Yaliyojiri Mahakamani kesi ya Mbowe na wenzake: Upande wa Utetezi waanza kutoa ushahidi. Kesi yaahirishwa mpaka 26 Novemba, 2021

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
25,742
2,000
Kumbe Kibatala ni dhaifu kiasi hiki- INFERIORITY COMPLEX

Peter Kibatala: Hatari ninayoona hapa Kwamba Kuna watu wanajiona wao ni bora Kuliko Wengine, Kesi Ya Mtobesya Vs DPP hawa waendesha Mashtaka Walishapewa Agizo kuwa sisi wote ni Mawakili hakuna aliye Juu Mahakamani..

Kibatala: Mahakama hapa Imeshatoa Rulling ndiyo Maana Hapa Mtobesya ameacha Kufanya Submission kwa Maelekezo Yako, halafu anasimama Mtu Mbele yako akijua Kuna Amri ya Mahakama na Kuanza Kuku' challenge wewe wakati Mahakama Yako ipo Funtus Officio..
Mawakili wa SERIKALI wanajifanya nao ni Majaji, kwanza wanaingia muda wanataka, wanasimama wakati wowote ku-intact mahakama bila kutaja kifungu cha sheria.

Kibatara upo sahihi, kanyaga twende. Na ndiyo maana kumbe Mtobesya ashawafikisha Mahakamani na hukumu imetamka wazi.
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
6,547
2,000
Kesi imeisha
1. wamekiri kukusanywa na kumfahamu Mbowe
2. wamekiri kwenda Moshi
3. wamekiri kufanya mikutano na Mbowe kwenye maeneo yanayomilikiwa na Mbowe
Hizo ni ingridient za kesi ya Jamhuri
Sema ingridient za ubambikaji🤔.
 

Halaiser

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
3,232
2,000
Mawakili wa SERIKALI wanajifanya nao ni Majaji, kwanza wanaingia muda wanataka, wanasimama wakati wowote ku-intact mahakama bila kutaja kifungu cha sheria.

Kibatara upo sahihi, kanyaga twende. Na ndiyo maana kumbe Mtobesya ashawafikisha Mahakamani na hukumu imetamka wazi.
Wakumbuke lkn kuwa aliyewajengea viburi hivyo sasa hivi hatunae tena. Wafuate taratibu za kimahakama na sheria zilizowekwa. Kuna siku atajikuta/watajikuta na Mawakili wa kujitegemea.
 

Iboya2021

JF-Expert Member
Dec 1, 2020
1,628
2,000
Kati ya Mashahidi wa Jamhuri sijasikia mpaka leo mwenye kitu cha Maana, nachokiona Kibatala na Jopo lake wanawahenyesha tu na maswali
shahidi kafundishwa kuja kusema maneno ya kutia huzuni mahakamani akifikiria yatamuokoa yaani hata aseme alilishwa mavi jela iko palepale hao ni magaidi
 

Kohelethi

JF-Expert Member
Mar 8, 2013
2,505
2,000
Jaji ni Mpumbavu toka siku ya kwanza ona anasimama Kama shahidi wa mashitaka. Alioni aibu anasema mtuhumiwa AMEFUNDISHWA kujibu Kisa atetemeki kujibu au? Anajibu kwa ufasaha sababu yeye ndiyo aliyepigwa anaeleza kitu halisi. Siyo mashahidi wake wa kufundishwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom