Yaliyojiri katika vikao vya CCM Dodoma - Julai 10-12, 2015. Magufuli achaguliwa kuwa mgombea Urais


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160
attachment.php?attachmentid=267537&d=1436687431


Hiyo post niliileta Mimi , na alieongezewa ulinzi alikuwa Makongoro Nyerere , kwa busara za baraza la ushauri, na ushauri wao ulikubaliwa na JK , na jk alikubali lakini top 5 ya wazee wa ushauri ilipoenda kanati kuu kikwete akaikataa na kuchukua yake na kuipitisha kimabavu na maghufuli hakuwemo ndipo wazee wakashaur tena awekwe maghufuli baada ya mapendekezo ya awali kukataliwa ambao walikuwa
1 Pinda
2 Bilal
3 Asha rose
4 Makongoro
5 Jaji ramadhani
Kikwete akawatosa wazee na kuja na list yake na walipomuuliza chaguo lake akasema Membe , ndipo mkapa akachukia wakachenjiana kwenye kikao ila kikwete akalazimisha ila akakubali maghufuli kwani alijua ni msindikizaji , baada ya kukubali marais wastaafu wa Tanzania na Zanzibar wakaomba maghufuli apigwe tafu na mchezo ndipo ulipoanzia , nazani wote mashahidi kilichotokea NEC kwa chaguo la kikwete na familia yake , ambapo ndani ya NEC ridhiwan alipiga kampeni za wazi kwa Membe na Asha rose

Baada ya kupigwa NEC JK aliishiwa pozi ikabidi nguvu iende kwa asha rose migiro akimtumia riz one na membe wampigie kampeni akiwemo nape na makonda, dili likashtukiwa maana iliundwa propaganda ya ni zamu ya mwanamke , wajumbe MM walipozipata wakasema OK tutapiga kura za kukuonesha sisi ndio CCM na sio wewe

Upepo ukaanza someka baada ya maghufuli kuingia ukumbini yaani ni kelele na vifijo hali ambayo nape hakuipenda pia kikwete mwenyewe hadi kuwaambia kwa sauti watu wa geita tulieni hii ilikuwa ni kutengrneza UFA wa kikabila lakini ilishindikana , na MM imemuonesha adabu kikwete na familia yake , pia MZEE Warioba,Dr salim , kinana, MZEE mkapa, MZEE mwinyi na Karume wamefurahi sana kwani jamaa aliwadharau sana wakati yeye ndiye aliwaomba ushauri na akasema watakachokubaliana yeye atanaliki ,


Pia amesahau akistaafu na yeye ataenda baraza la ushauri , hivyo watamcheka sana kwani hatakuwa na nguvu tena ,

Magufuli haziivi na kikwete mtu asiwadanganye, kumbukeni kikwete alikuwa anamchukia sana magufuli 2005 hadi akataka ampoteze kisiasa kwa kumpa wizara ya samaki,

Magufuli ni zao la rais mkapa, na MZEE mkapa sasa atakuwa huru sana na kufurahi chaguo lake kushinda


Ngoja nifatilie mkutano, now pinda anaongea

Itaendeleea kujua , zaidi wakati wa uteuz na vikao vya maridhiano​


 
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
3,561
Likes
1,835
Points
280
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
3,561 1,835 280
Kumkata Lowassa Lazima ujipange ,wataghairisha weeee at the end Laigwanan ndani.
......at the end Laigwanan ndani.... Pole Comrade. Kepteni wa watu wenye safwari yenye matumaini NJE. Safari ya MATANIO kwa kuliweka Taifa katika vurugu HAIWEZEKANI. Ni kweli kumkata Lowassa yabidi ujipange. hapa uko sawa. Na watu walojipanga kweli kweli.
1. Ilitakiwa Bunge limalize shughuli kwanza.
2. Ilibidi ratiba itibuliwe.
3. Ilibidi Waliolipwa kufanya fujo kwa kukatwa kwa Laigwanan wadhibitiwe na vyombo vya dola.
4. ..........nk.....nk.....
Upo? Asubiri kugombea 2020, kama afya itaruhusu. Kwa Sasa atakayeshindana na Daktari Silaha ni Daktari wa Ualimu na Kemia, ambaye wengi wanafikiri ni Mhandisi wa Ujenzi......
Bye bye Lower Sir.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
56
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 56 0
MEANDU wapi tena Magufuli hawezi pita
leo hapa Dodoma
au ni Oktoba 25/2015?
Dr Slaa ndio kajipitisha UKAWA sasa sijui na Lipumba akiingia wakutane na Magufuli ndipo nitakaposhangaa Magufuli akinyimwa kura na Watanzania
UKAWA hajatangaza mgombea. PERIOD
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,485
Likes
2,143
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,485 2,143 280
Amekuwa kama wale makomandoo wa Yanga ambao kuna wakati walienda Mwanza bila nauli wakidhani watakaa milangoni na kuvuna pesa za nauli, matokeo yake Manji akanunua mechi na kulipa 100m na hivyo watu kuingia bure. Makamandoo wakakwama ikabidi wajisalimishe kwa Manji kuomba nauli ya kurudi Dar.

Mpeni nauli arudi Dar aje tena haa JF na porojo zake.

Yupo pia Yericko Nyerere ambaye alikuwa na u Yahaya wake hapa kila kukicha naona naye kimya. Mkuu njoo tupate nadaha zako
mkuu ocampo four labda amtafute hemedy ally msaidizi wa bashe pale 4u.. hadi huruma au aje kwangu Nkuhungu nimpe nauli.
 
Last edited by a moderator:
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,795
Likes
1,248
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,795 1,248 280
ndo huyo Fatma Said Alli alikuwa na huyo Amina wizara moja ya michezo na utamaduni. enzi hizo Mkwasa bado anacheza National Team Ukwaju
Mkuu sipati picha,
siku hiyo nilikuwepo jirani katika hizo nyumba karibu na uwanja wa ndege lakini sikuambulia wahusika wote wa NMC leo ndio umenifungua
funika kombe ...
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,795
Likes
1,248
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,795 1,248 280
attachment.php?attachmentid=267537&d=1436687431


Hiyo post niliileta Mimi , na alieongezewa ulinzi alikuwa Makongoro Nyerere
Mkuu upo sahihi kabisa, kuna kipindi Mkuu aliomba pooo watu wakale kwanza
NEC walifyatuka hawakuficha jamaa kuipanga familia nzima madarakani, licha ya kukamata 5m kila mtu wakaona isiwe shida wakahama kwa EL na kumbeba Maguufull
alichotuudhi Makongo ni mtindo wake usiobadilika wa kubeba mabag (malooser) tena wahudumu Doible H
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Bilali ni Muslim afu Ana wake wives yaani sio mistress sasa kama amna wasafi alternative hazijaisha bado tuna ukawa tuwape ao atuwezi kujigeuza lab rats et tufanyiwe majaribio ii ni nchi sio maabara
the second wife is always a mistress...!! ndiyo sababu mke wa kwanza lazima akubali kwanza kabla second hajaingizwa ndani....mke ni mmoja tu.

Hata huko ukawa the best is Dr Slaa.....sexual relationship yake iko safi? Alifunga ndoa na Rose Kamili? how about the current one...Ms Mushumbuzi kama sijakosea jina?.....masuala ya ngono ni magumu mno? ndiyo maana viongozi wengine huamua kukaa kiseja tu kama Putin.
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,287
Likes
712
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,287 712 280
Lowassa alikuwa anajua kashfa zake hataweza kupita lakini wametumia kampeni kulimbikizia pesa za wafanyabiashara waliodanganywa. Hizi ni mbinu za kifisadi na kitapeli Lowassa kapata pesa nyingi wakati huu wa kampeni kuliko wakati mwingine wowote kwa wafanyabiashara hasa wa kihindi kutoa pesa nyingi ya shughuli mbalimbali. Sasa ni wakati wa kutafuta project nyingine ya kuingiza pesa!
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,705
Likes
4,453
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,705 4,453 280
Punguza umbea kijana,hizo habari zako za kijinga source yake ni ipi?
 
baro

baro

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
2,237
Likes
1,501
Points
280
baro

baro

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
2,237 1,501 280
attachment.php?attachmentid=267537&d=1436687431


Hiyo post niliileta Mimi , na alieongezewa ulinzi alikuwa Makongoro Nyerere , kwa busara za baraza la ushauri, na ushauri wao ulikubaliwa na JK , na jk alikubali lakini top 5 ya wazee wa ushauri ilipoenda kanati kuu kikwete akaikataa na kuchukua yake na kuipitisha kimabavu na maghufuli hakuwemo ndipo wazee wakashaur tena awekwe maghufuli baada ya mapendekezo ya awali kukataliwa ambao walikuwa
1 Pinda
2 Bilal
3 Asha rose
4 Makongoro
5 Jaji ramadhani
Kikwete akawatosa wazee na kuja na list yake na walipomuuliza chaguo lake akasema Membe , ndipo mkapa akachukia wakachenjiana kwenye kikao ila kikwete akalazimisha ila akakubali maghufuli kwani alijua ni msindikizaji , baada ya kukubali marais wastaafu wa Tanzania na Zanzibar wakaomba maghufuli apigwe tafu na mchezo ndipo ulipoanzia , nazani wote mashahidi kilichotokea NEC kwa chaguo la kikwete na familia yake , ambapo ndani ya NEC ridhiwan alipiga kampeni za wazi kwa Membe na Asha rose

Baada ya kupigwa NEC JK aliishiwa pozi ikabidi nguvu iende kwa asha rose migiro akimtumia riz one na membe wampigie kampeni akiwemo nape na makonda, dili likashtukiwa maana iliundwa propaganda ya ni zamu ya mwanamke , wajumbe MM walipozipata wakasema OK tutapiga kura za kukuonesha sisi ndio CCM na sio wewe

Upepo ukaanza someka baada ya maghufuli kuingia ukumbini yaani ni kelele na vifijo hali ambayo nape hakuipenda pia kikwete mwenyewe hadi kuwaambia kwa sauti watu wa geita tulieni hii ilikuwa ni kutengrneza UFA wa kikabila lakini ilishindikana , na MM imemuonesha adabu kikwete na familia yake , pia MZEE Warioba,Dr salim , kinana, MZEE mkapa, MZEE mwinyi na Karume wamefurahi sana kwani jamaa aliwadharau sana wakati yeye ndiye aliwaomba ushauri na akasema watakachokubaliana yeye atanaliki ,


Pia amesahau akistaafu na yeye ataenda baraza la ushauri , hivyo watamcheka sana kwani hatakuwa na nguvu tena ,

Magufuli haziivi na kikwete mtu asiwadanganye, kumbukeni kikwete alikuwa anamchukia sana magufuli 2005 hadi akataka ampoteze kisiasa kwa kumpa wizara ya samaki,

Magufuli ni zao la rais mkapa, na MZEE mkapa sasa atakuwa huru sana na kufurahi chaguo lake kushinda


Ngoja nifatilie mkutano, now pinda anaongea

Itaendeleea kujua , zaidi wakati wa uteuz na vikao vya maridhiano​


Mkuu mbona umecopy post yangu niliyoiandika page ya 610 , na kujimilikisha bila kuni ackonoledge
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,867
Likes
4,253
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,867 4,253 280
Young.Uhuru-Kenyatta.-Jomo-Kenyatta.Son_.Father.jpg


Uhuru na hayati baba yake - Bayake ni Muasisi wa nchi ya Kenya - Uhuru ni Rais wa Kenya kwa sasa.



JKN-NA-MADARAKA.jpg


Makongoro na hayati Baba yake!! Baba yake alikuwa ni muasisi wa nchi ya Tanzania.
kweli nimeamini URAIS hauna ubia - WAMEKATA.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
Bado nasimama na msimamo huu kuwa Makongoro ndiye alikuwa mgombea sahihi kwa ccm kuikabili UKAWA iliyojipanga vilivyo.

Tusubiri mgombea wa UKAWA tuone nini kitakachojiri.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
Bado nasimama na msimamo huu kuwa Makongoro ndiye alikuwa mgombea sahihi kwa ccm kuikabili UKAWA iliyojipanga vilivyo.

Tusubiri mgombea wa UKAWA tuone nini kitakachojiri.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,486
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,486 280
Juzi tumeona kitimutimu cha kumtafuta mgombea Urais kwa tiketi ya CCM ulivyo acha nyasi zimelala pale Dodoma ilikuwa ni mshikemshike pale ukumbini na haswa wajumbe wa NEC.

Katika watia nia walikuwa ni wanasiasa Nguri naweeza kusema nikianza na hawapa chini ambao hawakupenya Tano bora!


  1. Dr Ghalib Bilal-Makamu wa Rais
  2. Mizengo Peter Kayanza-Waziri Mkuu
  3. Wasira-Waziri wa Kilimo
  4. Jaji Ramadhan-Jaji Mkuu mstaafu
  5. Mark Mwandosya-Waziri asiyekuwa na Wizara maalumu.

Katika hao nilio wataja wote ni watu wapo katika ngazi za juu serikalini kasoro Jaji Mstaafu.

Cha kushanga nikuwa wote hao hakuna hata mmoja aliyeweza kupita katika tano bora!

Je, nikwa sababu ya kuwa hawana vigezo vya kuwa rais je walipata vipi hayo madaraka hadi Mkuu wa nchi kushindwa kuwapitisha katika 5 bora?

Bado napatwa na wasiwasi iweje Naibu waziri wa Mawasiliano apite 5bora Makamu wa rais na Waziri mkuu wa serikali iliyopo madarakani hata asipitishwe 5 bora?

Swali; Je, ile kamati ya Usalama na Maadili ya CCM inaongozwa na nani??Je ina mamlaka ya kukata jina la mgombea??au yenyewe kazi yake nini?

Kama ni kuweka kasoro za mgombea na CC kuzichambua iweje majina haya hayakufika CC?

Je, waliopenya watapata ushirikiano wa hawa ambao hawakufika 5 bora?

Je, huyo alipenya atakibeba chama??
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,698
Likes
28,978
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,698 28,978 280
CCM inepuuza nguvu ya jina la Nyerere!
Sio CCM iliyopuuza,Mako kasema kamati ya maadili iliweka jina lake la kwanza tano bora ila kwenye KK kuna mtu mmoja kwa madaraka take akakata jina lake na alipoulizwa sababu hakujibu. Jee MTU huyo ni nani na kwa mini alimtoa Mako aliyependekezwa na kumuweka Bernard?
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,559
Likes
27,977
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,559 27,977 280
Mwaka huu Kamati kuu, Halmashauri kuu na Mkutano Mkuu vilikuwa vikao vya kupiga mihuri, Maamuzi yote yalifanywa na Jakaya kupitia kinachoitwa kamati ya Maadili, Kamati kuu ilikuwa na vikao viwili, cha kwanza kilijumuisha wote kasoro Jerry Slaa, Sofia Simba, Kimbisa, Nchimbi na Sadifa kwa kuwa wanajulikana ni Team Lowassa Nape aliviita 'vikao vya mashauriano ' baada ya kupewa taarifa na kukubali ndo kikaitishwa kikao rasmi cha kamati kuu kikapewa taarifa rasmi lakini Haikuwa ngeni kwa wote isipokuwa watu wa Lowassa, kila walipofurukuta wakabanwa mbavu kisawasawa.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
1. Umri mkubwa,
2. hawajaonesha cha pekee katika madaraka madogo waliyopewa cha kuwafanya wakabidhiwe tena madaraka makubwa zaidi
3. Isingewezekana wote 38 wawe kwenye tano bora.
 

Forum statistics

Threads 1,213,811
Members 462,331
Posts 28,490,926