Yale Mazoezi ya ukakamavu kwa askari yameishia wapi?


S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
Kuelekea Oktoba tulishuhudia mazoez ya ukakamavu kila kona ya nchi. Najiuliza tu kwanini kipindi hiki hatuyaoni tena?
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,364
Likes
64,417
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,364 64,417 280
Muda ukifika wa wao kujiongeza huku mkiwatizana, utakuja tena na mtawaona.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,607
Likes
9,421
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,607 9,421 280
Nguvu ile ingetumika kupambana na ujangili tembo na faru wetu wangesalimika.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,409
Likes
6,420
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,409 6,420 280
Yale Ni Mambo Waliyokuwa Wanatumiwa Na Wanasiasa Japo Hawajajitambua Hao Hata Kesho Wakianza Kutumiwa Tu Utashangaa Mazoezi Yao
 
WA PATI

WA PATI

Senior Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
197
Likes
208
Points
60
WA PATI

WA PATI

Senior Member
Joined Aug 20, 2013
197 208 60
Yanasubiri UKAWA watangaze maandamano/mikutano.
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,421
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,421 280
Sio lazima mazoezi yote uyaone ...kuna mengine ukiyaona utazimia ....wewe kula ugali ukalale kwa sasa
 
benedict2

benedict2

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
280
Likes
129
Points
60
benedict2

benedict2

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
280 129 60
Bado yanaendelea mkuu. Hata leo hii mda si mrefu wamepita hapa barabarani na bendera nyekundu nimewaona
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,345
Likes
1,041
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,345 1,041 280
Anzisha mradi wa ujenzi wa ukuta mwingine uone mpk miti itapandwa
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,003
Likes
4,555
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,003 4,555 280
yamebaki ya kupanda miti nchi nzima
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,165
Likes
3,296
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,165 3,296 280
Mashinji balaa,kasababisha watu wafanye mazoezi ya ukakamavu,Bombardier zikapaa juu,Mbwa,farasi,mpaka kuku walifanyishwa mazoezi,Miti ilibidi kupandwa japo ilikuwa kiangazi kikali, ha ha ha ha. Only in Tanzania !

Nawaza tu
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,233