Yaliyojiri katika vikao vya CCM Dodoma - Julai 10-12, 2015. Magufuli achaguliwa kuwa mgombea Urais | Page 318 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri katika vikao vya CCM Dodoma - Julai 10-12, 2015. Magufuli achaguliwa kuwa mgombea Urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Jul 10, 2015.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Jul 10, 2015
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,001
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari,

    Tunawaletea kinachojiri kwenye Vikao vya CCM vinavyoendelea Dodoma.

    Fuatana nasi... Karibuni sana.

    ==================

    Updates:

    1.
    Sasa mchakato unaanza rasmi, Wajumbe kamati ya Maadili wanaingia Ukumbini, CC itafuata, haijajulikana kama na NEC itafanyika leo, itategemea na muda utakao tumika na vikao viwili hivyo.

    2.
    Rais Kikwete ameingia Ukumbini muda huu

    3.
    Kikao cha Usalama na maadili kinaendelea. Hiki hata kikiisha hakina briefing. kama kawaida, Ulinzi umeimarishwa na state

    4.
    Kuweka Updates si rahisi kama mnavyodhani sababu ulinzi ni mkali na hakuna aliyeruhusiwa kuingia na simu. Kumbuka hii ni kamati ya maadili, hivyo kuweni wavumilivu. Kikao kinaendelea.

    5. 14:46
    Kamati ya maadili imemaliza kazi yake, sasa ni zamu ya CC kuingia, lakini Rais Kikwete katoka, Kikao kitaanza akirudi.


    6. Update 16:00
    Wajumbe wa CC ndo wameingia sasa hivi, watapewa majina matano na kamati ya maadili ya Wagombea urais.

    7.Update 16:55
    Team inayomuunga mkono Edward Lowassa zaidi ya watu 200, wamekutana mchana huu Katika Ukumbi wa St. Gasper, kuweka msimamo iwapo huyo wanayemtaka hatakuwemo kwenye Top 5 ya Wagombea waliopitishwa na kamati ya maadili.

    8.Update 18:50
    CC imemaliza Kikao chake, Nape amesema majina matano yaliyopendekezwa yatatolewa baada ya Kufuturu.

    9. Update 22:55
    CC bado inaendelea, sasa hivi watu wa catering wanawapelekea vyakula na vinywaji (Pengine ni daku ya leo kwa waliofunga?)

    Julai 11, 2015:

    1. Update 01:00
    CC imemaliza kikao chake; Nape kakutana na waandishi na kuna tetesi kuwa kuna kundi lilikuwa linajipanga kufanya mapinduzi ya Mwenyekiti wa CCM. Aidha, Nchimbi na wenzake wawili wameondoka wakiwa wamejaa jazba na wameonekana kutokubaliana na maamuzi ya CC. Updates zaidi zinafuata...

    2. UPDATE 01:20

    Hatimaye 5 Bora imejulikana, ni:

    1) Bernard Membe

    2) John Magufuli

    3) Asha Rose Migiro

    4) January Makamba

    5) Amina S. Ali
    .
    [​IMG]
    3: Update 12:00
    Nchimbi, Mkono na Kibajaji wamezuiwa getini wasiingie mkutanoni kisa hawana vitambulisho. Baada ya tafrani ya takribani robo saa wajumbe hao wameruhusiwa kuingia.


    4: Update 12:15
    Mwenyekiti wa CCM Taifa, mh. Kikwete amefungua kikao cha Halmashauri Kuu Taifa (NEC) cha kuchuja majina matano nafasi ya kugombea Urais.

    5: Update 12:51
    NEC imemaliza kikao cha kupiga kura, Tatu bora inatangazwa hivi punde (Kama itatokea)

    6: Update 13:05
    Kikao cha Halmashauri Kuu kimepitisha jina la Dr. Shein kuwa mgombea wa Urais Zanzibar.

    7.Update 13:25
    Wanec wametoka nje, hawana imani na CC, wanahoji kwanini Membe apite 5 bora, Lowassa aachwe?. Wametishia kuifuta CC. Ngoma imeachwa wazee kina Mwinyi na Mkapa wamebaki wakishauriana na viongozi nini cha kufanya.

    8. Update 13:33
    Hali ni tete Dodoma, Wapambe wa Lowassa, Wametishia Amani, Wamejikusanya kwenye bustani ya Nyerere Squre Wanaimba. Tunamtaka Lowassa tunamtaka Lowassa...!!

    9:Update 14:00
    Mkutano umefunguliwa na Mwenyekiti wa chama Rais Kikwete na kuahirishwa baada ya Dakika saba kwa kile wanachodai ni kuruhusu watu wakapate Chakula cha mchana. Wakati Mwenyekiti wa Chama anaingia, Wajumbe wa NEC walimpokea kwa wimbo wa "Tuna imani na Lowassa" hadi rais anakaa wameendelea kuimba
    .


    10: Update 17:30
    Mkutano wa NEC, wajumbe wanapiga kura hivi sasa kupata wagombea tatu (3) BORA. Mkutano mkuu wa Taifa Utaanza saa TATU usiku.

    12 Julai 2015

    01: Update 00:45
    Wagombea tatu bora wamejinadi mbele ya Mkutano Mkuu. Wajumbe wamepiga kura.

    Matokeo yatatolewa tarehe 12 Julai, 2015 siku ya Jumapili saa 4 Asubuhi.

    Mwenyekiti wa CCM Taifa ameahirisha kikao.

    2.Update: 13:50

    Spika wa Bunge la Jamhuri wa Muungano wa Tanzania, Anna Makinda ambaye ni Mwenyekiti wa uhesabuji kura akisaidiana na Spika wa Zanzibar wanamkabidhi Rais Kikwete Kazi walioifanya jana, Kisha Rais Kikwete anamruhusu Anna Makinda Kutangaza matokeo.

    Update 12:55
    Ana Makinda Anasema;

    Kura zilizopigwa zilikua 2422

    Kura zilizo haribika zilikua 6

    Kura halali 2416.

    Mawakala walikua;

    Makilagi

    Hassan Juma

    Rodrique Mpogoro

    Baada ya kuhesabu Kura Matokeo yalikua hivi;

    Asha Migiro kura 56 sawa na asilimia 2.4%

    Amina Ali kura 253 sawa na asilimia 10.5%

    John Magufuli alipata 2,104 sawa na asilimia 87.1%

    Mshindi atakaye gombea Urais kwa tiketi ya CCM, ni John Pombe Magufuli

    3. Update 14:00
    John Magufuli amteua Samia. S. Hassan kuwa Mgombea mwenza.




    jf2.png

    Mwisho
     
  2. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6341
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,053
    Likes Received: 3,949
    Trophy Points: 280
     
  3. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6342
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,053
    Likes Received: 3,949
    Trophy Points: 280
    Enzi zako
     
  4. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #6343
    May 27, 2016
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,965
    Likes Received: 7,704
    Trophy Points: 280
    Yaliyopita si ndwele..tunaganga yajayo!
     
  5. Khalidoun

    Khalidoun JF-Expert Member

    #6344
    May 27, 2016
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 2,022
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Waswahili walisema pia "..... ya kale hayanuki."
     
  6. Tony antony

    Tony antony JF-Expert Member

    #6345
    May 27, 2016
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 4,339
    Likes Received: 1,739
    Trophy Points: 280
    pole sana lakini mkuu maana aibu uliyoipata si ya kawaida.............tugange yajayo sasa
     
  7. Mwasita Moja

    Mwasita Moja JF-Expert Member

    #6346
    May 27, 2016
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 2,909
    Likes Received: 2,548
    Trophy Points: 280
    Comment za kipuuzi kabisa
     
  8. Mwasita Moja

    Mwasita Moja JF-Expert Member

    #6347
    May 27, 2016
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 2,909
    Likes Received: 2,548
    Trophy Points: 280
    Comment za kipuuzi kabisa
     
  9. Mwasita Moja

    Mwasita Moja JF-Expert Member

    #6348
    May 27, 2016
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 2,909
    Likes Received: 2,548
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu
     
  10. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #6349
    May 27, 2016
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,965
    Likes Received: 7,704
    Trophy Points: 280
    Aibu gani? Hebu fafanua!
     
  11. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #6350
    Nov 6, 2017
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,038
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Image sielewei
     
Loading...