Yaliyojiri katika vikao vya CCM Dodoma - Julai 10-12, 2015. Magufuli achaguliwa kuwa mgombea Urais | Page 317 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri katika vikao vya CCM Dodoma - Julai 10-12, 2015. Magufuli achaguliwa kuwa mgombea Urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Jul 10, 2015.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Jul 10, 2015
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,005
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari,

    Tunawaletea kinachojiri kwenye Vikao vya CCM vinavyoendelea Dodoma.

    Fuatana nasi... Karibuni sana.

    ==================

    Updates:

    1.
    Sasa mchakato unaanza rasmi, Wajumbe kamati ya Maadili wanaingia Ukumbini, CC itafuata, haijajulikana kama na NEC itafanyika leo, itategemea na muda utakao tumika na vikao viwili hivyo.

    2.
    Rais Kikwete ameingia Ukumbini muda huu

    3.
    Kikao cha Usalama na maadili kinaendelea. Hiki hata kikiisha hakina briefing. kama kawaida, Ulinzi umeimarishwa na state

    4.
    Kuweka Updates si rahisi kama mnavyodhani sababu ulinzi ni mkali na hakuna aliyeruhusiwa kuingia na simu. Kumbuka hii ni kamati ya maadili, hivyo kuweni wavumilivu. Kikao kinaendelea.

    5. 14:46
    Kamati ya maadili imemaliza kazi yake, sasa ni zamu ya CC kuingia, lakini Rais Kikwete katoka, Kikao kitaanza akirudi.


    6. Update 16:00
    Wajumbe wa CC ndo wameingia sasa hivi, watapewa majina matano na kamati ya maadili ya Wagombea urais.

    7.Update 16:55
    Team inayomuunga mkono Edward Lowassa zaidi ya watu 200, wamekutana mchana huu Katika Ukumbi wa St. Gasper, kuweka msimamo iwapo huyo wanayemtaka hatakuwemo kwenye Top 5 ya Wagombea waliopitishwa na kamati ya maadili.

    8.Update 18:50
    CC imemaliza Kikao chake, Nape amesema majina matano yaliyopendekezwa yatatolewa baada ya Kufuturu.

    9. Update 22:55
    CC bado inaendelea, sasa hivi watu wa catering wanawapelekea vyakula na vinywaji (Pengine ni daku ya leo kwa waliofunga?)

    Julai 11, 2015:

    1. Update 01:00
    CC imemaliza kikao chake; Nape kakutana na waandishi na kuna tetesi kuwa kuna kundi lilikuwa linajipanga kufanya mapinduzi ya Mwenyekiti wa CCM. Aidha, Nchimbi na wenzake wawili wameondoka wakiwa wamejaa jazba na wameonekana kutokubaliana na maamuzi ya CC. Updates zaidi zinafuata...

    2. UPDATE 01:20

    Hatimaye 5 Bora imejulikana, ni:

    1) Bernard Membe

    2) John Magufuli

    3) Asha Rose Migiro

    4) January Makamba

    5) Amina S. Ali
    .
    [​IMG]
    3: Update 12:00
    Nchimbi, Mkono na Kibajaji wamezuiwa getini wasiingie mkutanoni kisa hawana vitambulisho. Baada ya tafrani ya takribani robo saa wajumbe hao wameruhusiwa kuingia.


    4: Update 12:15
    Mwenyekiti wa CCM Taifa, mh. Kikwete amefungua kikao cha Halmashauri Kuu Taifa (NEC) cha kuchuja majina matano nafasi ya kugombea Urais.

    5: Update 12:51
    NEC imemaliza kikao cha kupiga kura, Tatu bora inatangazwa hivi punde (Kama itatokea)

    6: Update 13:05
    Kikao cha Halmashauri Kuu kimepitisha jina la Dr. Shein kuwa mgombea wa Urais Zanzibar.

    7.Update 13:25
    Wanec wametoka nje, hawana imani na CC, wanahoji kwanini Membe apite 5 bora, Lowassa aachwe?. Wametishia kuifuta CC. Ngoma imeachwa wazee kina Mwinyi na Mkapa wamebaki wakishauriana na viongozi nini cha kufanya.

    8. Update 13:33
    Hali ni tete Dodoma, Wapambe wa Lowassa, Wametishia Amani, Wamejikusanya kwenye bustani ya Nyerere Squre Wanaimba. Tunamtaka Lowassa tunamtaka Lowassa...!!

    9:Update 14:00
    Mkutano umefunguliwa na Mwenyekiti wa chama Rais Kikwete na kuahirishwa baada ya Dakika saba kwa kile wanachodai ni kuruhusu watu wakapate Chakula cha mchana. Wakati Mwenyekiti wa Chama anaingia, Wajumbe wa NEC walimpokea kwa wimbo wa "Tuna imani na Lowassa" hadi rais anakaa wameendelea kuimba
    .


    10: Update 17:30
    Mkutano wa NEC, wajumbe wanapiga kura hivi sasa kupata wagombea tatu (3) BORA. Mkutano mkuu wa Taifa Utaanza saa TATU usiku.

    12 Julai 2015

    01: Update 00:45
    Wagombea tatu bora wamejinadi mbele ya Mkutano Mkuu. Wajumbe wamepiga kura.

    Matokeo yatatolewa tarehe 12 Julai, 2015 siku ya Jumapili saa 4 Asubuhi.

    Mwenyekiti wa CCM Taifa ameahirisha kikao.

    2.Update: 13:50

    Spika wa Bunge la Jamhuri wa Muungano wa Tanzania, Anna Makinda ambaye ni Mwenyekiti wa uhesabuji kura akisaidiana na Spika wa Zanzibar wanamkabidhi Rais Kikwete Kazi walioifanya jana, Kisha Rais Kikwete anamruhusu Anna Makinda Kutangaza matokeo.

    Update 12:55
    Ana Makinda Anasema;

    Kura zilizopigwa zilikua 2422

    Kura zilizo haribika zilikua 6

    Kura halali 2416.

    Mawakala walikua;

    Makilagi

    Hassan Juma

    Rodrique Mpogoro

    Baada ya kuhesabu Kura Matokeo yalikua hivi;

    Asha Migiro kura 56 sawa na asilimia 2.4%

    Amina Ali kura 253 sawa na asilimia 10.5%

    John Magufuli alipata 2,104 sawa na asilimia 87.1%

    Mshindi atakaye gombea Urais kwa tiketi ya CCM, ni John Pombe Magufuli

    3. Update 14:00
    John Magufuli amteua Samia. S. Hassan kuwa Mgombea mwenza.




    jf2.png

    Mwisho
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6321
    Jul 14, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,957
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Bado nasimama na msimamo huu kuwa Makongoro ndiye alikuwa mgombea sahihi kwa ccm kuikabili UKAWA iliyojipanga vilivyo.

    Tusubiri mgombea wa UKAWA tuone nini kitakachojiri.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6322
    Jul 14, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,957
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Bado nasimama na msimamo huu kuwa Makongoro ndiye alikuwa mgombea sahihi kwa ccm kuikabili UKAWA iliyojipanga vilivyo.

    Tusubiri mgombea wa UKAWA tuone nini kitakachojiri.
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6323
    Jul 14, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,957
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    CCM inepuuza nguvu ya jina la Nyerere!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6324
    Jul 15, 2015
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,460
    Likes Received: 2,138
    Trophy Points: 280
    Juzi tumeona kitimutimu cha kumtafuta mgombea Urais kwa tiketi ya CCM ulivyo acha nyasi zimelala pale Dodoma ilikuwa ni mshikemshike pale ukumbini na haswa wajumbe wa NEC.

    Katika watia nia walikuwa ni wanasiasa Nguri naweeza kusema nikianza na hawapa chini ambao hawakupenya Tano bora!


    1. Dr Ghalib Bilal-Makamu wa Rais
    2. Mizengo Peter Kayanza-Waziri Mkuu
    3. Wasira-Waziri wa Kilimo
    4. Jaji Ramadhan-Jaji Mkuu mstaafu
    5. Mark Mwandosya-Waziri asiyekuwa na Wizara maalumu.

    Katika hao nilio wataja wote ni watu wapo katika ngazi za juu serikalini kasoro Jaji Mstaafu.

    Cha kushanga nikuwa wote hao hakuna hata mmoja aliyeweza kupita katika tano bora!

    Je, nikwa sababu ya kuwa hawana vigezo vya kuwa rais je walipata vipi hayo madaraka hadi Mkuu wa nchi kushindwa kuwapitisha katika 5 bora?

    Bado napatwa na wasiwasi iweje Naibu waziri wa Mawasiliano apite 5bora Makamu wa rais na Waziri mkuu wa serikali iliyopo madarakani hata asipitishwe 5 bora?

    Swali; Je, ile kamati ya Usalama na Maadili ya CCM inaongozwa na nani??Je ina mamlaka ya kukata jina la mgombea??au yenyewe kazi yake nini?

    Kama ni kuweka kasoro za mgombea na CC kuzichambua iweje majina haya hayakufika CC?

    Je, waliopenya watapata ushirikiano wa hawa ambao hawakufika 5 bora?

    Je, huyo alipenya atakibeba chama??
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6325
    Jul 15, 2015
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 22,996
    Likes Received: 19,947
    Trophy Points: 280
    Sio CCM iliyopuuza,Mako kasema kamati ya maadili iliweka jina lake la kwanza tano bora ila kwenye KK kuna mtu mmoja kwa madaraka take akakata jina lake na alipoulizwa sababu hakujibu. Jee MTU huyo ni nani na kwa mini alimtoa Mako aliyependekezwa na kumuweka Bernard?
     
  7. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #6326
    Jul 15, 2015
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 12,979
    Likes Received: 18,307
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu Kamati kuu, Halmashauri kuu na Mkutano Mkuu vilikuwa vikao vya kupiga mihuri, Maamuzi yote yalifanywa na Jakaya kupitia kinachoitwa kamati ya Maadili, Kamati kuu ilikuwa na vikao viwili, cha kwanza kilijumuisha wote kasoro Jerry Slaa, Sofia Simba, Kimbisa, Nchimbi na Sadifa kwa kuwa wanajulikana ni Team Lowassa Nape aliviita 'vikao vya mashauriano ' baada ya kupewa taarifa na kukubali ndo kikaitishwa kikao rasmi cha kamati kuu kikapewa taarifa rasmi lakini Haikuwa ngeni kwa wote isipokuwa watu wa Lowassa, kila walipofurukuta wakabanwa mbavu kisawasawa.
     
  8. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6327
    Jul 15, 2015
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    1. Umri mkubwa,
    2. hawajaonesha cha pekee katika madaraka madogo waliyopewa cha kuwafanya wakabidhiwe tena madaraka makubwa zaidi
    3. Isingewezekana wote 38 wawe kwenye tano bora.
     
  9. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #6328
    Jul 15, 2015
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,992
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Magufuli amteue mako kuwa makamu mwenyekiti anyooshe chama!
     
  10. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6329
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
     
  11. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6330
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
     
  12. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6331
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Naona baada ya kukatwa ulihama nae
     
  13. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6332
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Mkuu hili neno litaendelea kutumika zaidi na zaidi
     
  14. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6333
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Utabiri wako umetamalaki
     
  15. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6334
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
     
  16. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6335
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
     
  17. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6336
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    We jamaa ss hivi unapiga dodoki la ukweli kwa Lowassa......ona ulivyokuwa unamponda......#unafiki
     
  18. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6337
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
     
  19. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6338
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
     
  20. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6339
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Watu wanafiki sana, leo hii amekuja CDM sio zigo la mwizi.....

    Poor you
     
  21. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #6340
    May 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 10,061
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
     
Loading...