Yaliyojiri: Lowassa kuchukua fomu ya Urais Makao Makuu ya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri: Lowassa kuchukua fomu ya Urais Makao Makuu ya CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chademakwanza, Jul 30, 2015.

  1. Chademakwanza

    Chademakwanza JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,350
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Maandalizi yanaendelea vizuri naona mitaa yote ya Bongo DSM naona barabara zote maelufu kwa maelufu ya watanzania wanazidi kujitokeza kumlaki na kumpungia mkono wa baraka na heri kamanda mpya Eddo Lowasa.

    Katibu Mkuu wa CDM ndugu Slaa anatarajia kumkabidhi fomu ya kuomba ridhaa ya wanachadema.

    Mbeya na Iringa kaeni mkao wa kumuona Lowassa ndani ya Gwanda siku ya kesho.

    Updates
    Watu na viongozi mbalimbali walio alikwa ndio wanaingia kwenye viwanja vya office ya Makao makuu ya chadema.
    Viongozi wakuu wa chama wameshaingia na taratibu za hapa na pale zinaendelea





    Lowassa1.jpg
    Mhe. Edward Lowassa akiwasili makao makuu ya Chadema Kinondoni jijini Dar es salaam leo Alhamisi 30 Julai 2015, Kwa ajili ya kuchukua fomu

    lowassa2.jpg
    Mwenyekiti wa Chadema Taifa Mhe. Freeman Mbowe (Wa kwanza kushoto) akizungumza na Edward Lowassa na mke wake Regina Lowassa (wa kwanza kulia) alipowasili katika ofisi za Chadema makao makuu kwa ajili ya kuchukua fomu, (Wa pili kushoto) ni naibu katibu mkuu Zanzibar Salum Mwalimu

    11059601_385091355016802_8885760366441846382_n.jpg
    Mwanasheria mkuu wa Chadema Mhe. Tundu Lissu akiongea katika ghafla fupi ya Mhe.Edward Lowassa akichukua fomu katika ofisi za Chadema makao makuu jijini Dar e salaam

    Mbowe Lowassa.jpg
    Mwenyekiti wa Chadema (Kushoto) Mhe. Mbowe, na Mhe. Edward Lowassa (katikati) wakati wa zoezi la kuchukua fomu lililofanyika makao makuu ya Chadema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chademakwanza

    Chademakwanza JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,350
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Post hii ni ya PICHA zaidi...

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  3. Galang

    Galang Member

    #3
    Jul 30, 2015
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Hana lolote kanunua ugombe kwa 10bl chezea Mbowe wewe yuko kibiashara zaidi na manywele washauri wake wanataka hizo pesa zake za kifisadi tu
     
  4. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,891
    Likes Received: 24,284
    Trophy Points: 280
    Hizo updates ziambatane na picha tafadhali...
    Kila la kheri Lowassa.
     
  5. Baba Mbwa

    Baba Mbwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2015
    Joined: May 31, 2015
    Messages: 801
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    naomba usiingie mitin endelea kutujuza
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2015
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mbona nilisikia Dr Slaa yupo Marekani?
     
  7. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2015
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 761
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Achukue agombee, tuing'oe CCM
     
  8. KakaVas

    KakaVas Member

    #8
    Jul 30, 2015
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu itarushwa na tv yoyote jamani?
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2015
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,445
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Yupo town
     
  10. john agrey

    john agrey JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2015
    Joined: Jan 24, 2015
    Messages: 1,178
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    watu ooohh slaa kajiuzuru heheheeeeeee we dereeeeeeee
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2015
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,499
    Likes Received: 3,007
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mwanachama mwingine wa CDM aliyechukua fomu ya kugombea urais?
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2015
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,524
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vyovyote vile mwaka huu lazma mtoke!
     
  13. Jungle Warrior

    Jungle Warrior JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2015
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 2,015
    Likes Received: 1,943
    Trophy Points: 280
    Alikuaga wakati anaondoka?
     
  14. A

    Adamlili Member

    #14
    Jul 30, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao watu mbona mi nimezunguka sana siwaona wakimpongeza kwa hatua ya kwenda kuchukua fomu hiyo
     
  15. Warren.T

    Warren.T JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2015
    Joined: May 3, 2015
    Messages: 910
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu wana roho mbaya sana jamani,eti hawataki wakuone kwenye hili jukwaa,wanadai jukwaa lako ni lileeeeee lenye mambo ya akina Kiba na fulani mwenye domo fulani hivi!.....watu ni wabaya kweli kweli yaani!!!
     
  16. M

    MWAMFUPE JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2015
    Joined: Oct 30, 2013
    Messages: 631
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 80
    amepita bila kupingwa.
     
  17. T

    Turnkey JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2015
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 2,487
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Kuna pambio linaimbwa JIPE MOYO
     
  18. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2015
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,891
    Likes Received: 24,284
    Trophy Points: 280
    Ajabu watu wenyewe ndio walewale tunaoshinda nao kule.
    Najua kinachowaumiza pia wale ni watani wangu....tunajuana vizuri tu.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2015
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,835
    Likes Received: 2,105
    Trophy Points: 280
    Picha plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  20. h

    hacena JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2015
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri kamanda Eddo Lowassa, kila la kheri chadema, viva ukawa.
    Alichokipanga Mungu binadamu hawezi kulizuia.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...