Yaliyotokea jana usiku mabibo hostels yanasikitisha sana!


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,028
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,028 2,000
Jana usiku hapa mabibo hostels, zilipgwa yowe za mwiziii,yowe hzo zlitokea block A, ambalo kwa kawaida ni block linalokaliwa na wasichana, basi sis wanafunzi tulivosikia hzo kelele tukatoka fasta na kuja kuangalia ni nini kimetokea, tukakuta ni mkaka wa watu kapigwa sana {sijui kama bado yuko hai au kafa} sasa leo ukwel umejulikana, huyo kaka alikuwa ana promise ya kukutana na gal flani hapo hostel, yule gal akaona ampotezee kwa kumsingizia mkaka wa watu mwizi!

Wanawake nyie jaman, hebu kuweni na huruma, yani pesa ya watu mtu kala na bado anamsingzia mwizi.
 
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
2,086
Points
0
Age
108
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
2,086 0
Ilishawahi kutokea miaka ya 2008 wakati nakaa hapo, jamaa alisingiziwa wizi Block B, alipigwa alivyopelekwa hosp hakupona.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Kumbe huu mchezo huo bado upo, nakumbuka tuliwafungia wasichana baada ya kumfanyia mwenzetu vituko vya hivyo
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
Inatakiwa huyo demu atupwe lock up aisaidie polisi na iwe fundisho kwa wengine
 
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
342
Points
225
Age
38
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
342 225
Ilitokea IFM na jamaa alikuwa mme wa mtu, alifariki dunia.
wasichana wa zama hizi, wanatia kichefuchefu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
Alifata k ya bure nn?....angekufa,wanaume nanyi mbadilike k za mafungu zitawatokea puani, mzabzab hebu njoo uwape somo madogo
sijui alikuwa kaenda kukopa......mpaka aitwe mwizi kuna namna....pole yake weeeeeeee.........
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,854
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,854 2,000
UDSM inaongoza kwa wasichana wapolipoli, jamani achaneni na wasichana wa vijijini, nendeni IFM na CBE kwa watoto wa town
Jana usiku hapa mabibo hostels,zilipgwa yowe za mwiziii,yowe hzo zlitokea block A,ambalo kwa kawaida ni block linalokaliwa na wasichana,basi sis wanafunz tulivosikia hzo kelele tukatoka fasta na kuja kuangalia ni nin kimetokea,tukakuta ni mkaka wa watu kapigwa sana{sijui kama bado yuko hai au kafa}sasa leo ukwel umejulikana,huyo kaka alikua anapromic ya kukutana na gal flani hapo hostel,yule gal akaona ampotezee kwa kumsingizia mkaka wa watu mwizi!wanawake nyie jaman,ebu kuwen na huruma,yani pesa ya watu mtu kala na bado anamsingzia mwizi.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Huyo mume wa mtu alifata nn huko cha ajabu ambacho mkewe hakuwa nacho?
Ilitokea IFM na jamaa alikuwa mme wa mtu, alifariki dunia.
wasichana wa zama hizi, wanatia kichefuchefu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
.......wanaume na nyie msipende kung'ang'aniza, pesa inatafutwa uhai hautafutwi, ukiona demu anakuzingua achana nae hasara roho pesa makaratasi.........
mi huwa nashindwa kuelewa kwa nini umng'ang'anie mtu.......hivi duniani kuna wanaume wangapi.....au wanawake wangapi....chaaaaaa.....tupa kule........
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 0
Ilitokea IFM na jamaa alikuwa mme wa mtu, alifariki dunia.
wasichana wa zama hizi, wanatia kichefuchefu
Wapi kunapotia kichechefu na kwa nani?
Kwenye red au blue?
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 0
mi huwa nashindwa kuelewa kwa nini umng'ang'anie mtu.......hivi duniani kuna wanaume wangapi.....au wanawake wangapi....chaaaaaa.....tupa kule........
Preta dungu yangu haya mambo siyo marahisi kama unavyoyasema hapa.
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
713
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
713 195
Alifata k ya bure nn?....angekufa,wanaume nanyi mbadilike k za mafungu zitawatokea puani, mzabzab hebu njoo uwape somo madogo
Siyo ya bure bali anataka K zilizoenda shule..huwa nawaskia vijana wa mtaani huku kwetu Mabibo..oohh..ninademu mkali sn yupo chuo na anaishi mabibo Hostel..ni prestige kwao kuwa na demu wa chuo siyo..mmhh..wangejua jinsi zilivyotumika hizo za chuo..!!
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,621
Top