Yaliyojiri Ikulu Dar: Rais Magufuli amtaka CAG Kichere kutojifanya Muhimili mwingine, amwambia anaweza kuondolewa hata akiwa na mwaka mmoja

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,623
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,623 2,000
Chief ogopa sanaa ujinga.ujinga ni kitu kibaya sana.
Ogopa sana kunyimwa elimu.
Ccm banah basi tu ..
Mimi nashauri Kwa kipindi hiki cha BUNGE mswada wa dharura upelekwe kwamba "KATIBA ITAFSIRIWE KWA KISUKUMA" ama Ki- Ankole [Rwanda] ili JIWE asome na kuelewa.

Eti anaweza mfukuza CAG hata kama kakaa Mwaka, kwanza huu mnyukano umeanzia wapi?Si kwenye 1.5 T walizoiba CCM kwaajili ya kununua wabunge wa upinzani na uchaguzi wa 2020?

CAG zaidi ya kuhoji ana mambo gani mengine mpaka umtishe utamfukuza?
Hii aibu KIKWETE anajutia sana, akiangalia TBC analia moyoni, kaacha mtu mshamba haijawahi tokea na limbukeni wa mdaraka
 

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
2,385
Points
2,000

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
2,385 2,000
Kwa kauli ya Rais unajua tu kabisa alikuwa hamtaki Proffesa Assad...et we ni mdhibiti wa hesabu za serikali na mwenye serikal yupo ...mwenye serikali ni nani kama sio sisi wapiga kura (wananchi) ,usiende kujifanya mhumili Kwan aliyetoka alifanya mhimili lini?
Au ndo huyo aliyekuwa anasema "Kuna mwingine tumeshauriana sana na katibu Mkuu kumtumbua tunashindwa "

Mtu kupata division one O na I level sio kigezo cha kumpatia kazi...wakati akiwa commissioner wa TRA hukuona hizo divionsin one ,mbona wakati ulisema ameshindwa kazi Leo ndo ataweza kazi ?
Tusubiri wizi mwingine wa matrioni yakienda chato .
Kwa tafsiri yangu wakati akiwa TRA alikuwa na division 2, alivyoondolewa akaenda kuwa RAS akapata muda wa kurisiti paper akapiga division one then rais akampa uCAG!
 

Forum statistics

Threads 1,358,448
Members 519,294
Posts 33,168,491
Top