Yaliotokea leo mahakama kuu

wakimataifa

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
942
0
haya watanzania ndio mjue hizo mahakama zenu za tanzania mjue watanzania wengi hapa nchini wanadhurumiwa haki zao na hizo mahakama kwa onyonge wao kwa kukosa hela mwenye hela anapewa ushindi wakati hana haki.

hakimu akikosa mahakama imekosea hakimu akifanya vizuri anasifiwa hakimu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom