Yaliyotokea bungeni leo ni uwazi wa CCM , Chadema ni wapiga debe tu, dereva ni CCM!


Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
35
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 35 145
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
Ulilewea rambirambi ya Mwangosi. Laana inakuandama popote ulipo
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
bembeleza njaa yako.na rambirambi utarudisha tu.....
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,204
Likes
4,354
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,204 4,354 280
Rambirambi ina laana nzito sana.. nmejifunza kitu.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
naunga mkono hoja yako mkuu.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
Hivi wale mawaziri mizigo wameshajiuzulu? Acha kiherehere wewe chrisina!
 
M

Mwl. Sima

Senior Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
124
Likes
0
Points
33
M

Mwl. Sima

Senior Member
Joined Dec 17, 2012
124 0 33
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
Cris! Your right, watesema yote lkn umezungumza kitu cha msingi,wanapaswa kukanusha kwa hoja.
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,358
Likes
490
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,358 490 180
Chris Lukosi wewe ni mtu mzima.hebu tumia muda wako kuandika yenye hekima na busara.
Ukifanya hivyo utajijengea heshima.wewe ni verfied user humu kuna wengi vijana they need to learn a lot from elders na seniors
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Mawaziri mizigo Christopha chizi, Ally Malima,Shukuru kawmbwa, Philipo Mulugo, Hawa ghasia,Matayo Davidi,William Mginwa Steven wasira, Abdalah Kigoda..YyANI NI MISUKULE HII
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
795
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 795 280
wasiofahamu kujitoa ufahamu wa kawaida kila mtu anakuwa nao threat hi ni mfano rahisi wa kuelewa ukisikia mtu amejitoa ufahamu ndo mambo kama haya ya box IQ inakuwa ni below - zero hajitoi hivi
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Ccm ni mbaya kuliko hata shetani.
 
L

london

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2010
Messages
223
Likes
2
Points
0
L

london

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2010
223 2 0
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
Nadhani wewe ni mmoja wa vichaa wasiofuatilia ukweli bali mfuata upepo. Hujui ulisemalo
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,527
Likes
16,336
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,527 16,336 280
laana ya rambirambi inakutesa
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,463
Likes
1,781
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,463 1,781 280
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
Uko kwenye stage 3 ya senile dementia tabu sana lazima uwe mwongo kwa sababu ubongo huwa hauna kumbukumbu na huwa unatukana ukidhani unasalimia yule daktari aliyekudiagnos tunamwaminia endelea na dozi
 
N

nyasangai

Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
48
Likes
0
Points
13
N

nyasangai

Member
Joined Apr 10, 2013
48 0 13
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
nilidhani wanaokupondea wanakuonea kumbe kweli hamnazo,na wewe umeona hiyo ni point ya kuleta jf,hivi kinana angethubutu kuwasemea majangali na huku ndo mkubwa wao.kama una hoja tupe majina ya mawaziri mizigo waliotajwa na kinana na huyo nepi wenu
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,274
Likes
359
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,274 359 180
inabidi ukapimwe mirembe
Hiyo kamati ilikuwa ni ya CCM?
mapedekezo ya kamati ni ya CCM?
wachangiaji wa leo walikuwa na mrengo wa kichama au kibunge?
Unaijua dharaua ya Naibu Spika kwa hiyo hatoba?
alichukulia ni jambo dogo hadi Kangi na Zitto waliposhindilia msumari
bunge liahirishwe.........acha kupotoka tumeshakuchoka na post zako ambazo hazina mashiko
bakia mchangiaji kama mimi sio lazima kupost.
 
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,519
Likes
991
Points
280
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,519 991 280
Ndugu zanguni,

Nimeshangazwa sana kuona hawa viroba wanadai wao ndio wamesababisha mawaziri kujiuzuru na wengine kuvuliwa vyeo. Hawa jamaa wanasahau huu ishu ilianzishwa na Lembeli, kinana na nape ambao ndio CCM yenyewe.

Sasa inakuwaje leo watoka povu mseme nyie ndio mmesababisha?


JITAMBUE!
Kichaa wangu angalau dawa zinaanza kusaidia kidogo ila kumbukumbu bado huna jitaidi kumeza dawa. Issue iliyowavua hawa mawaziri ilianzishwa na mtu wa mungu yani mbunge wa Mwibara Kangi Lugola ambaye yupo CCMafisi kimwili lakini kiroho yuko pp. Mzee wa tembo hawezi kuanzisha topic kama hii wakati yeye ni mtuhumiwa no 1. Mzee wa Tembo na Nepi wao wanataka Malima, Kawambwa lkn co vijisenti na mzee wa Richmond. Angalau riz1 anaanza kukuruhusu utumie dawa ila christmas ikiisha unalo. Umeachiwa kwa muda tu
 

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527