comte

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
4,704
2,000
Ni dhahiri mwenye simu hakukusudia, na ndio maana karudishiwa simu yake na hilo katazo la kutoingia kufuatilia muendelezo wa kesi.

Hilo lako la kushauri wasiendelee kurekodi ni ushauri wa kupuuzwa. Hao ndio wanaotuupdate kila leo kesi ikiendelea.

Inavoonekana we hupendi jinsi wanavotuhabarisha hao wadau.
Kibatala: Mheshimiwa Jaji Naona tusifungue mambo mengine, itoshe tu kusema, hakuna wakili atavunja kanuni za Mahakama wala Kwenda Nje ya utaratibu wa mahakama au Taaluma yake, mengine ni mambo ya kibanadamu tu...
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,595
2,000
Amani ya Nchi ni muhimu zaidi kuliko mtu yeyote yule.
Kamwe usijaribu kuchezea Amani ya nchi, utaumia.
 

abulaaliyah77

JF-Expert Member
Oct 13, 2021
1,362
2,000
Ww hujawah kuwa timamu
Huku ni kukosa nidhanu kabisa, sasa unawasha simu mahakamani na kuanza kurekodi mwenendo wa kesi. Chadema tuwe wastaarabu.
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,595
2,000
Amani ya nchi inachezewa na wanaotunga kesi za michongo za ugaidi.
Kama safari hii hajajifunza kitu basi tena!!! hiyo ni sawa na usemi wa kiswahili usemao kuwa;
"Sikio la kufa halisikii dawa"
kazi kwake na genge lake kuamua; kubadilika au kuendelea na vitendo vya kihalifu.
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
14,008
2,000
Kama safari hii hajajifunza kitu basi tena!!! hiyo ni sawa na usemi wa kiswahili usemao kuwa;
"Sikio la kufa halisikii dawa"
kazi kwake na genge lake kuamua; kubadilika au kuendelea na vitendo vya kihalifu.
Kama kudai Katiba mpya ni uhalifu basi sawa!
Mpaka sasa hakuna ushahidi wa kuishawishi mahakama kuwa Mbowe ni mhalifu!
It's a shame,shahidi wa 9 na bado watu wanasubiri Huo ushahidi aliouzungumzia Sirro!
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,623
2,000
Kama safari hii hajajifunza kitu basi tena!!! hiyo ni sawa na usemi wa kiswahili usemao kuwa;
"Sikio la kufa halisikii dawa"
kazi kwake na genge lake kuamua; kubadilika au kuendelea na vitendo vya kihalifu.
Ni kweki kudai katiba Ni kuchekea uhai na amani ya ccm. Ni kudai haki kwa wananchi wote
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,595
2,000
Ni kweki kudai katiba Ni kuchekea uhai na amani ya ccm. Ni kudai haki kwa wananchi wote
Kosa la Mboe sio kudai katiba, kama ingekuwa kosa ndio hilo la kudai katiba basi hata kina
Dr. Lwaitama na viongozi wengine wangeshitakiwa pamoja na mboe,

lakini kosa la mboe ni kuratibu na kuandaa vitendo vya kigaidi, vitendo vya kuvuruga Amani na utulivu wa nchi,

mboe alikuwa na uchu wa kutaka madaraka kwa njia za kihalifu

mipango hiyo inadaiwa aliandaa na kuwa tumia kina;
Bwire
Adamoo
Lingwenya. n.k
ndio maana mboe kaunganishwa na hao wahalifu wenzake.

Usidanganywe na genge la mboe ambao nia yao ni kupotosha ukweli ktk kesi hii ya mboe.
Mboe ni mhalifu kama walivyo wahalifu wengine huko gerezani.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,623
2,000
Kosa la Mboe sio kudai katiba, kama ingekuwa kosa ndio hilo la kudai katiba basi hata kina Dr. Lwaitama na viongozi wengine wangeshitakiwa pamoja na mboe,

lakini kosa la mboe ni kuratibu na kuandaa vitendo vya kigaidi, vitendo vya kuvuruga Amani na utulivu wa nchi.

mipango hiyo inadaiwa aliandaa na kuwa tumia kina;
Bwire
Adamoo
Lingwenya. n.k
ndio maana mboe kaunganishwa na hao wahalifu wenzake.

Usidanganywe na genge la mboe ambao nia yao ni kupotosha ukweli ktk kesi hii ya mboe.
Trumped up cases zimebackfire.
 

JAYJAY

JF-Expert Member
Oct 31, 2008
4,922
2,000
Kama safari hii hajajifunza kitu basi tena!!! hiyo ni sawa na usemi wa kiswahili usemao kuwa;
"Sikio la kufa halisikii dawa"
kazi kwake na genge lake kuamua; kubadilika au kuendelea na vitendo vya kihalifu.
Kujifunza mnatakiwa mjifunze nyie wezi mnaolimasikinisha Taifa na kuwaita wananchi "wanyonge".
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom