ili mradi tuwatumie wanasisa wa chadema wenye ushawishi mkubwa
 
K

Kudadadeki

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
70
Likes
1
Points
0
K

Kudadadeki

Member
Joined Oct 7, 2010
70 1 0
Kinachotakiwa ni kufungua kesi za pingamizi bila kuchelewa
Tatizo; Kesi za Uchaguzi ni kama kesi za mauaji; zinachukua miaka mingi sana kukamilika.

Uzoefu unaonyesha zinachukua up to 4 years....
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Kweli mkuu tuvamie mahakama kama hatuna akili nzuri, hawa watu tusiwaache hivihivi watazoea. Maana tukiwashinda mahakani hata kwa nusu ya majimbo wataogopa na kuona haina maana kutumia ubabe.
Tiuge jirani zetu mahakama itatenda haki. Na wanasheria wetu waombe hizo kesi kama matter of urgency.
 
Ilumine

Ilumine

Senior Member
Joined
Dec 27, 2008
Messages
196
Likes
1
Points
0
Ilumine

Ilumine

Senior Member
Joined Dec 27, 2008
196 1 0
Kibaha mjini
Segerea
Shinyanga mjini
karagwe
Kigoma mjini
Mbeya vijijini
Sumbawanga vijijini
Tarime
Kilombero
ulanga magharibi
Mbozi mashariki
hanang
Busanda
Muleba
Nkasi
Ukonga

Majimbo haya usingekuwa uchakachuaji, yalishakuwa mikononi mwa chadema, na CCM walishapoteza udhibiti wa bunge theluthi mbili ya kupitisha maamuzi. Kwa ujanja wakahakikisha kuwa tukichanganya wapinzani wote tuishie below 60 seats.
imenisonosesha na kuumiza roho yangu.

Ipo siku hukumu ya watanzania itawashukia CCM na mafisadi wao.

Ee Mungu tunakuomba uwatie nguvu watanzania ili wajinasue katika minyororo ya CCM kabla ya mwaka 2015. Amen
Kilombero, data za karibuni zinaonesha Chadema wamechukua. Asante mkuu kwa upembuzi wako.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mkuu mbeya vijijini wamechakachua pia.........................masikini shitambala
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
Mkuu Bukombe si wameshinda Chadema?
WOTE NDIVYO TULIVYO! nimetazama hilo neno kisha nikawatazama wao walichokisema, hapo ndipo unaporudi kwenye ile MWENYE MAPENZI HAONIIII..... ingawa MACHO ANAYOO!

Inamaanisha kwamba: WAMESHAKUBALI KUSHINDWA HATA MECHI HAIJAFIKA NUSU:smile-big:
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Kilombero, data za karibuni zinaonesha Chadema wamechukua. Asante mkuu kwa upembuzi wako.

Hapana, hawakuchukua, Regia Mtema amepinga matokeo, anaenda mahakamani.
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Hapana, hawakuchukua, Regia Mtema amepinga matokeo, anaenda mahakamani.
Kwahiyo wanakilombero wanatakiwa waanzishe harambee ya kesi hii kumsaidia mbunge wao aliyebaniwa nafasi yauteule
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
:director: piiii piiiii, tupulize vuvuzelaa, pi piii HAMUELEWANI, ninyi si wamoja. na ilisemwa wa mbili havai moja na kinyume chake. Sishangai kabisa kwa maana hamjui kipi mnakitaka na kipi hamkitaki. Fugueni fikra zenu, amkeni toka usingizini, HAKIKA PANAHITAJIKA MAPINDUZI YA KIFIKRA KWA WATANZANIA. LA SIVYO TUTANDELEA KUCHEZA NGOMA ISIYOJULIKANA:nono::sad:
 
Profesy

Profesy

Verified Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
380
Likes
0
Points
33
Profesy

Profesy

Verified Member
Joined Jun 24, 2009
380 0 33
Kibaha mjini
Segerea
Shinyanga mjini
karagwe
Kigoma mjini
Mbeya vijijini
Sumbawanga vijijini
Tarime
Kilombero
ulanga magharibi
Mbozi mashariki
hanang
Busanda
Muleba
Nkasi
Ukonga

Majimbo haya usingekuwa uchakachuaji, yalishakuwa mikononi mwa chadema, na CCM walishapoteza udhibiti wa bunge theluthi mbili ya kupitisha maamuzi. Kwa ujanja wakahakikisha kuwa tukichanganya wapinzani wote tuishie below 60 seats.
imenisonosesha na kuumiza roho yangu.

Ipo siku hukumu ya watanzania itawashukia CCM na mafisadi wao.

Ee Mungu tunakuomba uwatie nguvu watanzania ili wajinasue katika minyororo ya CCM kabla ya mwaka 2015. Amen
Hiyo ya kijani si alikua unnoposed? Au Tibaijuka alikua jimbo gani?
Alafu umesahau kutaja ubabe wa Kigamboni aise...:nono:
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,319