Yaliyojiri katika vikao vya CCM Dodoma - Julai 10-12, 2015. Magufuli achaguliwa kuwa mgombea Urais | Page 316 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri katika vikao vya CCM Dodoma - Julai 10-12, 2015. Magufuli achaguliwa kuwa mgombea Urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Jul 10, 2015.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Jul 10, 2015
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,001
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari,

    Tunawaletea kinachojiri kwenye Vikao vya CCM vinavyoendelea Dodoma.

    Fuatana nasi... Karibuni sana.

    ==================

    Updates:

    1.
    Sasa mchakato unaanza rasmi, Wajumbe kamati ya Maadili wanaingia Ukumbini, CC itafuata, haijajulikana kama na NEC itafanyika leo, itategemea na muda utakao tumika na vikao viwili hivyo.

    2.
    Rais Kikwete ameingia Ukumbini muda huu

    3.
    Kikao cha Usalama na maadili kinaendelea. Hiki hata kikiisha hakina briefing. kama kawaida, Ulinzi umeimarishwa na state

    4.
    Kuweka Updates si rahisi kama mnavyodhani sababu ulinzi ni mkali na hakuna aliyeruhusiwa kuingia na simu. Kumbuka hii ni kamati ya maadili, hivyo kuweni wavumilivu. Kikao kinaendelea.

    5. 14:46
    Kamati ya maadili imemaliza kazi yake, sasa ni zamu ya CC kuingia, lakini Rais Kikwete katoka, Kikao kitaanza akirudi.


    6. Update 16:00
    Wajumbe wa CC ndo wameingia sasa hivi, watapewa majina matano na kamati ya maadili ya Wagombea urais.

    7.Update 16:55
    Team inayomuunga mkono Edward Lowassa zaidi ya watu 200, wamekutana mchana huu Katika Ukumbi wa St. Gasper, kuweka msimamo iwapo huyo wanayemtaka hatakuwemo kwenye Top 5 ya Wagombea waliopitishwa na kamati ya maadili.

    8.Update 18:50
    CC imemaliza Kikao chake, Nape amesema majina matano yaliyopendekezwa yatatolewa baada ya Kufuturu.

    9. Update 22:55
    CC bado inaendelea, sasa hivi watu wa catering wanawapelekea vyakula na vinywaji (Pengine ni daku ya leo kwa waliofunga?)

    Julai 11, 2015:

    1. Update 01:00
    CC imemaliza kikao chake; Nape kakutana na waandishi na kuna tetesi kuwa kuna kundi lilikuwa linajipanga kufanya mapinduzi ya Mwenyekiti wa CCM. Aidha, Nchimbi na wenzake wawili wameondoka wakiwa wamejaa jazba na wameonekana kutokubaliana na maamuzi ya CC. Updates zaidi zinafuata...

    2. UPDATE 01:20

    Hatimaye 5 Bora imejulikana, ni:

    1) Bernard Membe

    2) John Magufuli

    3) Asha Rose Migiro

    4) January Makamba

    5) Amina S. Ali
    .
    [​IMG]
    3: Update 12:00
    Nchimbi, Mkono na Kibajaji wamezuiwa getini wasiingie mkutanoni kisa hawana vitambulisho. Baada ya tafrani ya takribani robo saa wajumbe hao wameruhusiwa kuingia.


    4: Update 12:15
    Mwenyekiti wa CCM Taifa, mh. Kikwete amefungua kikao cha Halmashauri Kuu Taifa (NEC) cha kuchuja majina matano nafasi ya kugombea Urais.

    5: Update 12:51
    NEC imemaliza kikao cha kupiga kura, Tatu bora inatangazwa hivi punde (Kama itatokea)

    6: Update 13:05
    Kikao cha Halmashauri Kuu kimepitisha jina la Dr. Shein kuwa mgombea wa Urais Zanzibar.

    7.Update 13:25
    Wanec wametoka nje, hawana imani na CC, wanahoji kwanini Membe apite 5 bora, Lowassa aachwe?. Wametishia kuifuta CC. Ngoma imeachwa wazee kina Mwinyi na Mkapa wamebaki wakishauriana na viongozi nini cha kufanya.

    8. Update 13:33
    Hali ni tete Dodoma, Wapambe wa Lowassa, Wametishia Amani, Wamejikusanya kwenye bustani ya Nyerere Squre Wanaimba. Tunamtaka Lowassa tunamtaka Lowassa...!!

    9:Update 14:00
    Mkutano umefunguliwa na Mwenyekiti wa chama Rais Kikwete na kuahirishwa baada ya Dakika saba kwa kile wanachodai ni kuruhusu watu wakapate Chakula cha mchana. Wakati Mwenyekiti wa Chama anaingia, Wajumbe wa NEC walimpokea kwa wimbo wa "Tuna imani na Lowassa" hadi rais anakaa wameendelea kuimba
    .


    10: Update 17:30
    Mkutano wa NEC, wajumbe wanapiga kura hivi sasa kupata wagombea tatu (3) BORA. Mkutano mkuu wa Taifa Utaanza saa TATU usiku.

    12 Julai 2015

    01: Update 00:45
    Wagombea tatu bora wamejinadi mbele ya Mkutano Mkuu. Wajumbe wamepiga kura.

    Matokeo yatatolewa tarehe 12 Julai, 2015 siku ya Jumapili saa 4 Asubuhi.

    Mwenyekiti wa CCM Taifa ameahirisha kikao.

    2.Update: 13:50

    Spika wa Bunge la Jamhuri wa Muungano wa Tanzania, Anna Makinda ambaye ni Mwenyekiti wa uhesabuji kura akisaidiana na Spika wa Zanzibar wanamkabidhi Rais Kikwete Kazi walioifanya jana, Kisha Rais Kikwete anamruhusu Anna Makinda Kutangaza matokeo.

    Update 12:55
    Ana Makinda Anasema;

    Kura zilizopigwa zilikua 2422

    Kura zilizo haribika zilikua 6

    Kura halali 2416.

    Mawakala walikua;

    Makilagi

    Hassan Juma

    Rodrique Mpogoro

    Baada ya kuhesabu Kura Matokeo yalikua hivi;

    Asha Migiro kura 56 sawa na asilimia 2.4%

    Amina Ali kura 253 sawa na asilimia 10.5%

    John Magufuli alipata 2,104 sawa na asilimia 87.1%

    Mshindi atakaye gombea Urais kwa tiketi ya CCM, ni John Pombe Magufuli

    3. Update 14:00
    John Magufuli amteua Samia. S. Hassan kuwa Mgombea mwenza.




    jf2.png

    Mwisho
     
  2. white-frank mhiro

    white-frank mhiro JF-Expert Member

    #6301
    Jul 12, 2015
    Joined: Mar 18, 2015
    Messages: 761
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    sijamuelewa migiro kwenye ndoa na prof. Cleophas na seif khatib....!! Msaada plzz!!!
     
  3. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #6302
    Jul 12, 2015
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,928
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    UFISADI.jpg
    magufuli ni fisadi kama mafisadi wengine wa ccm RIPOTI YA CAG iko hapo
     
  4. Bandiwe

    Bandiwe JF-Expert Member

    #6303
    Jul 12, 2015
    Joined: Oct 19, 2013
    Messages: 5,074
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    ndo huyo Fatma Said Alli alikuwa na huyo Amina wizara moja ya michezo na utamaduni. enzi hizo Mkwasa bado anacheza National Team Ukwaju
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #6304
    Jul 12, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,037
    Likes Received: 11,086
    Trophy Points: 280
    Mfumo wa CCM ni wizi na kukwapua, hata aje malaika itakula kwake tu
     
  6. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #6305
    Jul 12, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,037
    Likes Received: 11,086
    Trophy Points: 280
    Mfumo wa CCM ni wizi na kukwapua, hata aje malaika itakula kwake tu
     
  7. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #6306
    Jul 12, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,037
    Likes Received: 11,086
    Trophy Points: 280
    Jk is smart in his own way.
     
  8. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #6307
    Jul 12, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,037
    Likes Received: 11,086
    Trophy Points: 280
    Lets wait for the storm to happen.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6308
    Jul 12, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hiyo post niliileta Mimi , na alieongezewa ulinzi alikuwa Makongoro Nyerere , kwa busara za baraza la ushauri, na ushauri wao ulikubaliwa na JK , na jk alikubali lakini top 5 ya wazee wa ushauri ilipoenda kanati kuu kikwete akaikataa na kuchukua yake na kuipitisha kimabavu na maghufuli hakuwemo ndipo wazee wakashaur tena awekwe maghufuli baada ya mapendekezo ya awali kukataliwa ambao walikuwa
    1 Pinda
    2 Bilal
    3 Asha rose
    4 Makongoro
    5 Jaji ramadhani
    Kikwete akawatosa wazee na kuja na list yake na walipomuuliza chaguo lake akasema Membe , ndipo mkapa akachukia wakachenjiana kwenye kikao ila kikwete akalazimisha ila akakubali maghufuli kwani alijua ni msindikizaji , baada ya kukubali marais wastaafu wa Tanzania na Zanzibar wakaomba maghufuli apigwe tafu na mchezo ndipo ulipoanzia , nazani wote mashahidi kilichotokea NEC kwa chaguo la kikwete na familia yake , ambapo ndani ya NEC ridhiwan alipiga kampeni za wazi kwa Membe na Asha rose

    Baada ya kupigwa NEC JK aliishiwa pozi ikabidi nguvu iende kwa asha rose migiro akimtumia riz one na membe wampigie kampeni akiwemo nape na makonda, dili likashtukiwa maana iliundwa propaganda ya ni zamu ya mwanamke , wajumbe MM walipozipata wakasema OK tutapiga kura za kukuonesha sisi ndio CCM na sio wewe

    Upepo ukaanza someka baada ya maghufuli kuingia ukumbini yaani ni kelele na vifijo hali ambayo nape hakuipenda pia kikwete mwenyewe hadi kuwaambia kwa sauti watu wa geita tulieni hii ilikuwa ni kutengrneza UFA wa kikabila lakini ilishindikana , na MM imemuonesha adabu kikwete na familia yake , pia MZEE Warioba,Dr salim , kinana, MZEE mkapa, MZEE mwinyi na Karume wamefurahi sana kwani jamaa aliwadharau sana wakati yeye ndiye aliwaomba ushauri na akasema watakachokubaliana yeye atanaliki ,


    Pia amesahau akistaafu na yeye ataenda baraza la ushauri , hivyo watamcheka sana kwani hatakuwa na nguvu tena ,

    Magufuli haziivi na kikwete mtu asiwadanganye, kumbukeni kikwete alikuwa anamchukia sana magufuli 2005 hadi akataka ampoteze kisiasa kwa kumpa wizara ya samaki,

    Magufuli ni zao la rais mkapa, na MZEE mkapa sasa atakuwa huru sana na kufurahi chaguo lake kushinda


    Ngoja nifatilie mkutano, now pinda anaongea

    Itaendeleea kujua , zaidi wakati wa uteuz na vikao vya maridhiano​


     
  10. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #6309
    Jul 12, 2015
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,865
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    ......at the end Laigwanan ndani.... Pole Comrade. Kepteni wa watu wenye safwari yenye matumaini NJE. Safari ya MATANIO kwa kuliweka Taifa katika vurugu HAIWEZEKANI. Ni kweli kumkata Lowassa yabidi ujipange. hapa uko sawa. Na watu walojipanga kweli kweli.
    1. Ilitakiwa Bunge limalize shughuli kwanza.
    2. Ilibidi ratiba itibuliwe.
    3. Ilibidi Waliolipwa kufanya fujo kwa kukatwa kwa Laigwanan wadhibitiwe na vyombo vya dola.
    4. ..........nk.....nk.....
    Upo? Asubiri kugombea 2020, kama afya itaruhusu. Kwa Sasa atakayeshindana na Daktari Silaha ni Daktari wa Ualimu na Kemia, ambaye wengi wanafikiri ni Mhandisi wa Ujenzi......
    Bye bye Lower Sir.
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6310
    Jul 12, 2015
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,352
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    UKAWA hajatangaza mgombea. PERIOD
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6311
    Jul 12, 2015
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,828
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    mkuu ocampo four labda amtafute hemedy ally msaidizi wa bashe pale 4u.. hadi huruma au aje kwangu Nkuhungu nimpe nauli.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6312
    Jul 13, 2015
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,153
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Ina maana humjui mgombea wa Urais kupitia Demokrasia ya UKAWA kuwa ni Dr Slaa?
    subiri vurugu yake PERIOD
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6313
    Jul 13, 2015
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,153
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Mkuu sipati picha,
    siku hiyo nilikuwepo jirani katika hizo nyumba karibu na uwanja wa ndege lakini sikuambulia wahusika wote wa NMC leo ndio umenifungua
    funika kombe ...
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6314
    Jul 13, 2015
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,153
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Mkuu upo sahihi kabisa, kuna kipindi Mkuu aliomba pooo watu wakale kwanza
    NEC walifyatuka hawakuficha jamaa kuipanga familia nzima madarakani, licha ya kukamata 5m kila mtu wakaona isiwe shida wakahama kwa EL na kumbeba Maguufull
    alichotuudhi Makongo ni mtindo wake usiobadilika wa kubeba mabag (malooser) tena wahudumu Doible H
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6315
    Jul 13, 2015
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,102
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    the second wife is always a mistress...!! ndiyo sababu mke wa kwanza lazima akubali kwanza kabla second hajaingizwa ndani....mke ni mmoja tu.

    Hata huko ukawa the best is Dr Slaa.....sexual relationship yake iko safi? Alifunga ndoa na Rose Kamili? how about the current one...Ms Mushumbuzi kama sijakosea jina?.....masuala ya ngono ni magumu mno? ndiyo maana viongozi wengine huamua kukaa kiseja tu kama Putin.
     
  17. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #6316
    Jul 13, 2015
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 2,071
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Lowassa alikuwa anajua kashfa zake hataweza kupita lakini wametumia kampeni kulimbikizia pesa za wafanyabiashara waliodanganywa. Hizi ni mbinu za kifisadi na kitapeli Lowassa kapata pesa nyingi wakati huu wa kampeni kuliko wakati mwingine wowote kwa wafanyabiashara hasa wa kihindi kutoa pesa nyingi ya shughuli mbalimbali. Sasa ni wakati wa kutafuta project nyingine ya kuingiza pesa!
     
  18. kivava

    kivava JF-Expert Member

    #6317
    Jul 13, 2015
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 4,988
    Likes Received: 3,413
    Trophy Points: 280
    Punguza umbea kijana,hizo habari zako za kijinga source yake ni ipi?
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6318
    Jul 13, 2015
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,092
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata usingeandika haya yote tayari AVATAR yako imeshamjibu
     
  20. baro

    baro JF-Expert Member

    #6319
    Jul 13, 2015
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 1,707
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona umecopy post yangu niliyoiandika page ya 610 , na kujimilikisha bila kuni ackonoledge
     
  21. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6320
    Jul 14, 2015
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 11,262
    Likes Received: 1,665
    Trophy Points: 280
    kweli nimeamini URAIS hauna ubia - WAMEKATA.
     
Loading...