Yaliyojiri: Lowassa kuchukua fomu ya Urais Makao Makuu ya CHADEMA | Page 43 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri: Lowassa kuchukua fomu ya Urais Makao Makuu ya CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chademakwanza, Jul 30, 2015.

  1. Chademakwanza

    Chademakwanza JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,350
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maandalizi yanaendelea vizuri naona mitaa yote ya Bongo DSM naona barabara zote maelufu kwa maelufu ya watanzania wanazidi kujitokeza kumlaki na kumpungia mkono wa baraka na heri kamanda mpya Eddo Lowasa.

    Katibu Mkuu wa CDM ndugu Slaa anatarajia kumkabidhi fomu ya kuomba ridhaa ya wanachadema.

    Mbeya na Iringa kaeni mkao wa kumuona Lowassa ndani ya Gwanda siku ya kesho.

    Updates
    Watu na viongozi mbalimbali walio alikwa ndio wanaingia kwenye viwanja vya office ya Makao makuu ya chadema.
    Viongozi wakuu wa chama wameshaingia na taratibu za hapa na pale zinaendelea





    Lowassa1.jpg
    Mhe. Edward Lowassa akiwasili makao makuu ya Chadema Kinondoni jijini Dar es salaam leo Alhamisi 30 Julai 2015, Kwa ajili ya kuchukua fomu

    lowassa2.jpg
    Mwenyekiti wa Chadema Taifa Mhe. Freeman Mbowe (Wa kwanza kushoto) akizungumza na Edward Lowassa na mke wake Regina Lowassa (wa kwanza kulia) alipowasili katika ofisi za Chadema makao makuu kwa ajili ya kuchukua fomu, (Wa pili kushoto) ni naibu katibu mkuu Zanzibar Salum Mwalimu

    11059601_385091355016802_8885760366441846382_n.jpg
    Mwanasheria mkuu wa Chadema Mhe. Tundu Lissu akiongea katika ghafla fupi ya Mhe.Edward Lowassa akichukua fomu katika ofisi za Chadema makao makuu jijini Dar e salaam

    Mbowe Lowassa.jpg
    Mwenyekiti wa Chadema (Kushoto) Mhe. Mbowe, na Mhe. Edward Lowassa (katikati) wakati wa zoezi la kuchukua fomu lililofanyika makao makuu ya Chadema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #841
    Jul 31, 2015
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    Afadhali ya ccm, at least walikuwa na wagombea wengi lakini baada ya mchekecho Tano na Tatu bora walipatikana. Cdm imeonyesha kutokuwa na democracy hata chembe. Chadema ni Mali ya mtu binafsi, na hivi sasa wameamu kumkaribisha muwekezaji na wamemuuzia hisia ya 70%. Na hayo ni maendeleo.
     
  3. best5

    best5 JF-Expert Member

    #842
    Jul 31, 2015
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 202
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    "Katibu Mkuu wa CDM ndugu Slaa anatarajia kumkabidhi fomu ya kuomba ridhaa ya wanachadema".

    hivi alikuwepo huyu mdau ktk uchukuaj wa fomu??????
     
  4. Kitaturu

    Kitaturu JF-Expert Member

    #843
    Jul 31, 2015
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 3,790
    Likes Received: 2,018
    Trophy Points: 280
    Labda umepitiwa kidogo mkuu.

    Ninavyofahamu mimi na kwa mujibu wa kumbukumbu zilizopo hapa ndani ya jukwaa hilihili ni kwamba, tarehe ya mwisho kuchukua na kurejesha fomu za ugombea urais ndani ya CDM ilikuwa ni 30/7/2015 kama sijakosea, lakini hakuna aliyekuwa amejitokeza!!

    Hata Dr Slaa ambaye tunamtaja taja sana hapa kwamba is the right person ktk nafasi hiyo hakuwa amechukua fomu. Hatujui sababu ni nini, hataki au haungwi mkono na wenzake. Nadhani hili tutalijua tu baadaye. Hata hivyo mimi nadhani kuwa alikuwa ameandaliwa kuwa ni option ya mwisho baada ya deal la mtu aliyetarajiwa (ambaye sasa ni dhahiri shahiri alikuwa ni Edwards Lowassa) kushindikana. Kumbuka hata mwaka 2010, Samwel Sitta ndiye alikuwa awe mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA, lakini wakauzwa naye dkk za mwisho na CHADEMA wakawa hawana jinsi zaidi ya kumshtukiza na kumpa nafasi hiyo Dr Slaa!!

    Nakumbuka waliongeza muda na nadhani dhamira ya kuongeza muda huo ilikuwa ni kwa mtu maalumu aliyekuwa ameandaliwa.

    Binafsi naamini haya yanafanyika on purpose japo kidemokrasia inaleta picha tofauti. Na km itatokea mtu mwingine akachukua fomu, basi ni sharti utaratibu huu huu utumike kumkabidhi fomu hizo
     
  5. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #844
    Aug 2, 2015
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 5,647
    Likes Received: 5,237
    Trophy Points: 280
    hehehehehe hii mamlaka ya juu, ni lini itashuka chini
     
  6. W

    WEKKI JF-Expert Member

    #845
    Aug 2, 2015
    Joined: Feb 17, 2014
    Messages: 469
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    UHARAM WA UCHUKUAJI WA FORM YA URAIS CHADEMA

    juzi wakati MH Lowasa akichukua form ya uraia chadema kuna ukiujwaj wa katiba.

    Form ya urais inabidi itolewe na Katibu Mkuu na kama hayupo Atoe Naibu katibu Mkuu.

    Dr Slaa na Mnyika ambao wanaruhusiwa na katiba ya chadema walikimbia tukio hilo na Sababu hazipo wazi

    Sasa wakati anapewa form lilikuwa ni kosa kwa Mwemyekiti wa chama kutoa form ile au Naibu katib Mkuu Zanzibar.

    Kitendo cha Mbowe ambae ni Mwenyekiti wa CHAMA kumpa Lowasa form ya urais ni ukiukwaj wa katiba jambo ambalo ni kinyume na taratib..

    Kitendo cha Mbowe kuwepo pale ni baada ya Mnyika na Slaa ambao katiba inawaruhusu kugawa form kukimbia mchakato huo.
    Hii inaonesha kuwa kuna ubabe ulitumika kumpatia Lowasa form ya urais.. Hayakuwa makubaliano ya watu wote ila naona kuna ubabe

    Nina wasi wasi na hali iliyopo Chadema

    Haewezekan mwenyekiti agawe form ya urais.. Haiwezekan

    Hapa kuna kitu..
     
  7. TEKNOLOJIA

    TEKNOLOJIA JF-Expert Member

    #846
    Aug 2, 2015
    Joined: Jan 6, 2014
    Messages: 4,306
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    And soon those barking dogs will come here barking as they always do.
     
  8. d

    debrakabra Member

    #847
    Aug 2, 2015
    Joined: Jun 1, 2015
    Messages: 71
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Kale ndimu
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #848
    Aug 2, 2015
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,936
    Likes Received: 2,086
    Trophy Points: 280
    Kama makatibu wamekimbia bila sababu, ulitaka iweje? Kwa maana hiyo hao makatibu wakuu hawakutaka Lowassa apewe form? Hivi maamuzi ya kumpokea Lowassa yalikuwa ya mtu mmoja au wengi? Kama ni walio wengi je hiyo sio demokrasia ya kweli?
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #849
    Aug 2, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,019
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Si umeambiwa watu wako likizo!!
     
  11. U

    UTAMBI Member

    #850
    Aug 2, 2015
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 37
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Ninapenda kuona upinzani ukiendelea bt kilichotokea mwaka huu bora upinzani wa dovutwa!.
     
  12. Chademakwanza

    Chademakwanza JF-Expert Member

    #851
    Aug 2, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,350
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nakushauri uwangalie ule wa Kenye
     
  13. fundi25

    fundi25 JF-Expert Member

    #852
    Aug 2, 2015
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 5,200
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Wana nchi na wana chadema tuna mhitaji lowassa kwa njia yoyote ile ili kuweza kukijenga chama!
     
  14. W

    WEKKI JF-Expert Member

    #853
    Aug 3, 2015
    Joined: Feb 17, 2014
    Messages: 469
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Chadema hawana hela ila wanamhitaj Lowasa ili awape hela za kampen
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #854
    Jan 9, 2018
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,419
    Likes Received: 81,465
    Trophy Points: 280
    Tujikumbushe Wakuu.
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #855
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
    kwi kwi kwi!
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #856
    Jan 9, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,247
    Likes Received: 10,427
    Trophy Points: 280
    Leo umeanza kurejesha akili zako!
     
  18. fundi25

    fundi25 JF-Expert Member

    #857
    Jan 9, 2018
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 5,200
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    mkuu kila kitu hapa duniani ili ufanikiwe unatakiwa kwenda na muda muda ndio umebeba mafanikio yote so kama kwa muda huu hana soko tena ameshakuwa makapi tuna mtupa na kumsahau akizingu tuna mzingua ndivyo mipango ilivyo hakuna kuoneana aibu mwana jeshi akilemaa anasitafishwa hakuna namna ya kumlinda!
    Tulifanikiwa kwenda na muda kwa wakati huo haimanishi ndio mwisho wetu la hasha siasa siyo dini ni itikadi zenye kuna kukosoa na kukosolewa hakuna kubadilisha itikadi !!!!
    kama hao wavulana wanao badilisha sisi tuna pangua na kupangatena maana siyo dini !! hatukimbie umande!!!!
     
Loading...