Yaliyojiri Mdahalo wa Katiba: Jumanne, Tarehe 25 Novemba, 2014

Coach Slamah Hamad

Verified Member
Nov 12, 2014
1,782
2,000
Wakinamama hawajajitokeza kwa wingi.....siwaoni kwenye runinga yangu


Uhakika wa ulinzi ulikua mdogo sana wengi wameogopa hilo hasa baada ya kuanza kuzushwa kwamba itatokea vurugu. Ila uzuri wako wengi majumbani na nina imani wengi saaana (my prayers to be precise) wanaangalia.
 

kamili

JF-Expert Member
Feb 10, 2011
1,102
2,000
Je mdahalo huu waweza rudiwa kurushwa? Kama ndiyo ni lini na saa ngapi ?
 

nyumbatatu

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
1,077
2,000
Anahoji unafiki (ukali waloonesha) wiki hii, lakini walikataa rasimu inayodhibiti maadili moja kwa moja
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,903
2,000
Hapana, nadhani anafanya ulinganifu WA rasimu yake na katiba pendekezwa, kwa maana hy anaonesha walipoenda saws na walipotofautiana.
Kwani ni lazima wafanane kwa kila kitu? Na je ni dhambi bunge maalum na tume kutofautiana?
 

nyumbatatu

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
1,077
2,000
Katiba pendekezwa inaruhusu mgombea binafsi, lakini masharti yake yanakimbiza wagombea binafsi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom