Yaliyojiri Uchaguzi wa Ubunge Jimbo la Arusha mjini, Lema atangazwa mshindi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri Uchaguzi wa Ubunge Jimbo la Arusha mjini, Lema atangazwa mshindi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Erythrocyte, Dec 13, 2015.

  1. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 36,974
    Likes Received: 13,318
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Natanguliza salamu , huu ni zaidi ya uchaguzi, ni zaidi ya kuchagua, tupeane taarifa kuanzia maandalizi, ulinzi wa vituo pamoja na mwamko wa wananchi , hatua kwa hatua mpaka matokeo yatakapotangazwa.

    Nakala kwa Crashwise na Ephata Nanyaro

    ====================

     
  2. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 36,974
    Likes Received: 13,318
    Trophy Points: 280
    heshima kwa moderator , nisaidieni kuedit heading .
     
  3. anthony kasile

    anthony kasile Member

    #3
    Dec 13, 2015
    Joined: Nov 20, 2015
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kwel mkuu maana arusha ni zaidi ya magu
     
  4. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2015
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 9,602
    Likes Received: 11,537
    Trophy Points: 280
    Chadema itashinda Arusha mjini hapo sielewi kwa nini Mbunge wa Arumeru mashariki kaamua kukaa Kando kwny Josh kampen
     
  5. J

    JF Member JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2015
    Joined: Dec 14, 2014
    Messages: 778
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 80
    Bora hili nalo liishe mtu aliwe kichwa
     
  6. Mukwano jebaleko

    Mukwano jebaleko JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2015
    Joined: Mar 30, 2015
    Messages: 401
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Vipi ccm ikishinda
     
  7. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2015
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kituo cha kupigia kura cha Faraja - Arusha mwamko si mkubwa kwa tulioko kituoni kwa sasa, tuko kama vijana 50.

    Naamini bado watu watakuja, namtakia kila la heri Lema.
     
  8. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2015
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Tupe update basi mkuu.
     
  9. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2015
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,535
    Likes Received: 3,260
    Trophy Points: 280
    Ni kipimo kizuri sana juu ya magufuli,anapendwa au la!
     
  10. kuduman201036

    kuduman201036 JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2015
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 2,784
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    sawa kila la kheri watu wangu wa nguvu wa A - Town.
     
  11. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 51,693
    Likes Received: 15,778
    Trophy Points: 280
    Leo hii wana Arusha tunakwenda kutimiza tu wajibu wa kusimama mistari na kupaka rangi ya kucha kwenye vituo maalum maana tayari kama ni kupiga kura tayari tulisha mchagua mheshimiwa Lema kuwa mbunge wetu.
     
  12. sirluta

    sirluta JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2015
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 5,992
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Lema ashachinjwa.
     
  13. J

    Jolishi Member

    #13
    Dec 13, 2015
    Joined: Nov 9, 2015
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kila la heri, katimizen haki yenu ya kikatiba
     
  14. b

    buzu JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2015
    Joined: Dec 20, 2014
    Messages: 371
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    tupe update kamanda
     
  15. sirluta

    sirluta JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2015
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 5,992
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa JF. Mbunge wa Arusha ni Monaban
     
  16. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2015
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kituo cha sinoni shule ya msingi wapo wapo ila sip kama ule uchaguzi mkuu
     
  17. TAWA

    TAWA JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2015
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 3,234
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Hivi mgombea wa ccm anaitwa nani? Alifanya kampeni kweli!!?
     
  18. b

    bdo JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2015
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,508
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna heart voters 101 wa CCM wapo njiani wanakuja kufunga hesabu
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2015
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    tukumbusheni jina la mgombeA wa ccm maana hatulijui
     
  20. ally linje

    ally linje JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2015
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ndio Mollel Chaguo letu wana A town
    Mungu amsaidie sana maana tunaenda kupata mkombozi Kwa vizazi vyetu vijavyo Arusha
     

    Attached Files:

Loading...