Yaliyomkuta Waziri Mathayo ni kama yaliyomkuta Zitto na Mkakati wa Mabadiliko 2013


E

Elections Observer

Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
23
Likes
2
Points
0
E

Elections Observer

Member
Joined Oct 12, 2013
23 2 0
Nimefuatilia sakata la Mawaziri wanne kuvuliwa uwaziri wao na Rais kutokana na sakata la Operesheni Tokomeza nikakumbuka sakata la CHADEMA na Mkakati wa Mabadiliko 2013. Katika hili la Mawaziri naweza kuona kama vile


1. MM ni Mathayo David Mathayo ( Operesheni iliahusu mambo ya mifuko ya wizara yake japo yeye hakuhusika kuiandaa operesheni hiyo wala utekelezaji wake yeye hakuhusika japo yeye alikuwa ni mnufaika mkuu wa Operesheni ile kama ingeendeshwa kwa mafanikio)

2. M1 ni Emmanuel Nchimbi ( Yeye ni kama alihariri mpango wa Operesheni hii kwasababu hasa ilipaswa kufanywa na Polisi lakini matokeo yake mipango na mikakati ikapangwa na jeshi la wananchi na yeye akaihariri na kuiridhia)

3. M2 ni Khamis Kagasheki ( Yeye ndie haswa operesheni ilikuwa na lengo la kulinda ustawi wa wanyamapori kama ambavyo M2 anasemekana ni mfanyakazi wa makao makuu na kagasheki ndivyo alivyo. Wizara yake ndio imewapa inputs zote watu wa Wizara ya mambo ya ndani na JWTZ juu ya mapungufu katika hifadhi zote.)

4. M3 ni Vuai Nahodha (Huyu ni kama Mwigamba kabisa. yuko nje ya makao makuu yaani maliasili lakini ndio kaandaa operesheni kwa kushiorikiana na Nchimbi M1 wakatekeleza bila kumshirikisha M2 katika utekelezaji japo walikuwa wana lengo la kuokoa mifuko ya MM ambaye ni Mathayo)

Kikwete = Mbowe

Mtazamo tu!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Kinachofata tunafukuza siyo kama CCM walivyofanya kuwanyang'anya nyazifa tu...
 
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
1,653
Likes
4
Points
135
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
1,653 4 135
Nimefuatilia sakata la Mawaziri wanne kuvuliwa uwaziri wao na Rais kutokana na sakata la Operesheni Tokomeza nikakumbuka sakata la CHADEMA na Mkakati wa Mabadiliko 2013. Katika hili la Mawaziri naweza kuona kama vile


1. MM ni Mathayo David Mathayo ( Operesheni iliahusu mambo ya mifuko ya wizara yake japo yeye hakuhusika kuiandaa operesheni hiyo wala utekelezaji wake yeye hakuhusika japo yeye alikuwa ni mnufaika mkuu wa Operesheni ile kama ingeendeshwa kwa mafanikio)

2. M1 ni Emmanuel Nchimbi ( Yeye ni kama alihariri mpango wa Operesheni hii kwasababu hasa ilipaswa kufanywa na Polisi lakini matokeo yake mipango na mikakati ikapangwa na jeshi la wananchi na yeye akaihariri na kuiridhia)

3. M2 ni Khamis Kagasheki ( Yeye ndie haswa operesheni ilikuwa na lengo la kulinda ustawi wa wanyamapori kama ambavyo M2 anasemekana ni mfanyakazi wa makao makuu na kagasheki ndivyo alivyo. Wizara yake ndio imewapa inputs zote watu wa Wizara ya mambo ya ndani na JWTZ juu ya mapungufu katika hifadhi zote.)

4. M3 ni Vuai Nahodha (Huyu ni kama Mwigamba kabisa. yuko nje ya makao makuu yaani maliasili lakini ndio kaandaa operesheni kwa kushiorikiana na Nchimbi M1 wakatekeleza bila kumshirikisha M2 katika utekelezaji japo walikuwa wana lengo la kuokoa mifuko ya MM ambaye ni Mathayo)

Kikwete = Mbowe

Mtazamo tu!
Kunywa maji ukalale
 
I

igimbagu

Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
I

igimbagu

Member
Joined Oct 27, 2013
5 0 0
Mfano huo haiendani kabisa na yaliyotokea cdm!. Operation imeleta balaa kwa wananchi!.Mauaji, ubakaji, udhalilishaji, rushwa mpaka umaskini kwa wananchi walio wengi!
 
M

MUBONGO HALISI

Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
32
Likes
0
Points
13
M

MUBONGO HALISI

Member
Joined Jan 31, 2012
32 0 13
mimi naamini hao mawaziri wote wameonewa tu, kuna bad performer wengi kwenye hii serikali. operation yeyote lazima iwena structure wakati wa kuundwa, hao watekelezaji walikuwa wanaripot kwa nani command centre ili kuwa wapi? ni ikulu au ni wapi? waziri mkuu alikuwa na nafasi gani katika operation hii?
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
maskiini hao mawaziri sijui watapata wapi tena ugali wao wa pembeni
bora waende kuungana na kalamagi mana walimuona kuwa gwanda
Nimefuatilia sakata la Mawaziri wanne kuvuliwa uwaziri wao na Rais kutokana na sakata la Operesheni Tokomeza nikakumbuka sakata la CHADEMA na Mkakati wa Mabadiliko 2013. Katika hili la Mawaziri naweza kuona kama vile


1. MM ni Mathayo David Mathayo ( Operesheni iliahusu mambo ya mifuko ya wizara yake japo yeye hakuhusika kuiandaa operesheni hiyo wala utekelezaji wake yeye hakuhusika japo yeye alikuwa ni mnufaika mkuu wa Operesheni ile kama ingeendeshwa kwa mafanikio)

2. M1 ni Emmanuel Nchimbi ( Yeye ni kama alihariri mpango wa Operesheni hii kwasababu hasa ilipaswa kufanywa na Polisi lakini matokeo yake mipango na mikakati ikapangwa na jeshi la wananchi na yeye akaihariri na kuiridhia)

3. M2 ni Khamis Kagasheki ( Yeye ndie haswa operesheni ilikuwa na lengo la kulinda ustawi wa wanyamapori kama ambavyo M2 anasemekana ni mfanyakazi wa makao makuu na kagasheki ndivyo alivyo. Wizara yake ndio imewapa inputs zote watu wa Wizara ya mambo ya ndani na JWTZ juu ya mapungufu katika hifadhi zote.)

4. M3 ni Vuai Nahodha (Huyu ni kama Mwigamba kabisa. yuko nje ya makao makuu yaani maliasili lakini ndio kaandaa operesheni kwa kushiorikiana na Nchimbi M1 wakatekeleza bila kumshirikisha M2 katika utekelezaji japo walikuwa wana lengo la kuokoa mifuko ya MM ambaye ni Mathayo)

Kikwete = Mbowe

Mtazamo tu!
 

Forum statistics

Threads 1,273,309
Members 490,351
Posts 30,477,674