Yale Yaleee | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yale Yaleee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Jun 21, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Hii picha inapatikana kwenye gazeti la Mwananchi la leo. Huyu Mheshimiwa bado anaendeleza mbonji bungeni na posho anachukua vile vile.

    [​IMG]


    bungeni.jpg
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Halafu hapa tutegemee mijadala ya maana na yenye tija kwa wananchi. Watu hawa wakiwa Dodoma wanakuwa kama wawindaji. Hapo usikute usiku kucha wamekesha kwenye maulevi au kuwinda vimwana halafu kunapokucha anatafuta namna ya kulipizia. Na kwa vile posho hupati mpaka usaini mahudhurio ndo wanalazimika kuja kulalia ukumbini. Aibu tupu!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hebu nijuzeni, ni nani huyu babu?...Watu kama hawa ndio kweli uwaambie posho zifutwe atakubali, wakati kwa kulala namna hiyo analipwa!
    Bongo safari ndefu sana!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kama Waziri anelala katika vikao vikubwa vya kimataifa, kwanini mbunge naye asichape usingizi.
    Viongozi wetu hawapo serious hata kwenye mambo ya msingi.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Kachaguliwa na huyu amwakilishe huko bungeni.

    [​IMG]
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,032
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kweli safari ya kuelekea kwenye Maendeleo bado ni ndefu sana..
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,660
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Nchi inataia aibu sana hii..yaani ukiangalia jinsi watu tuko nyuma kimaendeleo bado haya majamaa yanalilia posho eti huyu PM dhaifu nae anasema eti posho ni mhimu zinagawiwa wapiga kura!! shame
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Na analamba per diem yake swafiii .... mambaaaffffffffff
     
  9. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiamka usingizini utasikia 'ndiyo',bila kujua kilichojadiliwa
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yuko kwenye deep reflection ya matters of great nashunal importance, kama hutaki mtafute kwa komenti
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani huyo kima tujuzeni basi...atakuwa mbunge wa Magamba huyo.
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hamjui huyu mpaka uchaguzi mwingine, atakapopita akijipiga kifua kwamba ametekeleza ahadi zote alizozitoa wakati wa kampeni, as if kulala bungeni ilikuwa ni moja ya hizo ahadi!
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na mfuko wa jimbo una kazi gani?
     
  16. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,876
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa ni vizuri Wabunge wote wakapimwa afya zao,kila siku kabla ya kuingia kwenye vikao vya bunge.Itakapogunduliwa ni wachovu,wana hangover,wasiruhusiwe mpaka hapo afya zao zitakapo kuwa safi.Hatuwalipi kwa kazi ya kusinzia au kupiga porojo.Hawa ni watumishi wetu,wameajiriwa na wananchi.
     
  17. E

    EIGHTIESTHROWBACK JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2017
    Joined: Aug 4, 2016
    Messages: 245
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
     
Loading...