Yaliyojiri cc dodoma leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri cc dodoma leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lambardi, Nov 10, 2010.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,201
    Likes Received: 4,084
    Trophy Points: 280
    Wana JF tunaomba update yanayojiri kutoka kwenye kikao cha CC ya CCM Dodoma....tujue kama mkulu(Malaika) ataweza kmvalisha paka kengele kama alivyofanya mazee Mwinyi kwa Malecela....kumtosa live....Chenge Vijisendi??Nawakilisha
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    chenge,sitta na makinda
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nasubiri kwa hamu ingawa najua Chenge atapitishwa tu kwani mtandao wa mafisadi ni mkubwa sana.
     
Loading...